ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 356|ตอบกลับ: 0

หาเพื่อน ทานข้าว ดูหนัง ฟังเพลง และหัวใจที่ตรงกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LittleKaPoo เมื่อ 2014-5-21 14:28

ชื่อหนึ่งครับ อายุ 28 เป็นคนง่าย ๆ สบาย ๆ ไม่เรื่องมาก ชอบท่องเที่ยว (หน้าตามรูปเลย หุ่นพอดี กล้ามนิดหน่อย)

ปกติเป็นนักมายากลครับ ไปโชว์ตามงานต่าง ๆ เป็นประจำ อยากหาคนที่คุยกันได้ทุก ๆ เรื่อง ไว้แลกเปลี่ยนทัศนคติกัน เรื่อง Sex เป็นเรื่องสุดท้ายครับ ไม่ค่อยคิดเรื่องนี้ หากใครสักคนกำลังเหงา และอยากหาเพื่อนคุยหรือสังสรรค์กัน ลอง add line มาคุยกันได้นะครับ ^^ Line : goocasanova  สะดวกเล่น 12 - 23.00 น.นะครับ ถ้าดูรูปประจำตัวแล้วสนใจ (อันนั้นรูปจริงนะครับ) อยากจะได้รูปเพิ่ม ก็หลังไมค์เลยครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-10 18:51 , Processed in 0.054397 second(s), 16 queries .