ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1622|ตอบกลับ: 9

เรื่องมันมีอยู่ว่า........

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นต้องขอกราบประทาน อภัยโทษมาณะที่นี้ด้วยนะครับเพราะไม่รู้จะตั้งชื่อเรื่องอะไรดี เพราะมันไม่มีชื่อเรื่องอะครับ แบบเดิมๆทั้งหมด อะครับ อะเข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ ผมได้เจอพี่สาวคนหนึ่งในนี้ไม่นานมานี้ครับยังไม่ถึงเดือนพี่เขาเป็นคนน่ารักพี่เขาเข้ามาเว็บนี้เพื่อมองหาสิ่งที่มาเติมเต็มกับชีวิตเขา พลก็ได้ช่วยเขาเต็มที่ ก่อนอื่เลยครับใช้นามประกาแทนพี่เขาว่าพี่ นกละกันครับ ผมก็พลเหมือนเดิม
หลังจากที่ผมได้ประกาศไปหลายรูปแบบมากทั้งขายตัวขายอะไรก็แล้วแต่ทั้งส่งการบ่งการบ้านมั้ง พี่เขาเข้ามาอ่านเจอพี่เขาเลย อยากคุยกับพลแล้วในข้อความนั้นพี่เขาก็เขียนว่า
- หวัดดีครับน้องพลพี่อ่านจดหมายน้องพลแล้วพี่รู้สดว่าพี่อยากคุยกับรน้องพลอะครับ น้องพลพอจะสดวกไหม ไงก็ติดต่อพี่มาละกันนะคับ
ขอความนี้เป็นขอความของพี่นกเขา 3 วันถัดมาพลมาเปิดคอมเขาเว็บเจอข้อความแจ้งเตือน พลเป็นอ่าน ตามนั้นครับพลอ่านเสร็จพลก็ตอบไปว่า  - ครับพี่ ผมไม่รู้ว่าพี่เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายอะครับ ทำไมพี่พูดครับ อะครับ ผมงง ถ้าเป็นผู้ชายผมไม่คุยครับ แต่ถ้าเป็นผู้หญิงก็ เบอร์ผมครับ 0823337474 ครับ ผม ไงถ้าพี่ได้เปิดอ่านแล้วพี่ช่วยส่งเมลล์มาหาพลหน่อยนะครับ แล้วคุยกันในเมลล์  เมลพล [email protected]  ครับ  (ตามนั้นเลยครับ )    วันถัดมาพี่เขาก็ได้ส่งเมลมาหาพล พลก็อ่าน ได้ใจความว่า
- ไอ้พลบ้า มาหาว่าพี่เป็นผู้ชาย ผู้เป็นผู้หญิงคะ  พี่ชื่อ ( นก ) อยู่ บางนา พี่ทำงานธุรกิจส่วนตัว  พี่อายุมากแล้ว  พี่ 42 คะ พลไหวไหม พี่ไม่น่ารักน๊ะ อวบๆ แต่อบอุ่น คะ เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา ถ้าทำดี อยู่กันอีกยาว  เขาก็ไลประวัติ เขาให้ฟังโน้นนี้นั้น เยอะแยะไปหมด จน พลอ่านเสร็จ พลก็โทรไปหาตามเบอร์ ที่พี่เขา ทิ้งไว้ให้
พล -หวัดดีครับพี่นกหรือเปลาครับ
นก-ครับใช่ครับจากไหนครับ
พล-อ้อพลเองครับ จากเว็บที่รักอะครับพี่  พี่สดวกว่างคุยด้วยไหมครับผม
นก-อ้อคะได้คะว่างคะ พลอ่านเมลล์ พี่แล้วใช่ไหม
พล-ครับอ่านแล้วครับเข้าใจแล้วด้วยแล้วสรุบเลยน๊ะ อังคารนี้เจอกันที่.... และก็ค่อยว่ากันต่อไปน๊ะครับ
นก- ตามนั้นเลยคะน้องพล (คุยกันสักพักใหญ่ๆ)ก็วางสาย จบ
พอวันอังคารตามนัดพลก็ไปรอพี่เขาตามนัดครับ เป็นนัดที่บอกได้เลยว่าไม่มีเขินอายเพราะคุยโทรศัพท์ แล้ว เราเหมื่อนพี่น้องกันจริงๆ ผมนับถือพี่เขาเป็นพี่ เขานับถือผมเป็นน้อง ก็โอเคนะครับผมว่า แฟร์ๆดี (แบบว่า ต่อหน้าผู้ใหญ่ เราเป็นแค่น้อง ต่อหน้าเพื่อนๆเราก็เป็นเพื่อนเขา พอเข้าห้องเราก็เป็นของกันละกันอิๆ) เจอพี่เขาเสร็จในความรู้สึกตอนนั้น พลอยากวิ่งไปกอดพี่นกเขามากๆเลยครับ แต่ไม่กล้า เพราะ เขตแถวนั้นเป็นเขตพี่เขา คนรู้จักเขาเยอะๆมากๆเลยเดินห่าง ( แต่แปลกนะครับที่ว่าพี่นกก็ไม่อายผมผมก็ไม่อายพี่นก พี่นกเขาน่ารักครับ)  ก็ชื่อตั๋วดูหนังกันก่อนรอบหนังฉาย ก็ ไปกินข้าวก่อนครับ ก็ นั่งคุยกัน ตามประสาครับ ถามโน้นนี้นั้นเยอะแย๊ะ ประมาณ ชั่วโมงกัวๆ ก็ได้เรื่องพอควร ว่า เขาเป็นคนยังไง และผมเป็นคนยังไง ต่างคนต่างรู้ ว่ามีครอบครัวหรือไม่มี ทุกคนรู้ครับว่าผมมี อิๆ ก็เร็จไปดูหนังต่อ ดูหนังจนจบ พลหลับไป ครึ่งเรนื่อง เพราะ ง้วง 5555 ขำตัวเองชิบหายครับ ( อิๆ) ก็ออกจากโรงหนังมา พี่เขาก็แซว 555 พลเอ้ยดูหนังก็ไม่จบ หลับชะงั้น น้องเรา อิๆ พี่เขาขำ พล