ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1033|ตอบกลับ: 5

อายุเท่ากัน เอ๊ะเป็นไปได้ที่จะ.....พุธที่ 21 -05-57

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีครับ ก่อนอื่น พล ต้องขอบอกเลยน๊ะครับว่าพลได้มีโอกาสได้คุยกับ เอาเป็นว่าเพื่อนดีกว่าน๊ะครับ เพราะเขากับผมอายุเท่ากันครับ ผม 37 เขาก็ 37 ครับ แบบว่า ทั้งผมกับเขาเป็นเพื่อนกันได้เลยแหละครับ เพื่อนผมคนนี้โดยปกติแล้วเขาชอบเล่น แคมฟร๊อกครับ แต่วันที่เขาเข้ามาเวบที่รักเขาไม่รู้นึกยังไงแล้วเข้ามาเว็บนี้ และเขาก็ได้เข้ามาคุยในข้อความของผม ทักผมมาว่่า
เขา-หวัดดีคะ อยากรู้จักและอยากมีรัยด้วย คิดค่าเสียหายยังไงคะ
ผม- ตอบ เดียวงั้นขอเบอร์ไว้คุยเลยครับ เดียวพลโทรกลับ หรือถ้าไม่สดวกยิงเบอร์มาห่ผมก็ได้ครับ ที่ 082-3337474 ครับ
สักพักครับ เขาก็โทรมาหาผมเลย แล้วเราก็คุยกันว่า ใช้ชื่อจริงเลยละกันครับ เพื่อนผมชื่ออิฟ ครับ บอกได้แค่ว่า เป๊ะ
เริ่มคุยกัน  อิฟ-ฮาโหล พลอะเปล้าคะ นี้อิฟเองน๊ะคะ จากเว็ปที่รักคะที่ให้เบอร์มาเมื่อกี่ ขอโทษด้วยที่รบกวน
พล-ไม่เป็นไรครับ แล้ว อะไรยังไงครับผมคุณอิฟ แล้วคุณอิฟอายุเท่าไร่อะครับจะได้เรียกถูกครับ ว่าเป็นพี่เป็นน้องครับ
อิฟ - อ้อ อิฟ 37 คะ และพลละ
พล- ครับ พลก้ 37 เหมือนกันคับ งั้น ก็ เป็นเพื่อนกันนะครับ ส่วนเรื่องอย่างอื่นค่อยว่ากันน๊ะครับ
อิฟ-พล อิฟเป็นคนเสร็จยากอะคะพล แต่อิฟต้องการตั้งแต่มีผัวมีลูกมาบอกเลยว่ายังไม่เคยเสร็จเลย ผัวเสร็จอยู่คนเดียว อิฟละเชงอะพล พลช่วยอิฟได้ไหม ถ้าได้ อิฟ ให้ไม่อั้น  
พล- ไม่หรอกครับ ถือว่าช่วยๆกันไปละกันครับ แล้วเอาไงครับ วันนี้เลยไหม ช่วงบ่ายๆ พลบอกก่อนนะครับ ว่าพล หน้าตาไม่หล่อน๊ะและอันนั้นพลก็ไม่ใหย่ไม่ยาวนะครับบอกก่อน
อิฟ- ไม่เป็นไรหรอกพล ขอแค่ทำเต็มที่ก็พอคะ แล้วเจอกันที่ไหนคะ
พล-งั้นเอาเป็นแถวลำลูกกาแล้วกันครับ อิฟดื่มไหม มีคนเขาบอกว่า ถ้าดื่มแล้ว มันจะได้ฟิลลิ้ง อิๆ อิๆบอกดื่มน๊ะ แต่ไม่เก่ง  โอเคครับถ้างั้นตามนั้นนะครับ เดียวไปถึง อิฟก็เอารถไปจอดที่ๆใกล้สุดอะคัรบเดียวไปด้วยกัน โอเคไหมครับ ฮิฟ- ตกลงคะ
หลังจากนั้นผมก็ทำงานผมได้ครึ่งวันผมก็ ออกไปตามนัดครับ ไปเจอเพื่อนอิๆ ครับ ที่นัดหมายกันไว้ แต่ดันลืมชื่อถุงครับ พอไปถึงที่หมาย ก็ได้ชื่อ เบียเข้าไปกิน 4 ขวดครับ กินคนละสองขวด  กึ่มๆ ได้ที่ครับ  อิๆ แต่ ที่โรงแรมมีถึงขาย แต่ผมใส่ไม่ได้ครับ บอกตรงๆ เพราะผมใส่ 56 เบอ เดียวครับ เล๊กกว่านั้น ไม่มีรม ครับ บอกก่อน ผมเลย บอก อิฟ เดียวผมออกไปชื่อ ถุงก่อนน๊ะ อิฟ บอก เอาสดเลยไม่ได้หรอ  พล บอกว่า ไม่ดีมั้งครับ เพราะ ต่างคนต่างกลัว เดียว ติด โรคมา ยุ่งนะครับอิฟ  พลก๋ออกมาชื่อถุงที่เชเว่น ครับ พนักงาน มองหน้าใหญ่เลย เพราะ ชื่อ 2 กล่อง 555 ชื่อเพื่อ ครับ ไม่ได้ใช้หมดหรอก 555 และแล้ว ผมก็กลับ มา และเข้า ห้อง อาบ น้ำ อีกรอบ ครับ คุณอิฟ เขากึ่มๆ อยู่ ผมก็ ออกจากห้อง น้ำ แล้ว เขาไปหาเข้า แล้ว ถามว่า อิๆ ไม่ค่อยเสร็จเลยหรอครับ  อิๆบอก อื่อ งั้น เดียว ผม ขอ ทำให้ก่อน ละกันนะครับ ชอบไม่ชอบไง บอกผมด้วยนะครับ อิๆ อื่อ  ผมก็ ค่อยๆ จูบเบาๆไล่ลงมาตามชอกคอ ค่อยๆไล่ลงมา และไล่ไปตามหน้าอก โดยที่มือผมข้า่งขาว กำลังรูปน้องสาวเขาอยู่ เบาๆ และผมก็ ขย้ำที่หัวนมเขาเบาๆ อิฟบอกว่าชอบจังๆเสียวอะพล   พลก็ทำค่อยๆ เรื่อยๆ แรงๆเบาๆ เป็นจังหว๊ะอิๆบอกว่า ไม่เคยรู้สึกอย่างนนี้มาก่อนเลยอะพล โอ้ย พล จ้า   พลก็ ( แอบคิดในใจกูยังไม่ได้ทำไรเลยน๊ะ) ประมาณนั้นครับ และก็ ค่อยๆไล่ลงมาที่ชอกขาแต่ยังไม่ได้เลียจิ๋มน๊ะ ไล่ลงไปเรื่อยๆ ตามขาหนีบ และเท้า เลียไปเลื่อยๆ จบตัวอิฟ สยิวไปทั้งตัว สัมพัสได้เลยว่า ขนทั้งตัวเขา ลุกสู้ตั้วตัวครับ  ผมก็ไล่ขึ้นไปหาจิ๋มของอิฟอีกรอบ และก็ค่อยๆ เอาลิ้น แย่ลงไป  ( บอกก่อนครับ หอย คนมีลูก2 อะไร ยัง สวย ไม่มีลอยว่าแบบว่า แคมปิ้นออกมาเลยอะครับ สวยและกลิ่นไม่มีเลยครับ) ขอบอก ผมยิ่งได้ใจดิ กลิ่นไม่มี ผมมุดใหญ่เลย เอาลิ้นติ้วหอย อยู่นาน ครับ อิฟยื่นมือมาจับหัวผมกดลงไปแล้วบอกว่าพลจ้า เกิดมายังไม่เคยเจอแบบนี้เลย ผัวก็ไม่ทำให้ ทำไมพลเก่งจัง คะ  พลตอบ ช่วยๆกันอะครับ จะได้มีแรง อิฟบอกขอบคุณน๊ะพล  โอ้ย เสียว พลก็ทำอยู่ อย่างนั้น  ปากเลีย มือขยิ้หัวนม อยู๋ สัก ครึ่งชั่วโมงได้  อิฟ บอกว่า  พล อิฟจะออกแล้ว ครั้ง แรกในชีวิต พล โอ้ยเสีย พลจ้า โอ้ย ร้องอยู่ อย่างนี้อะครับ จนเขาเด่งหอยขึ้นมาเด่าปากผม3รอบ และแล้วน้ำแป้วหรือน้ำเสียวเขาก็ออกมา ( กลิ่นนี้ไม่ต้องบอก เปรี้ยวจีด ) 5555 พลก็เอาผาเช็ดตัวเชดให้ เสร็จแล้ว พอเขาเสร้จพลยังไม่ได้ เลย พล ก้ รินเบียกินต่อแก้วหนึ่ง ได้ ที่แล้ว พลก็ บอก พล เอาบ้างน๊ะ  อิฟ บอก อิื่อ พล ก็ ค่อยๆ แย่น้องชายพลเข้าไปในถ้ำเขา และอิฟร้องดังเลยครับ โอ้ย เชีย เจ็บ ประมาฯนะ เบาๆ สิพล อิฟเจ็บ  ไหน บอกว่าไม่ใหย่ไม่ยาวไง ไม่รู็ สิ อิๆ แล้วก็เอาน้ำ ลาย หล่อรื่นต่อ ถึงเข้าได้ครับ ก็ เย้อกันอยู่นานอะครับ เปลี่ยนเกือบบทุกท่าครับ เย้อประมาฯ 45 นาทีได้ครับ เพราะ เบียเป็นเหต ถ้าไม่ดื่มเบีย ก็ประมาณ 35 นาทีได้ แต่นี้เบียล้วนๆ 555 นานเลย อิฟบอกพล