ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3912|ตอบกลับ: 26

การบ้านแก้แค้น เก็บมาลงกับนาย tall_big ค่ะ.

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pranee_1964 เมื่อ 2014-4-26 11:58

สวัสดีค่ะ การบ้านมาอีกแล้วล่ะค่ะ ครั้งนี้โอเคสุดๆ อิ่มอร่อยสมใจค่ะ.
      การบ้านนี้ผ่านมาหลายวันแล้วนะคะ เราไม่ค่อยว่าง งานยุ่งมากมาย วันนี้ได้เข้ามาอ่านการบ้านของคุณแนนซี่ที่ได้พบหนุ่มที่ดี ก็ดีใจด้วย เราเองก็นึกขึ้นได้ การบ้านเราก็มีที่สัญญาไว้ แล้วยังไม่ได้ส่ง ขอส่งการบ้านตามสัญญาค่ะ.
ครั้งนี้ไม่ผิดหวังค่ะ หนุ่ม  tall_big  รับนัดเราตามที่ตกลงกันไว้ เรารอตั้งนานกว่าเค้าจะว่าง ก็อย่างว่าแหละค่ะ ทั้งเรียนทั้งทำงาน เวลาเค้าโดนกินไปเกือบหมดแล้ว ถ้าไม่นัดกันล่วงหน้า พรวดพราดไปอย่างคราวที่แล้ว ก็คงจะกินแห้วอีก ครั้งนี้เราให้เค้าบอกตารางเรียนมาเลย
เราจะได้ เคลียร์คิวให้ว่างตรงกับเค้า และแล้วก็ได้เจอกันค่ะ เค้าเป็นคนตรงเวลา มาตามนัดเป๊ะ เราสายอีกตามเคย ครั้งนี้เค้ารอเราสองชั่วโมงค่ะ เกรงใจเค้ามาก แต่ด้วยเค้ารู้หน้าที่ รู้กาละเทศะ เค้าไม่บ่นเลย เมื่อเจอหน้ากัน เราขอโทษเค้าทันที เค้าตอบกลับมาว่า ไม่เป็นไรครับผมรอได้.
คำสั้นๆ กับรอยยิ้มที่เป็นมิตร จริงใจ เท่านี้แหละค่ะ  เราก็รู้สึกดีแล้ว ไม่ต้องเยอะ ไม่ต้องมาฟอร์มอะไรมากมาย  เหมือนเดิม เราไปหาอะไรกินกันก่อน เพื่อ เพิ่มพลัง (อิ อิ เตรียมจัดหนัก) เราบอกเค้าว่า สั่งได้เต็มที่เลย อยากกินอะไรก็สั่งเอา เค้าก็สั่งอาหารพื้นๆ เลือกเมนูที่ไม่หวือหวาอะไรเลย
เราซะอีกสั่งของแพงๆ ดีๆ ให้เค้ากิน เรากับโดนเค้าเบรค เค้าไม่ต้องการให้เราสั่งอาหารเมนูแพงๆ เค้าไม่ตะกละหรือจ้องฉวยโอกาสฟาดของหรู เมนูพิเศษ อะไรเลย เป็นคนไม่เห็นแก่ได้ค่ะ หลายอย่างเราประทับใจเค้าจากการเห็นเค้าดำเนินชีวิต เห็นการใช้ชีวิต การมีเหตุผลที่ดี ที่ถูก ที่ควร
มารองรับในการตัดสินใจในการที่จะทำอะไรก็ตาม เค้ามีการพูดจาที่ดูดี เป็นคนมีวิสัยทัศน์ดี มีสมอง ฉลาด แต่พูดซื่อๆ ตรงๆ จริงใจ น่ารักมากเลยค่ะ ตรงนี้ชอบมากเลย.
