ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1152|ตอบกลับ: 9

ขอบคุณสำหรับความสุขนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ เวปที่รักทุกคนนะครับวันนี้ผมมีโอกาสมาแบ่งปันเรื่องราวความสุขของผมที่พบเจอมาบ้างนะครับ
มันเริ่มจากเห็นกระทู้ อยากกินเด็ก ผมก็เข้าไปแนะนำตัวตามปกติครับ  เล่าเรื่องราวต่างๆที่คิดว่ามีประโยชน์ในการตัดสินใจ
จนพี่เค้า โทรมาหาและได้คุยกันถึงแนวทางและความต้องการ...มันอาจจะไม่ใช่เรื่องแปลก แต่เป็นเรื่องใหม่สำหรับผมหลังจากที่เราตกลงนัดกันเรียบร้อยแล้ว เมื่อถึงวันที่นัด ผมก็ไม่รอ ที่ศูนย์การค้าแห่งหนึ่ง พี่เค้าบอกจะมารับ พาไปห้อง..ผมไปก็รอไม่นานแต่รุ้สึกตื่นเต้นมาก เพราะว่าเคยเห็นรูปของพี่เค้าแล้ว พี่เค้าหุ่นดีมากรุ้สึกใจหวิวๆเลยขนาดยังไม่เจอ สักพักพี่เค้าก็ขับรถมากับแฟนซึ่งเราตกลงกันแล้วว่า จะเป็นแบบนี้...ผมก็ขึ้นรถ ทักทาย พูดคุยกับพี่เค้าทั้งสองคนแต่ผมก็เขิลๆ เกร็งๆอยุ่บ้างไม่คิดว่าจะได้เจอโอกาสแบบนี้รถขับไปได้สักพักก็ถึงจุดหมายปลายทาง..พอได้มีโอกาสเห็นพี่เค้าตัวเป็นๆพี่เค้าเพอเฟคมาก หุ่นดี ผิวสวย เนียน ยิ้มน่ารักมาก...พอขึ้นห้องเราก็สั่งเบียมานั่งดื่มกันดื่มไปสักพัก ผมก็อาบน้ำ ทำความสะอาด ให้ผ่อนคลายยยยยยยยยย...พอผมมาจากห้องน้ำเท่านั้นล่ะ เหนพี่ทั้งสองคนกำลังกอดจูบกันอยู่เสื้อผ้าเริ่มหลุดไปแล้ว ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาพร้อมกับอาวุธที่ตื่นแล้ว(ตื่นตั้งแต่อยู่บนรถอ่ะ) พี่เค้าก็เรียกผมไปรุมด้วยตอนแรกๆผมก็เก้ๆกังๆ เขิลๆ ค่อยจับขา...ลูบไล้ สัมผัสความเนียน(เนียนมากกกกกกกกกกก) พอลูบไปๆมา ก็ค่อยๆขึ้นขยับ ไปถึงหน้าอกจากมือก็เปลี่ยนเป็นปาก ค่อยๆบรรจงลง ลิ้น ถูๆวนๆ นัวเนียตรงหน้าอกอยู่พักใหญ่เรายังเล่นกันทั้งสามคนนะครับ ผมเห็นพี่ ผญ อมของแฟนแล้วผมเสียวแทนเลยแบบว่าดูดได้รุนแรง และเนียนมาก สามารถรีดพิษได้สุดยอดมากเลยครับพอจากหน้าออกผมก็ลากกลิ้นนนนลงต่ำลงมาเรื่อยๆ วนที่สะดือแล้วก็ถึงน้องสาวของพี่เค้า พี่เค้าดูแลได้ดีมากครับแบบว่า เห็นแล้วชอบเลยลิ้นผมก็ทำงานต่อไปทั้งดูดทั้งเลีย มือก็ยังอยู่กะตัวพี่เค้า ลูบๆ คลำๆ บีบนมบ้างมีบางครั้งผมทำแรงไป พี่เค้าถึงกะร้องเลย...ผมก็เบาลงผมซุกอยู่ตรงหน้าถ้ำนั้นนานมากกเท่าที่รุสึกได้มันอร่อยและน่ากินอยุ่ตลอดดด...พอสักพักพี่เค้าบอกว่า ไม่ไหวล่ะ...ผมเลยใส่หมวก...พอเสร็จค่อยๆบรรจง เสียบแทงเข้าไป มันเป็นอาไรที่เสียวมากครับ พี่เค้าตอบสนองได้ดีมากทุกจังหวะที่ผมแทงเข้าไป จะมีการสวนวกลับตลอดเลย แบบว่าถึงลูกถึงคนสุดๆ ผมก็ผ่อนนผ่อนเบาให้ผมได้หายใจบ้างยอมรับเลยว่า ไม่เคยเจอใครเร่าร้อนและเด็ดเท่านี้มาก่อนแค่ท่าพื้นๆยังทำผมเสียวได้มากมาย ผมก็บรรจงแทงเข้า ออกๆ หนักๆ เน้นๆ พอได้สักพักเหมือนเครื่องพี่เค้าติดแค่นั้นล่ะครับ...พี่เค้าจัดบรรเลงสวนมาได้เสียวมากผมก็กดเน้นๆ เพื่อเร่งอารม พอแรงๆได้สักพัก ผมก็เสร็จเลยครับเป็นความรุ้สึกที่มีความสุขมาก ทั้งที่ยังไม่อยากให้เสร็จแต่เจอแบบนี้ผมก็อั้นไว้ไม่ไหวอ่ะครับ เพราะว่ามันเกินคำบรรยายจริงๆ ขอบคุณพี่ๆที่ให้โอกาสผมมากๆนะครับเป็นประสบการที่ผมไม่ลืมแน่นอน
ปล.ผมอาจจะเล่าไม่เก่งนะครับ

โพสต์ 2014-5-12 11:51:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ประสบการรุมเลยนะคะทีนี้ ชอบๆๆๆ
โพสต์ 2014-5-12 13:17:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ
โพสต์ 2014-5-12 20:28:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉา อิอิ
โพสต์ 2014-5-12 21:36:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2014-5-13 06:23:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับ น่าอิจฉา
โพสต์ 2014-5-17 01:25:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
2-1 เลยหรอครับ แหม่ โชคดีจริงๆ
โพสต์ 2014-5-22 01:34:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจังคับ
โพสต์ 2014-5-22 01:35:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-5-22 01:36:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 05:22 , Processed in 0.049108 second(s), 16 queries .