ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1697|ตอบกลับ: 9

ไม่คิดว่าจะได้ทำ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานนี้ ผมเข้ามาในเว็บที่รักซึ้งปกติผมก็เข้าทุกวันอยุ่แล้ว แต่เมือ่วานนี้พิเศษหน่อย ผมได้เข้ามาแล้วเจอกับพี่สาวคนนึง พี่สาวคนนี้อายุ32 พี่เขาไม่ต้องการให้ผมบอกชื่อ ผมเห็นโพสหนึ่งที่เหมาะกับตัวผม ผมเลยส่งข้อความเสนอตัวไปหาพี่เขา พี่เขาสนใจ เลยโทรคุยกันนัดว่าจะเจอกันที่ไหน พี่สาวถามผมว่าห้องขอผมว่างไหม ผมบอกไปว่าว่าง แล้วผมบอกไปอีกว่าผมไม่หล่อนร่ครับแถมไม่ใหญ่ด้วย พี่เขาบอกว่าอยากลอง พี่สาวบอกว่าจะมาจัดที่ห้องผม ผมก็โอเคร์ พี่สาวขับรถมาไม่ถึงชั่วโมงครับจากสามเสนมาดอนเมือง ตอนแรกมาถึงผมสั่นไปทั้งตัวเลย พี่สาวเขาก็เขินนิดๆ พี่เขาหุ่นดีมากครับ ผมชวนพี่เขาอาบน้ำเขาก็ไม่รีรออะไรถอดเสื้อผ้า เข้าห้องน้ำตามผมมา  ตอนแรกผมแปลกใจว่าทำไมพี่สาวเขานั่งลงตรงชักโคก แต่ที่ไหนได้พี่เขาโจมตีผมก่อนเลย ผมเสียวมากขาผมอ่อนหมดเลย พี่เขาดูดแต่หัวควยผมเหมือนว่าเขาจะแกล้ง ผมเสียวมากเสียวมากจิงจนร้องออกมาพี่สาวบอกว่าเจ็บแล้วบอกนร่ แต่ผมไม่เจ็บเลยให้พี่เขาทำไปเรื่อย จนอยุ่ดีๆพี่เขามาสวมถุงยางให้ผมแล้วก็โก้งให้ผม ผมรุ้งานเลยกระแทกพี่เขาไปเบาๆสลับแรง พี่เขาร้องครับ ผมมันมากเพราะว่ามันเป็นครั้งแรกขอผมที่ทำแบบนี้ พอผมกระแทกไปสักพัก ผมหยุดแล้วบอกพี่เขาว่าอาบให้เสร็จก่อนดีกว่าแล้วค่อยไปจัดกันต่อที่เตียง พออาบน้ำเสร็จเท่านั้นแหละ ผมเป็นฝ่ายรับอย่างเดียวเลย พี่สาวเขาเก่งมาเลยนร่ครับ เหมือนว่าไม่ได้ปลดปล่อยมานาน เขาอมให้ผมเหมือนตอนแรกครับ ผมขอพี่เขาว่าเสร็จในปากได้ไหมครับ พี่เขาบอกว่าได้ อมไปเรื่อยทำเท่าไรก็ไม่แตกครับ มันเสียวมาก พี่สาวเขาบอกไม่ไหวล่ะ ขึ้นขย่มให้ผมเลย เขาโยกช้าๆ ผมบอกพี่เขาไปว่าผมไม่อึดนร่ครับ ผมเสร็จไว้มาก พี่สาวเขาขึ้นโยกขย่มให้ผมไปสักพักผมก็อยากแตก ผมเลยขอเปลี่ยนทางไปกระแทกทางข้างหลัง ผมขอแตกใส่ปาก พี่สาวก็หันมาอย่างเร็วแล้วดึงถุงยางออกใช่ปากรองดูดจนหมด เขาบอกว่าหวาน อิอิ คงจะชอบน่าดู พี่สาวเขาคงอารมค้างแหล่ะ พยายามปลุกอารมผมอีก ไซ้ไปทั่วทั้งตัวผมชักจนผมแข็ง พี่สาวเขาบอกว่ากระแทกให้หน่อยอยากแตกแล้ว ผมก็จัดให้เร่ยครับผมชอบตรงที่พี่เขาขยี้ติ้งของเขาเองนี้แหละผมซอยไปได้ประมาณ10นาที พี่เขาบอกเสร็จแล้ว
แต่ผมยังไม่หยุด พี่เขาร้องสุดเสียงครับอารมณ์ผมมาทันทีเลย น้ำเต็มถุงเลย พี่เขายังตกใจเลย ว่าแตกน้ำที่2แล้วหรา น่าอายจัง ผมยังต้องฝึกอีกเยอะเลยถึงจะขั้นเทพเนี้ย แล้วก่อนกับ ผมขอจัดอีกน้ำครับ แปปเด่วเอง ไว้จิงๆ พี่สาวเขาก็ยิ้ม สรุปผมเสร็จไปตั้งสาม แต่พี่เขาน้ำเด่ว พี่เขาบอกว่าเขาแตกอยาก ก่อนกลับพี่เขาทั้งหอมทั้งจูบ เขาบอกกับผมว่าถ้าผมไม่มีแฟนเขาบอกว่าจะรับผมไปอยุ่ด้วยแล้ว ดีใจจัง ขอบคุนเว็บที่รักจิงๆ
เด่ววันหลังผมจะเอารุฟมาฝากนร่ครับ พี่สาวเขาบอกว่ายังไม่อยากให้ถ่าย
โพสต์ 2014-4-23 15:00:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูภาพปลากรอบนะคะ
โพสต์ 2014-4-23 15:22:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขสมอารมณหมาย...สุดยอดครับ
โพสต์ 2014-4-23 15:36:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับงานก็แล้วนัดก็แล้ว ทำไมเราไม่เจอมั่ง เล่นมานานแระ  
โพสต์ 2014-4-23 21:44:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉา อยากมีการบ้านให้ส่งบ้างจัง
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-24 11:20:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมฟลุ๊คอ่ะครับ จังหวะมันได้
โพสต์ 2014-4-24 21:09:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-4-23 15:00
รอดูภาพปลากรอบนะคะ

.....
โพสต์ 2014-4-26 20:40:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจังเลยนาย เราก้อ 32 เหมือนกันเลยอ่ะ
โพสต์ 2014-4-27 14:06:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณประสบการณ์ดีๆครับ
โพสต์ 2014-4-30 12:19:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากมีการบ้านบ้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 02:46 , Processed in 0.048703 second(s), 16 queries .