ก็ อายๆ 555 แต่ไม่เป็นไร พี่เขา เลย ถามว่ากลับเลยไหม พลก็บอกว่าครับ กลับเลย ก็ไปรถ กำลังจะจากกันพอดี แต่ คุย กันในรถก่อน ก็ แบบว่า รถผมติดฟริม ม ืดครับ มองไม่เห็น ข้างในเลยละ พลเลยบอกว่า อยาก ลองทำ อะไรใหม่ๆไหมครับผม พี่ก็บอกว่าทำยังไง พลก็ เริ่มเลย เอื่มมือไปกอดพี่เขา แล้วก็ จูบปากพี่เขา  ก็ดูดกันอยู่สักพักอะครับ มือผมก็เลื้อยไปมา ทั่วทั้ง หน้าอกพี่เขาและ จิมิ พี่เขา ไปๆมาๆ ถูกๆไถ่ สักพักพี่เขาบอกว่า พล พี่ไม่ไหวแล้ว  พลก็เอนเบาะนอนลง พลก็ข้ามไปอีกข้าง แล้วไปนั่ง คุกเข่า ตรงละหว่างขาพี่เขา ก็ อด กางเกงพี่เขาออก แล้ว ก็ ค่อยๆ ไสล ไปมาระหว่างขาพี่เขา จน แฮะ พี่เขา บอก พล ไม่รังเกียจหรอก พล บอก ไม่ครับ ผมเต็มมใจ พลก็ ทำต่อเนื่องๆ พลก็ ค่อยๆ ดูดที่ จิมิ พี่เขา เบาๆ นิ่มๆนวลๆ อยู่ อย่าวนั้น ประมาณครืึ่งชั่วโมงได้ พี่เขา บอก ดีจ้าพลดี พี่ ออกไป 4 รอบแล้ว  พลก็ คว้าเอาถุงที่เตรียมมาในรถนั้น  ปากก็เลีย ของพี่เขาอยู่ มือก็แก๊ะถุงแล้ว ค่อยๆ สวมใส่น้องชายตัวเองพอใส่เสร็จก็บอกว่าพี่นกครับ พลเอาเลยน๊ะพี่เขาบอก พล ค่อยๆ น๊ะ พี่กลัวเจ็บ เพราะว่า น้องจากของสามีพี่แล้ว พี่ยังไม่ได้ของใคอีกน๊ะ ของพลก็ใช่ย่อย เต็มปากเต็มคำพี่ขนาดนี้ ( พี่นกพูด ) เขิดนิดหน่อยครับ แล้วพลก็ จับ น้องชายผม ค่อยๆ ถูๆไถๆตามร่องเสียวพี่เขา แต่ยังไม่เอาเข้าพี่เขาบอก พล พี่ เสียว เอาเข้าเลย พลก็ ค่อยๆ ดันเข้าไป เขาไป เขาไป จนมิดด้าม พลก็ ค่อยๆ ถอดออก มา ค่อยๆ และค่อยๆเอาเข้าไปไหม พี่นกเขา อยากให้ผมแช่อยู่อย่างนั้นอะครับ แบบว่าพี่เขาร่อนเองอะครับ พลก็เกรงใจจะขาดเพราะเสียวมากๆ พลก็บอกว่า พี่ตามสบายเลยครับพลยินดีช่วย พี่เขาก็ล่อนไปอีก เสร็จอีก5 รอบ ทั้งๆที่พลยังไม่ได้ชักรอบ ผ555) แอบขำ  ครับเราะเห็น ถ้าพี่เขาเสียวแล้วมันได้ใจจริงๆ ครับผม  พอพลใกล้ลจะออกพลก็บอกพี่เขาว่าพี่นกครับ พล ออกเลยน๊ะพี่อิ๋มยัง พี่นกบอก เกิดมายังไม่เคยได้ถึงขนาดนี้เลย เอาเลยจ้าที่รักพี่นกพูด ผมก็เร่งถกเข้าอกใหญ่เลย เสียงนี้ดับ ปาป ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (อิ) ห้ามมโนภาพตาน๊ะเดียวเกิด อิๆ พลร้องเสียงหลงออกมาเลยว่า โ้วๆๆๆๆโอว เยส  ถอนหายใจพักใหญ่ ก็ ก้มลงไปจูบหน้าพากพี่นกเขา  มีความสุขกันไปทั้งสองฝ่าย บอกได้คำเดียวว่า  พลเสร้จกามกิจ ง้วงนอนทันที อยากหลับเสียให้ได้ อิๆ ก็ต่างคนต่าง แต่งตัว เสร็จ พี่เขาก็ถามว่า เดือนนี้ค่าใช้่จ่ายเยอะไหม พลเลยบอกไปว่า เยอะหน้าดูครับ สงสัยเดือนนี้จะได้แค่ค่ารถหกับค่าห้องอะครับ สงสัยค่าอิอ่อน เฟริสช่อยคงไม่พออะคัรบ แล้วพี่ก็ถามว่า ขาดเหลือเท่าไหร่ 4000 ครับ พี่ นก หยิบกระเป๋าตังค์ ออกมาและ เอาให้ 6000 และก็บอกว่าเอาไปใช่้จ่ายให้หมดแล้วที่เหลือเก็บไว้กินข้าวนะครับ พี่นกพูด พลก็ ยกมือไว้ขอบคุณครับ พี่นกมีสกิดมาว่าเดียวพี่มีตังค์ เยอะๆ เดียวพี่แบ่งให้ใช้พี่เขา บอก ให้ไปเปิดบัญชีไว้น๊ะเดียวพี่โอนให้  เรื่องมันก็มีมาแค่นี้ละครับ ขอบคุณครับ ปล ทุกๆวันนี้ผมกับพี่เขาก็ยัง มีออกนัดกันตลอดครับผม  ( ไม่ได้จบแค่เรื่องบนเตียง เพราะบางครั้งที่ไปก็ แค่เที่ยวก็มีครับ ) อย่าคิดมากว่าต้องมีไรกันตลอด  ขอบคุณครับผม
( พิมพ์ ผิดถูกประการใดก็ ขอโทษ ขออภัยมานะด้วย ครับ เพราะพิมพ์ไม่เก่ง บายๆ จุบๆ
โพสต์ 2014-5-8 17:45:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสัยจะรีบ พิมพ์ผิด พิมพ์ถูก อิอิ
โพสต์ 2014-5-8 21:17:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Moo_Aine ตอบกลับเมื่อ 2014-5-8 17:45
สงสัยจะรีบ พิมพ์ผิด พิมพ์ถูก อิอิ

จุ จู
โพสต์ 2014-5-8 22:05:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค้าาาา
โพสต์ 2014-5-9 17:10:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รถอะไรยะ ได้หลายท่า เหลือเกิน เจ๊จะได้ซื้อไปเปิดฮาเล็ม
โพสต์ 2014-5-9 19:24:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-5-9 17:10
รถอะไรยะ ได้หลายท่า เหลือเกิน เจ๊จะได้ซื้อไปเปิดฮาเ ...

55555
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-11 16:24:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-5-9 17:10
รถอะไรยะ ได้หลายท่า เหลือเกิน เจ๊จะได้ซื้อไปเปิดฮาเ ...

ปิ๊กอัพทำมะดาน้ละจ้าเจ้  ก็แค่นั่งคุกเข่า ก็ก็เด้าเข้าๆออกๆแค่นั้นแหละ จบป๊ะ อิๆ เมื่อไหร่ไปบาเกย์ อีก ละ จ้า ชวนมังน๊ะ อิๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-11 16:25:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Moo_Aine ตอบกลับเมื่อ 2014-5-8 17:45

ไม่ได้รีบหรอก เพื่อน แค่ ฟ๊าว 555 เป็นไง บ้าง หว้า  ทำไรอยู่ เดียวไงไว้คุย กัน น๊ะ จ้า เพื่อน คนสวย คริๆ
โพสต์ 2014-5-11 17:14:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาพล_189 ตอบกลับเมื่อ 2014-5-11 16:25
ไม่ได้รีบหรอก เพื่อน แค่ ฟ๊าว 555 เป็นไง บ้าง หว้า  ทำไ ...

สบายดีอ่ะเพื่อน วันนี้หยุด นอนอื้ดอยู่บ้าน อิอิ
โพสต์ 2014-5-11 22:04:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสร็จน้องพลอีกราย บริการดีพี่ๆติดใจน่าอิจฉาจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 17:10 , Processed in 0.063702 second(s), 19 queries .