ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 938|ตอบกลับ: 3

การบ้านขึ้นคู่

[คัดลอกลิงก์]
@ ผมเป็นเกย์นะครับ ประกาศหาแฟนรายวันหรือคู่รายคืน อิอิอิ รออยู่นานในที่สุดก็มีน้องคนหนึ่งติดต่อมา โดยเลือกทำกิจกรรมนอนรายคืน แต่น้องเขาเป็นชายแท้เลยของแค่นอนดูหนัง xxx แล้วชักว่าวกัน แต่น้องเขาขอพาเพื่อนไปด้วย ผมเลย ok นัดกันที่ central พระราม2 ผมขับรถไปรับตอน 5 ทุ่ม
@พอเจอน้องขึ้นรถ ก็คุยกัน น้องเรียนอยู่เอกดนตรี ม.แห่งหนึ่ง น้องทั้ง2 ตัวเล็กๆ อายุ20 พาผมไปม่านรูดแถวๆพระราม2 พอผมจ่ายเงินเสร็จเข้าห้องก็ให้น้องๆถอดเสื้อ น้อง1 ผอมๆใส่กางเกงในสีเทา น้อง2 หุ่นดีมาก six pack สวยมาก ใส่กางเกงในดีดำ ตกลงกันว่า จะชักว่าวกันเฉยๆ แต่ให้น้ำแตกพร้อมๆกัน
@เริ่มกิจกรรมต่างคนต่างชักว่าว ตาดูหนัง xxx ปากก็ซี๊ดซ๊าดกันไป ต่างคนต่างรอใครใกล้แตกก็ต้องรอคนที่ยังไม่แตก รอไปรอมาประมาณ 1ชั่วโมง ก็ถึงเวลาเรา3คน แตกพร้อมกัน ก็อาบน้ำล้างน้ำว่าวของแต่ละคน แต่งตัว จ่ายค่าเสียเวลาน้องๆทั้ง2คน ไปตามที่ตกลง แล้วพาน้องทั้ง2ไปส่งแถวบ้านเขาที่อยู่ไม่ไกล ระหว่างกลับก็คุยกันว่า.น้องเขายังมีเพื่อนที่รับงานอยู่อีก1คน จะแนะนำให้รู้จัก ซึ่งผมก็ยินดี ...จบ... นี่คือครั้งแรกจาก ที่รัก ขอบคุณ นะครับ ชายคนไหนสนใจติดต่อมาได้นะครับ อิอิอิ
โพสต์ 2014-4-18 11:42:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ เสียวไปอีกแบบ
โพสต์ 2014-4-18 21:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-4-19 15:09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมไปเลยครับ  คุณเป็นคนโชคดี เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 09:26 , Processed in 0.053763 second(s), 16 queries .