    เค้ากินไป เราก็กินไป เค้าไม่ได้มาป้อน ไม่ได้มาตักให้เราเหมือนผู้ชายส่วนใหญ่ที่เราเคยออฟมา พวกนั้น ถ้าเราพามากินข้าวจะเทคแคร์เราเว่อร์สุดๆ ตักให้ เอาใจ โอ้โลมจนเราแทบจะไม่ต้องทำอะไรเลย  แต่ นาย  tall_big  เป็นธรรมชาติ ไม่ได้เฟค เค้าคุยปรกติ ไม่ได้โอ้โลมหรือทำมาเอาอกเอาใจเราจนเว่อร์เหมือนกับ เด็กออฟทั่วๆไป
นั่งกินหน้าตาเฉ๊ย .. เคี้ยวไป หมุบหมับ ๆ คุยกับเราแบบกันเอง ปรกติธรรมดามาก เหมือนเพื่อนกันนั่งกินข้าวกันเลยค่ะ (แต่เรากินไปก็แอบคิดในใจ หึ หึ หึ กินให้อิ่มนะ แล้วเดี๋ยวเถอะ แม่จะเล่นงานให้หนำใจ .....5555) หมดเวลากับการกิน ไป ชั่วโมงนึง จากนั้น เราเหยียบเลยค่ะ โรงแรมคือเป้าหมาย (555 เราหื่น)  ออกจากร้านอาหาร ไม่นาน
ก็ถึงโรงแรมค่ะ เราเคลียร์ค่าห้อง ทิปบ๋อย แล้วล๊อคประตูทันที 555 ... เราไม่รอแล้ว จู่โจมเค้าก่อนเลย ไม่มีอายแล้วค่ะ ของเคยๆ อิ อิ ... นาย  tall_big  เซล้มลงที่เตียง เราตามทับบนตัวเค้า แล้วรุกด้วยลิ้น  ปาก จมูก ใบหู ติ่งหู ... เราเห็นชัดเลยค่ะ ขนเค้าลุกตั้งชัน เป็นเม็ด ๆ เลยค่ะ สะใจจริงๆ เค้านอนร้องโอยๆ เสียวครับ ๆ ๆ ร้องแบบทรมาณ
แต่เราไม่หยุด เราเอาเข็มขัดเรา มัดมือเค้า โยงชูขึ้นไว้กับไฟหัวเตียง (ตกลงกันไว้ก่อนแล้วว่า ขอมัดมือเค้าแล้ว เราจะเป็นฝ่ายทำเอง) เค้าก็ทำตามที่ตกลงไว้ เรามัดเสร็จก็ค่อยๆ ลอกคราบเค้าค่ะ ข้างล่างถอดได้หมด แต่ข้างบนถอดเสื้อไม่ได้ 5555 ติดมือที่มัดเค้าไว้ ลืมถอดเสื้อเค้าออกก่อนมัด แต่เราขี้เกียจแกะแล้ว เราเลยแค่ถลกเสื้อเค้าขึ้นแล้วดูดนมเค้าเลยโดยไม่ถอดเสื้อค่ะ
เค้าบิดตัวด้วยความเสียว ร้องครวญคราง โอดโอย  ดิ้นหนีเราพัลวัล แต่เราไม่ปล่อยให้เค้าหนีค่ะ เราตามไซร้ต่อด้วยลิ้น และเม้มหัวนมเค้า ดูดอย่างเเรง หนักขึ้นไปอีก ... สะใจดีนะ  เราไม่เคยทำกับผู้ชายแบบนี้เลยล่ะ มันรู้สึกเหมือนเราสนุก สะใจ และ สงสารเค้า ปนๆกันหลายอารมณ์ค่ะ (เราคงไม่ได้ผิดปกตินะคะ...ไม่รู้สิ ..มันสนุกดี).