ใกล้เสร็จยัง พล บอกใกล้ๆแล้วครับ อิๆ เสร็จไป 4 รอบ ละ น๊ะ ไม่เคย อย่างนี้มาก่อนเลย น๊ะ โอ้ยๆ เสียวๆ อยู่ นั้นละ  พลเสร็จ  บ่าย นั้น 3 ชั่วโมงที่อยู่ด้วยกัน พล ได้ 3 น้ำ ส่นอิฟที่ว่าเสร็จช้า ได้ไป 8 รอบ   55555 ผม ขำมากๆเลย  ผมก็เลย ถาม สาระทุกข์สุขดิบเขา ว่าอะไรยังไง มีลูกตั้ง 2 คน ผัว ก็มี ทำไม ยัง อยาก อะไร ยัง งี้ อิฟบอกว่า  ผัวไม่ได้เรื่องบ เอาๆ แล้วก็ เสร้๗ปล่อยให้อิฟ ค้างอะ  เชง อื่อ  แล้ว พลทำให้ได้แค่นี้พอใจไหม อิฟ บอก อิ๋มมากๆ เกิดมา พึ่งจะรู็ ว่า สวรรค์ เป็นยังนี้นี้เองที่คนเขาพูดกัน ก็  เข้า ห้อง น้ำ เดียวก่อน ยัง ไม่เสร็จ นะครับ มี ก๊อก 3 ครับ เขา เล่น บทเสียว อีก แล้ว ครับ อิฟ บอกว่า เขา ชอบ ช่วยตัวเองโดยวิธี ฉีดฝักบัว ตอนนั่งฉี เข้า ของ ตัวเอง พล  ตกใจเลยอะ เข้า ห้อง น้ำ ด้วยกัน เขาก็นั่งที่โถ่แล้ว เอา ฝักบัวฉีกด พล ก็ เลียให้ ทั้งฉีกทั้งเลีย อิฟบอกว่า สุโค้ยมากๆ เลย ไม่เคยพบเคยเจอ อะไรจะดีขนาดนี้ ในห้องน้ำ เขาเสร็จไปอีก 3 ริบ สรุป  กรูอยากรู้จัก มึงผลิตน้ำมาจากไหนกันวันนั้น ได้ คนเดียวเลย อิฟ 11 รอบ คุณ แม่ชวย   ( อันนี้ผมบ่นคิดเองไงครับ) อิๆ แต่ก็ดีใจนะครับ ที่ได้ช่วยเหลือเพื่อน ร่วมโลก อีกคน  ค่าเสียหายวันั้น เพื่อน ให้เพื่อน 4000  ก็ ถือ ว่าโอเค หยวนๆกันไป ก็ ขอบคุณ อิๆมากๆครับ ที่ได้ช่วยเหลือ กันละกัน และหลังจากที่เสร็จกิจกันวันั้น คือ วันพุธ ที่ 21-05 -27 นี้เอง ครับ แล้ว เรา สองคน ก็ เป็น เพื่อน กัน ครับ  และ จะเป็น เพื่อนกัน แบบนี้ตลอดไป เพื่อน บอก ครับ ก็ ยังไง ก็ ขอบคุณ เว็บที่รัก มากๆ นะครับ  เจ้ๆที่มีอยู่ ก็เหนื่อยแล้ว มามีเพื่อน อีก  จะมีเวลา แบ่งให้ได้ครบ ทุกคนไหม นี้   ( อันนนี้ผมคิดอะครับ )  ปล. สุดท้าย ขอให้ เว็บ นี้ อยู่ กับ พวกเรานานๆน๊ะครับ  ไม่รวยไม่หล่อ ขอแค่จิตใจดี  ชอบช่วยเหลือ ไม่หวังผลสิ่งตอบแทน แล้วอะไรที่ดีๆ ก็จะเข้ามาในชีวิตเราอะครับ  บายๆ
โพสต์ 2014-5-24 10:05:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค้าาาาาา
โพสต์ 2014-5-24 11:54:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ

ผมยังหาเพื่อนสาว ในเวปนี้ไม่ได้เลย
โพสต์ 2014-5-24 14:20:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยพี่พล
โพสต์ 2014-5-24 22:45:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นายสุดยอดจริงๆๆ
โพสต์ 2014-5-24 23:04:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 09:55 , Processed in 0.049174 second(s), 16 queries .