ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 299|ตอบกลับ: 0

หาสาว28-39คบระยะยาวกิ๊กกันสร้างมิตรภาพอันดีต่อกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
หาสาว28-39คบระยะยาวกิ๊กกันสร้างมิตรภาพอันดีต่อกันครับ

ผมอายุ32สุง182หนัก 78พักอยู่แถวห้วยขวางครับทำงานบัญชีโรงแรม
เชื่อนะครับว่ามีสาวๆที่น่ารักเหงาใจเหงากายอยู่คนเดียว จริงอยู่เพื่อนก็มี
แต่ความเหงาที่เพื่อนให้ไม่ได้ก็มีความเหงาที่เราต้องการแต่ไม่กล้าบอกไม่กล้าพูด
กับเพื่อนหรือคนใกล้ตัวไม่ว่าจะเพราะอาชีพ หน้าที่การงานและสังคมที่ทำให้ต้อง
ปิดบังความรู้สึกเหงาของตัวเองไว้และเข้าใจครับว่าการหาคบคนในเน็ตมีความกังวล
ไม่กล้าเพราะกลัวโดยหลอกต่างๆ นาๆ ใช่ครับมีความเสี่ยงจริงครับที่จะโดนหลอก
แต่เราไม่มีการหลอกลวงกันครับให้คุยกันก่อนเพื่อให้แน่ใจกันแหละกันครับไม่ปิดบังกัน
ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวกันปิดเป็นความลับได้นัดเจอนอกสถานทีได้ถ้ากังวลคนรู้จักผมเลยอยากชวน
มาเป็นกิ๊กกันแบบยาวนานคอยดูแลกันปรึกษากัน ให้กำลังใจกันให้ความสุข
เติมเต็มคบกันแบบเพื่อนสนิทกันไม่ผูกมัดกันครับ ว่างเจอกันไปดูหนังกินข้าวกัน นอนกอดกัน
มันจะดีกว่าไมครับที่คุณยังไม่มีใครคอยคิดถึงคอยให้กำลังใจกันแล้วมาแชร์ความรู้สึกดีๆให้กัน
ซะตอนนี้ขอคนเดียวครับ ที่ใจตรงกันในกทม สาว28-39ห้วยขวางสุทธิสาร รัชดาฯ ลาดพร้าว
โอก็แอทมาคุยกันแลกรูปเบอร์โทรกันครับส่งข้อความส่วนตัวมาเลยครับรออยู่ครับหรือ อีเมล
[email protected]
www.tagged.com/whyalone  รูปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 08:08 , Processed in 0.045710 second(s), 17 queries .