เราไซร้ตัวเค้าแกล้งเค้าซักพัก เห็นเค้าโอดโอย ครวญคราง แต่เราเหลือบดูข้างล่างเค้าโอ้โหมันตั้งโด่เด่ แข็งเป็นลำเลยค่ะ  เราจึงหยุดไซร้เค้า แล้วจับของเค้าเอามือรูดเล่น  เค้าเกร็งก้นแอ่นตัวตามมือเราเลย ยิ่งเห็นอย่างนั้น เรายิ่งเร่ง ซอยมือเลยค่ะ ... 555 สะใจดี. เค้าเสียวจนตัวงอ พยายามบิดตัวหดของเค้าหนีมือเรา แต่เราตามติดค่ะ
ไม่ยอมปล่อยมือง่ายๆ เราคว้าได้ใหม่ เราเร่งซอยมือ จนเค้าร้องเสียงน่าสงสารเลยค่ะ เค้าบอกเราว่า ผมเสียวมากเลยครับ ทนไม่ไหวเเล้ว ... เราได้ยินเรายิ่งสะใจ ..แต่ก้สงสารเค้าค่ะ หน้าตาเค้า บิดเบี้ยว เสียวมากจริงๆ น้องชายเค้า มีน้ำลื่นๆออกมาเยิ้มไปหมดเลยค่ะ.. เราเห็นเค้าแบบนั้น ก็เลยเริ่มสงสาร ผ่อนจังหวะให้เค้า แล้วเอาปากอมหัวมันเยิ้มอันนั้นไว้
แล้วดูดช้าๆ นิ่งๆ ... เค้าดูผ่อนคลายลง แต่ก็ ซี๊ด ยาวๆ เป็นช่วงๆ ตามจังหวะการดูดของเรา.
          เราแกล้งเค้าจนเราลืมถอดเสื้อผ้าของตัวเองค่ะ ... 555 สนุกกับการแกล้งเค้าจนลืมตัว แล้วเราก็ให้เค้าพักด้วยการถอดเสื้อผ้าเราออก ระหว่างที่เราถอดเสื้อผ้าเค้าถามเราว่า ไปหื่นอะไรมาจากไหนครับเนี่ย เราไม่ตอบ แต่ยิ้ม เยาะเย้ยให้เค้า ... คิดในใจว่าสนุกดีค่ะ ได้แกล้งคน 5555. หลังจากถอดเสื้อผ้าเสร็จ เราก็แกล้งเค้าอีก โดยทำทีว่าจะขึ้นคล่อมขย่มเลย พอจับจะเสียบกดลงเท่านั้นค่ะ เค้าร้องเสียงหลงเลยว่า พี่ครับ ยังไม่ได้ใส่ถุงเลย ผมมีถุง ผมมีครับ อยู่ในกระเป๋าผมครับ เค้าร้องเหวอ เสียงหลงเลยค่ะ  ... เราแอบยิ้มในใจ เพราะ เราจะ ลองใจเค้าค่ะว่าเค้าจะยอมสดกับเรามั๊ย แต่เราก็ดีใจที่เค้าเป็นคนสะอาด  ป้องกันตัวเองดี .. เราจึงบอกเค้าว่า ชั้นแกล้งเธอย่ะ ดูซิจะทำยังไง 555 ดีแล้วที่มีสติ ป้องกันตัวเอง.. . เค้า บอกว่าโอ้โห เล่นอย่างงี้ ตกใจหมดเลย ...เราหัวเราะ ชอบใจ เค้าดูซื่อ ๆ นะ 5555 คือหนุ่มคนนี้เค้า ตรงๆคะ แต่ไม่โง่  มีมุขตลกแบบมีกึ๋น  คุยสนุก เราชอบแบบนี้แหละ ถูกใจมากเลย..... งานนี้เค้านอนเฉยๆ เราจัดการให้เสร็จสรรพ หลังจากใส่เสื้อกันฝนให้เค้าแล้ว เราก็ ควบม้าเร็วประหนึ่ง แข่งโอลิมปิค เลยค่ะ ด้วยความสะใจในอารมณ์ และ อาการของนาย  tall_big   ที่ครวญคราง ทรมาน เราจึงพรั่งพรู
