ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2807|ตอบกลับ: 11

มีพี่ถึงมีผม ( แค่นี้จริงๆ)

[คัดลอกลิงก์]
กราบเรียนสมาชิกทุกท่านนะครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ค่อยได้ ลงการบ้านเท่าไร่อะครับ เพราะกลัว พวก  ( ปากหมา) กัด ไปทั่ว ไม่รู้อะไรมั่วอะไรจริง  ( ตามนั้นครับตามเข้าใจ) ขึ้นเรื่องเลย ครับ  ผมขอบคุณ คุณ พี่ ใช้นามแฝงละกันครับ  พี่เขาชื่อ พี่แก้ว ละกันครับ พี่เขา เข้ามา ดู ในเว็บที่รัก นิดหน่อย โดยที่ไม่ได้เป็นสมาชิก ครับ พี่เขาบอกอย่างนั้น  แต่พี่เขา ไปเห็น การบ้านที่ พล โพสไว้ พี่เขาเลย อยาก เลี่ยงดูผม ตามนั้นครับ พี่เขา ก็ เข้ามาทัก ผม  สักพัก ครับ ผมก็ ติด ต่อ พี่เขา ไป รู้จักกัน ประมาณ  2 อาทิตย์ ครับ พี่เขา ก็ โทรหา ผม ผมก็โทรหาพี่เขา  หา วัน นัด วันว่างกันครับ  ก็ สรุบ ว่า ตรงกันพอดี ก็ นัด ออกไป กินข้าวดูหนังกันครับ ของ บ่าย วันนั้น  กิน ข้าว ก็ คุย กัน อย่าง สนุกสนานครับ พี่เขา อัถยาศัยดีมากๆ ครับ เป็น ผู้ใหญ่ที่นารัก เหมื่อนๆพี่ๆทุกคนที่ช่วยเหลือ พล นัน้ ละครับ  ช่วง บ่ายๆก็เข้า ดูหนัง กัน สรุป โรงหนังที่ เข้าดูรอบนั้น คน น้อย มาก จนแบบว่า เลือกที่นั่งได้เลยอะครับ ก็ พากัน หาเลือก ที่คนไม่ค่อยมีอะครับ ดู หนัง ไป เรื่อยๆ ไม่ค่อย ได้ึคุย ครับ  ผม ก็ ค่อยๆ กอดพี่เขา บอก ว่า ผม ขอกอด หน่อย นะครับ พี่แก้ว พี่ แก้วก็ ตามนั้น ครับ กอด สักพัก ดูหนัง ไปเรื่อยๆ ครับ สายตาก็ สอดส่องไป ทั่วๆ ว่ามีคน มองอยู่ไหม  พล ก็ขอจับ หน้าอกพี่เขา ขอจับหน่อย  พล ก็ ค่อยๆ บำเรอความสุขให้พี่เขา  โดย การ ขอจูปปากกัน  แบบว่า กัดกันอยู่พักใหญ่อะครับ  จนหนังฉายจนจะจบ ก็ แต่งตัวกลับเหมือนเดิม ขอบอก มี รมณ์ มากๆ พอออกจากโรงหนัง พี่ก็พามานั่ง สักพักผมก็ชวนพี่เขาเขา ห้องเปิดห้องกัน พี่เขา บอกเขาไม่เคยเลย เรื่องแบบนี้ พลก็เกรงใจพี่เขาพอสมควร แต่พี่เขาก็ ยอมไปด้วย และไปเปิดห้องกัน พลก็พาไป ชื่อ ถุงชื่อ น้ำดื่มกันเพราะคิดว่าน่าจะเสียน้ำเยอะแน่ๆ อิๆ ตามนั้นเลยครับ
พี่แก้ว อาบน้ำก่อนพล  พลก็ไปอาบต่อ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็ ขึ้น เตียงพลกับพี่แก้วก็ กัดกันพักหนึ่งอย่างเมามันส์ เสียงออกหลงไปคนละทาง อย่างเมามัน  พลก็ ค่อยๆ ไสล์ ตามตัวพี่แก้วเขาไปหมด ก็ มีบทขำบ้างเพราะพี่เขา จักกจี่ อิๆ  มันก็ไม่ใช่อุปสรรค ครับ อิๆ ก็ ไล่ๆลงมาเลท่อยๆ จน ถึง หอยพี่แก้ว พลก็ หม่ำๆ อย่างเมามัน พี่เขา ก้ บอกว่า ดี จ้าพล ดี  ผมทำให้พี่แก้วมีความสุขไป ไม่รู้ดิ พี่เขา บอก ว่า ออก หลาย น้ำเ้หมือนกัน   ( คอมเมน ครับ   ของพี่เขา อาหร่อยมากๆ) สะอาด  พลก็ทำไปเรื่อยๆ จนพล ได้ ที่ พล ก็ อกว่าพลจะเสียบและนะ พี่แก้วบอก ค่อยๆ นะ  ของพลใหญ่ เขา บอก อิๆ กลุ่ม ใจ 555  ก็ เสร็จกิจกันไป  พล 2 รอบ พี่แก้ว หลายรอบเลย ครับ แล้ว พี่แก้วก็ให้ค่า ขนมพล มา ไม่มากครับ แต่ ก้ รับมาด้วยความเต็มใจ  ครั้ง นี้ แค่เริ่มต้น ครั้งต่อไป ก็คง ทำให้พี่แก้วสนุกมากกกว่านี้ ครับ รับประกัน  และ เรา สองคน ก็เป็นพี่น้องท้องติดกันไปเรียนบร้อย แล้ว มี เวลาให้กัน  เดือน หนึ่ง 2-3 ครั้ง ก็ มีความสุขแล้วครับ เพรีาะ ผมกับพี่แก้วตอนนี้ ก็  ลั่นล้า กันไปทั้ง สอง ฝ่าย  
ปล. ขอบคุณพี่แก้วมากๆครับ ที่ทำให้พลมีพี่ จน ถึง ทุก วันนี้   

