ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1826|ตอบกลับ: 5

สาวขี้อายฝากส่งการบ้านคะ

[คัดลอกลิงก์]
God ขาฝากส่งการบ้านหน่อยนะคะ หนุ่มบิ๊กไซด์นี่ก็ประทับใจค่ะ ขอเอ่ยยูสเซอรน้า น้องพัดลม ค่า อายุ25 แต่ความคิดเรื่องเซ็กสนี่เกินอายุแล้วก็อยู่ไกลมากค่ะแต่ยังมาหาได้เลยประทับใจ พอมาถึงก็ขึ้นรถไปกะน้องเค้าก็คุยสบายๆจับมือถามนู่นนี่ไปเรื่อยไอ้พี่ก็ยังตื่นเต้นอยู่ อายุไม่ช่วยไรเล้ย สรุปเหมือนให้น้องเค้าสอนมากกว่า เค้าเก่ง อึด แล้วก็ใหญ่ยาวมากกที่เคยเจอมาเลยแบบ อึ้ง ทึ่ง เสียวไปเลยค่าแต่เวลาพี่มีน้อยมากค่ะ เลยได้แค่รอบเดียวเสียดายฝุดๆนอนคุยเล่นๆน้องเค้าก็ลูบไล้อยู่นั่นล่ะ ขนลุกตลอดดแต่เวลาหมดแล้ววทำไงได้แม้ใจจะอยากอยูต่อแทบตาย ระหว่างนั่งรถก็คุยกันเรื่อยๆ อย่างเดียวน้า พอลงรถก็ยื่นหน้ามาหอมแก้มแถมยื่นแก้มมาให้หอมอีกได้ความรุ้สึกไปอีกแบบค่ะ ฟินไปอีกหลายวันเลยค่า ไม่กล้าเล่าละเอียดมาก เล่าไม่เก่งค่ะ แต่นอนคิดถึงมาหลายวันแล้ว ขอบคุณนะคะGodที่ทำให้พี่มีความสุขในแบบที่ใช่และชอบ

โพสต์ 2014-5-5 22:02:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้อยากโดนบ้าง จะจำไปจนวันตายเลย
โพสต์ 2014-5-5 22:30:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ
โพสต์ 2014-5-6 19:15:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานๆแอดมินส่งการบ้านดี อิจฉาหนุ่มน้อยเจงๆๆ
โพสต์ 2014-5-11 13:24:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ
โพสต์ 2014-6-3 11:10:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เรื่องนี้ต้องขายป่าวครับ GOD สาวขี้อายฝากมาเนี่ย GOD ได้ไส่ไข่ ไส่ขิง เพิ่มป่าวจ๊ะ

เติมหวาน แต่ไม่เติมเผ็ด มัน เค็ม เลยนะครับ GOD

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 13:28 , Processed in 0.042268 second(s), 16 queries .