ออกมาแบบสุดๆ แบบสุดๆ จริงๆ ค่ะ เราออกสุดมากเลย ออกหนัก ออกลึก เสร็จแรงค่ะ เเล้วฟุบตัวลงกอดเค้าแบบหมดแรงเลยค่ะ นอนทับให้เสียบคาอย่างนั้นเลย อิ่มมากเลยค่ะ เสียวเเบบเต็มที่สุดๆ (เค้ายังไม่เสร็จค่ะ เราชิงตัดหน้าเค้าไปซะก่อน) เค้าถามเราว่า เป็นไงบ้าง เราบอกเค้าว่า ออกแบบสุดๆเลยล่ะ เค้าบอกว่า ผมยังไม่เสร็จเลยครับ แก้มัดให้ผมด้วยนะ ผมทำต่อเอง
เราจึงเงยหน้าแกะปมที่ไฟหัวเตียง แล้วปลดข้อมือให้เค้า ... เท่านั้นแหละค่ะ พอเค้าหลุดพ้นพันธนาการได้ เค้าพลิกขึ้นทับเราในท่าเบสิคแล้วเค้าอัดเราซะเราครางเสียงหลงเลย ดูเค้าก็เต็มที่สุดๆ เหมือนกัน ...เค้าบอกเราว่าเค้าทนไม่ไหวแล้วครับ จะออกแล้ว เราเลยบอกให้เค้าปล่อยออกมาเลย แล้วเราก็เกร็งขมิบรัดท่อนลำให้เค้าแบบเกร็งขมิบค้างไว้สุดๆ เค้าอัดเราถี่ยิบเลยแล้วก็ออกกระตุก หงึก ๆ ๆ แล้วทิ้งตัวฟุบนิ่งบนอกเราเลยค่ะ... สะใจมาก ...555   ชอบฟิลด์นี้มากเลยค่ะ ...ได้ยินแต่เสียงเค้าหายใจแรงๆ ทุกอย่างนิ่ง สงบเค้าฟุบกับอกเราแบบหมดแรง.
     รอบนี้เราเสร็จครั้งเดียวแต่เป็นครั้งเดียวที่สุดมาก อิ่มเต็มที่  แซ่บจริงๆ ค่ะ อร่อยมาก เรียกว่าอิ่มจริงๆ แบบเต็มที่ในอารมณ์มากเลยค่ะ ไม่ต้อง ซ้ำสอง ซ้ำสามเลย ครั้งเดียวก็โอเคแล้ว ... เค้าเองก็ออกแบบสุดๆ เต็มที่เช่นกัน สุขสมใจค่ะ นอนพักครู่ใหญ่ แล้วลุกไปอาบน้ำพร้อมกันค่ะ สบายตัวมาก สนุกสุดๆเลยค่ะ แต่งตัวเรียบร้อย เราให้เค้าไป 2000 ค่ะ ...อิ่มถูกใจสุดๆ.
ออกจากโรงแรมเราไปส่งเค้าที่นัดหมายครั้งแรกค่ะ เพราะรถเค้าจอดที่นั่น และก่อนเค้าลงรถเราก็บอกเค้าว่า ... ขอบใจมากนะ พี่อิ่มมากเลย แล้วก้หอมแก้มเค้าทีนึง เค้าบอกกับเราว่าผมเสียวมากแทบช๊อคตาย แล้วเราก็หัวเราะกันทั้งคู่  และก็แยกจากกันตรงนั้น.