โพสต์ 2014-4-19 15:40:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sos147 เมื่อ 2014-4-19 16:00

โพสต์ 2014-4-19 18:57:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หาย ไป นาน เลย นะ ค่ะ ไม่ ได้ อ่าน การบ้าน มันส์ ๆ ตั้ง นาน
รอบ นี้ ไม่ ก๊อป รูป มา โพส แล้ว เหรอ ^ ^
โพสต์ 2014-4-19 21:00:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
aqmarine ตอบกลับเมื่อ 2014-4-19 18:57
หาย ไป นาน เลย นะ ค่ะ ไม่ ได้ อ่าน การบ้าน มันส์ ๆ ตั้ง  ...

โพสต์ 2014-4-19 21:28:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
aqmarine ตอบกลับเมื่อ 2014-4-19 18:57
หาย ไป นาน เลย นะ ค่ะ ไม่ ได้ อ่าน การบ้าน มันส์ ๆ ตั้ง  ...

หนูเนี่ย แซว พี่เค้า เดี๊ยะเหอะ
โพสต์ 2014-4-20 14:10:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสน่ห์เขาแรงจริงๆ เป็นหนุ่มฮอตทั้งปีเลย ต้องยอมเขาครับ  
โพสต์ 2014-4-21 02:47:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็นะ ไปกัดใครไว้ก่อนหรือเปล่าล่ะครับ เขาถึงตามมาขย้ำเอาน่ะ ~_^
โพสต์ 2014-4-21 20:53:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาคุณน้องจริงๆเลยนะครับ
โพสต์ 2014-4-21 23:46:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องพลนี้สาวรักสาวหลงนะครัชชช
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-2 09:20:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ไอ้รูปที่ก๊อปมาอะบอกตรงๆขี้เกียจบรรยาย ครับ เหนื่่อยพิมพ์ ได้มาก็เยอะแล้ว หาภาพประกอบเห็นเป็นไรเลย ตามนั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-2 09:21:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี้เอาท่านี้ดิ จัดมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 16:28 , Processed in 0.062288 second(s), 19 queries .