**** ขอคอมเมนต์ นิดนึงนะคะ เพราะเราส่งการบ้านทำให้มีหนุ่มติดต่อเข้ามามากมาย แต่เราขอชี้แจงตรงนี้เลยนะคะ เพราะมีหนุ่มหลายคน  PM  มาแบบ ห้วนมาก ไม่มีรายละเอียดอะไรเลย ทั้งที่เราก้เคยบอกเเล้วว่า ขอรายละเอียดตัวคุณด้วย ..มันดูแย่นะคะ คุณเห็นเราเป็นอะไร คุณจึงส่งมาแบบนี้  เช่น ... " นี่ไลน์ผมนะ  xxxxxxxx แอดมาหน่อย " หรือบางคน PM มาแนวว่า    " ใหญ่ . เย็ดมัน แล้วต่อด้วยเบอร์โทร xxxxxxxxxx " หรือไม่ก็ ด้วน ๆ ทื่อ ๆ เช่น " ไลน์ xxxxxx .. เบอร์ xxxxxxxxxxxx " ชื่ออะไรยังไม่มีเลย สูง ต่ำ ดำ ขาว ยังไง ไม่บอกเลยซักนิด   ไม่มีอะไรอย่างอื่นเลย ใครจะแอดไปคุยคะ ... ใช้สมองนิดนึงนะ ...เรารู้ได้ค่ะ เราไม่ได้โง่ คุณ เหวี่ยงแหไปทั่วไม่ได้มีความตั้งใจจริงเลย เพราะการกระทำมันฟ้อง แล้วก็ไม่ต้องมาบ่นนะคะ ว่าเราไม่ตอบกลับ ไม่ต้องส่งข้อความมาประชดประชันเรา คุณควรพิจารณาตัวเองก่อนค่อยมาโวยวายประชดกันนะคะ ... ยิ่งทำแบบนั้น คุณยิ่งดูแย่ไปกว่าเก่า.  คุณลองดู  tall_big  เค้าโพส ได้เลยค่ะ  รายละเอียด ครบ ข้อมูลมากพอให้เลือกได้ ตัดสินใจได้  ใช้ภาษาที่สุภาพ ตลกมีกึ๋น สนุกสนาน เค้าทำเรื่อง หยาบๆเรื่องลามกให้เป็นเรื่องตลก อ่านเเล้ว ขำ ฮา ดูซอฟท์ และไม่เครียด ตัวตนเค้าก็จริงใจ ไม่เสแสร้ง และเค้าไม่ได้ฮารั่ว ตลกเลอะเทอะแบบที่พวกคุณแกล้งทำฮาใส่เราด้วยนะคะ ...  tall_big เค้าไม่คุยโวโอ้อวด เค้าถ่อมตัว และบรรยายในสิ่งที่เค้าทำได้จริง .. เมื่อนัดกันแล้วก็ไม่ผิดหวัง. ขอบอกเลยนะคะ tall_big   หล่อ หุ่นดี สูง ดูสง่า และฉลาด มีกึ๋นเค้ามีดีมากกว่าที่เค้าโพสอีก แต่เค้าถ่อมตัว ... และที่เราบอกว่าชอบที่เค้าฮาดี พวกคุณคุณก็เอามาทำตาม แต่ไม่เข้าใจว่าฮาอย่างไร แล้วคุณก็ทำ ฮาเรี่ยราด ฮาเลอะเทอะ อะไรก็ไม่รู้ ไม่มีสาระค่ะ มั่วมาก   มันไม่ใช่นะคะ เราชอบคนฮามีกึ๋น ฮามีมุข  มีจังหวะ  ไม่ใช่ พูดไปหัวเราะไป ทั้งที่ไม่มีอะไรก็ทำเป็นขำ ..นั่นเรียกว่าคุณบ้าไปแล้วนะคะ อย่างนั้น ดิชั้นไม่ปลื้มค่ะ  แล้วก็พวกที่หลอกตัวเอง ว่า สูง หล่อ ทั้งที่เราก้บอกแล้ว ว่า ขอ 185 ... ซึ่งน่าจะรู้ตัวนะคะ มาหลอกกันได้ยังไง โอเคความหล่อไม่มีบรรทัดฐานที่แน่นอนในการสรุป แต่ความสูงมันตายตัว มาเจอกันแล้ว คุณนั้น 175 ยังไม่ถึงเลย คุณกล้ามาหลอกเรานัดเราได้ยังไง กล้าบอกว่าตัวเอง สูง 185 ตามที่เรารีเควสเลยนะคะ .. คุณควรอายนะคะ ไม่ใช่แค่หวังเจอ กะจะฟาดเราอย่างเดียว ..คุณหลอกเราตั้งแต่เเรกเริ่ม หวังนัดเราออกไป แต่พอเจอกัน ความจริงมันก็ต้องปรากฏ  แล้วคงคิดว่าไหนๆก็ออกมาเจอกันแล้ว  คุณคงคิดว่าเราจะต้องให้คุณฟาดเพราะเราหื่นหรอกมั๊งคะ... ..
         สำหรับน้องๆที่เราส่งการบ้านคราวก่อนก็ไม่ต้องห่วงค่ะ เรา ไม่เอ่ยชื่อใครในทางลบหรอกค่ะ เราไม่ได้บอกยูสเซอร์คุณๆทั้งสามเลยแม้แต่คนเดียว แต่เราแค่ ขอให้คุณๆโพสด้วยความจริงใจ  โพสแสดงตัวตนคุณจริงๆ บอกความเป็นจริง และพูดแค่ในสิ่งที่คุณทำได้ในความเป็นตัวคุณก็พอ ไม่ต้องหลอกกัน เมื่อนัดเจอแล้ว ไม่เป็นอย่างที่คุณอวดอ้างและความจริงปรากฏมันเสียความรู้สึกค่ะ ...  เราไม่ใช่เด็กนะคะ เราผ่านมามาก ทั้งผู้ชาย ขายตัวมืออาชีพ หรือมือสมัครเล่น  เรารู้ว่าอะไรเป็นอะไร คุณแกล้งทำเราดูออก คุณจริงใจเรารู้ได้ อย่า ได้คิดจะหลอกกันหรือ เสเเสร้งแกล้งทำเพื่อเอาใจเราเลยค่ะ เสียความรู้สึกเปล่าๆ เราชอบตัวตนที่เป็นจริงค่ะ ไม่ชอบการเฟค.

เราซื้อผู้ชายมาเยอะเเล้ว เราไม่ใช่คนไร้เดียงสา  คุณๆ ทั้งหลายอย่าหลอกเราเลย  เราแยกแยะได้ค่ะ ..... เบื่อมาก ขอบ่นหน่อยนะคะ ทิ้งท้ายแบบขมวดคิ้วนิดนึงกับโลกออนไลน์ที่หลอกกันมากเหลือเกิน เชื่อไม่ค่อยจะได้เลย.... ที่ดีๆ ก็มีนะคะ ไม่ได้เหมาว่าร้ายซะหมด. ก็แล้วแต่ดวง แล้วแต่การพิจารณาค่ะ (เจ็บจี๊ดกับสามหนุ่ม สามสไตล์ จริงๆ ..น่าโมโห) .

โพสต์ 2014-4-26 11:34:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ สุขสมอารมณ์หมายระบายกะ คุณ tall_big ไปเรียบร้อย
ผมสูงแค่ 175 ผอม ขาว หมดสิทธิ์ โดนมัดมือแหงๆ
โพสต์ 2014-4-26 11:40:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณพี่ขา แน่มากเลยค่ะ อ่านแล้วอยากทำบ้างจัง แต่คงไม่กล้าาาา อายยย ฟินมากค่ะ ขอบคุณนะคะที่มีการบ้านมาให้ฟินนน
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-26 11:44:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pranee_1964 เมื่อ 2014-4-26 12:11
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-4-26 11:40
คุณพี่ขา แน่มากเลยค่ะ อ่านแล้วอยากทำบ้างจัง แต่คงไ ...

ค่าาาา คุณ น้อง... แซ่บเลยค่ะ  อร่อย สุดๆ ... ของคุณภาพค่ะ 5555
เจอแบบ แย่ๆ ก็มาเอาคืนกับนาย  tall_big ...555    .. อิ่มไปอีกนานเลย.
โพสต์ 2014-4-26 12:02:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย astan1971 เมื่อ 2014-4-26 12:04

เยี่ยมยอดมากครับ
ผมขอติดตามเลยนะครับ จะรออ่านตอนต่อไป อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ
โพสต์ 2014-4-26 14:59:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วฟินเลยค่ะ ชัดเจนค่ะ
โพสต์ 2014-4-26 15:22:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเสพข่าวสารจ้า
โพสต์ 2014-4-26 15:25:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ๊ขา อ่านตามขมิบตามเลยค่ะ อู๊ว
โพสต์ 2014-4-26 16:39:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลีลาการเขียน ทำให้อ่านแล้ว เห็นภาพตามเลยครับ สนุกสุด แอบเสียวตามเลย แต่ตอนท้ายสติกลับมาทันที เหมือนโดน ดุ ตรง 185 กับ 175 เพราะ เราก็สูง 175 ครับ 555+
โพสต์ 2014-4-26 22:31:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขียนละเอียดมากครับเหมือนอยู่ในเหตุการณ์เยี่ยมครับ
โพสต์ 2014-4-27 08:02:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บรรยายสุดยอด เหมือนนั่งมองอยู่ข้างเตียงเลย อิๆๆ เสียวตามเกือบแตกเลย อิๆๆ
โพสต์ 2014-4-27 08:23:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อื่อว่างๆก็มานั่งเลยได้น๊ะ  คริๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 08:28:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาพล_189 ตอบกลับเมื่อ 2014-4-27 08:23
อื่อว่างๆก็มานั่งเลยได้น๊ะ  คริๆ

อาวุธตัวเองรึเปล่าคะเนี่ย..เห็นหลายคนวิจารณ์กันว่าคุณ แต่งเรื่อง และก๊อปรูปคนอื่นมาแอบอ้าง
ขอโทษนะ พี่เป็นคนตรงๆค่ะ ... ชอบความจริงใจ
โพสต์ 2014-4-27 10:52:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ ฟินมาก จินตนาการตามเลย
เป็นการเล่าที่ได้อารมณ์ความรู้สึกมากๆ
โพสต์ 2014-4-27 22:43:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจตรงกันเลย...ชัดเจนมากๆ เผ็ดร้อนดีคับตรงไปตรงมาแจ่มโบ๊ะ
โพสต์ 2014-4-30 06:37:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ๋งอ่ะ ชอบๆ ทั้งการเล่าเรื่อง ประสบกามก้อสูง
โพสต์ 2014-4-30 08:29:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านดีเลยครับ บรรยายแบบเห็นภาพเลย
โพสต์ 2014-5-1 01:23:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปรู้สึกราวดิฉันไปแอบนั่งดูคุณอยู่ข้างเตียงเลยดีเดียว #จัดว่าเด็ดคร่าาา
โพสต์ 2014-5-1 02:54:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตื่นขึ้นมาเจอบทความนี้ เล่นเอาตาสว่างเลย อ่านแล้วเหมือนได้ไปนั่งดูเขาทำกันเลยอ่ะ 555+
พี่อธิบายได้ละเอียดมากๆครับ เห็นแล้วเสียวจี๊ดไปถึงหัวใจเลย ยังไงก็รอติดตามการบ้านพี่อีกนะครับ ^_^
โพสต์ 2014-6-7 14:23:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สงสารคนที่โดนทรมานนะครับ เล่นกันแบบนี้ ฆ่ากันด้วยความรู้สึกไม่พอ

นี่เล่นล่อกันแบบไม่มีทางสู้ด้วย มันช้ำ เพราะโดนกระน่ำอยู่ข้างเดียวววว

Tall_Big โดนขย่มมาก ระวังต้องเปลี่ยนชือเป็น Short_Big and Dig บวม นะครับ
โพสต์ 2014-6-9 06:43:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่าซะเห็นเป็นภาพเคลื่อนไหวเลยครับ
โพสต์ 2014-6-11 15:00:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไป ฟินไป
หื่นอ่า
แต่สูง 185 นี่ ผมต้องต่อขาแล้วล่ะ555555+
โพสต์ 2014-6-13 00:31:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาพล_189 ตอบกลับเมื่อ 2014-4-27 08:23

อย่าเพิ่ง รีบ ให้ ใครดูของสิ !!

มันไม่หวือ หวา !! ต้อง เกบให้พี่สาว มาดูเอง
โพสต์ 2014-6-23 20:28:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วขนลุกเลยครับ
โพสต์ 2014-6-28 22:24:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นชายหนุ่มคุณภาพจริงๆ
โพสต์ 2014-6-29 01:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงในอุดมคติ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 02:37 , Processed in 0.052345 second(s), 19 queries .