ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 807|ตอบกลับ: 9

การบ้านที่ค้างคา เมื่อเดือน__ก่อนย่านราษบูรณะ !!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Saddyb เมื่อ 2014-5-31 20:12

ก่อนอื่นต้องขออภัยที่มาส่งการบ้านช้า มากๆ ถือว่าส่งการบ้านย้อนหลังละกัน

มีพี่สาวคนนึง ขอใช้ชื่อสมมุติว่า ‘พี่เจ’ เพิ่งจะเข้ามาสมัครเป็นสมาชิก ในเวปที่รักแห่งนี้  ///// ซึ่งพี่เจได้เห็นโพสของผม ที่ทักทายไว้บนบอร์ดทักทาย และได้แอดไอดี Line คุยกัน ซึ่งพี่เจ บอกว่าไม่เคยรู้จัก เวปแห่งนี้มาก่อน ได้รุ้จักจากการ ค้นหา ในgoogle สมัครมาวันแรก ก็เห็นโพสของผม ที่โพสไว้ พี่เจจึงแอดมาคุยเพราะในโพสผมมีรูป และถามไถ่ สอบถามทาบทาม กันไป ว่าเวปนี้เป็นมาอย่างไร ราคาอะไรเท่าไหร่ อะไรใครออก อะไรใครจ่าย ยังไง ก็ถามทั่วๆไปผมก็ได้อธิบาย ไปแบบคราวๆ  เพราะผมก็อยู่ในเวปนี้ มาสักพักใหญ่แล้ว

//////ผมกับพี่เจคุยกันในไลท์ กันอยู่พอสมควร พี่เจบอกว่าอายุ 40+ แล้ว  ปกติพี่เจ จะเป็นคนที่ชอบดื่ม พี่เจจึงนัดวัน ซึ่งวันนั้นเป็นวันเสาร์ พี่เจอยากจะดื่มและได้ Line เข้ามานัดกันไปที่ร้านแห่งหนึ่งย้ายฝั่งธน(ซึ่งผมก็ไม่รู้จักเพราะอยุ่คนละฝากฝั่งกัน) ที่นั้นชื่อร้านเดอะ Wave อยุ่หลังบิ๊กซีราษบูรณะ ร้านนั้น บรรยากาศในร้านก็ดีมาก บริการก็ดี ติดแม่น้ำเจ้าพยา เป็นร้านนั่งชิล และฟังดนตรีสด เหมาะแก่การพบเจอ (ขอแนะนำเลยนะคับ)

//// ก่อนที่จะเจอกันครั้งแรก พี่เจบอกว่า มาถึงหน้าร้านแล้วให้Lineเข้ามาบอก  แล้วพี่เจจะเดินออกมารับ พี่เจเคยบอกว่าในรูปกับตัวจริงไม่เหมือนกันเด๋วถ้าเจอกันแล้ว กลัวจะจำกันไม่ได้ ___แต่พอไปเจอตัวจริง ,,,, ขอประทานโทษครับ ตัวจริงนี่ดูดีกว่าในรูป ตอนนั้นผมนึกว่าพี่เจ อายุ 28-33 แต่พี่เจบอก ว่า40+ แล้วคับ  พี่เจ เป็นผู้หญิงสูงประมาณ164-169 น้ำหนัก ประมาณ50 ผิวดำแดง ไม่อ้วน ไม่ผอม  ผมหยิกยาว เป็นผู้หญิง ที่ยิ้มเก่ง พูดเพราะ น้ำเสียงที่พูดก็น่าฟัง เพราะเสียงพี่เจเสียงพูดนิ่มมาก  ผมเจอพี่เจ เราก็นั่งคุยๆกันไป ขำกันไป ต่างคน ต่างให้เกียรติซึ่งกันและกัน คุยกันจนเหล้าหมดไป กลมกว่าๆแล้ว พอถึงร้านใกล้ปิด ยังพอมีเหล้าเหลือ อีกประมาณ ครึ่งกลม พี่เจบอกว่า ‘ร้านปิด ไม่เป็นไร เด๋วไปเปิดห้องดื่มกันต่อ’

/////// ,,,, พอถึงเวลา ร้านใกล้ปิด  พี่เจ ก็พาไปที่โรงแรมใกล้ๆ ไม่ห่างจาก ร้านมากนัก  ตอนแรกพี่เจ บอกว่าชั่วคราวละกัน แต่พอไปถึงจิงๆ ก็เล่นแบบจัดเต็มค้างคืนสะนั้น !!!

//// มาถึงห้อง ก็นั่งดื่มกันต่อนิสนุง จนได้ที่สักพัก ...พี่เจก็ไล่ ให้ผมไปอาบน้ำ ผมก็ไปอาบน้ำจนสะอาด หลังจากนั้น พี่เจก็ไปอาบบ้าง !!! ____>> เมื่ออาบเสร็จพี่เจ ออกมาห้องน้ำ แล้วก็กระดก เหล้าหมดแก้ว แล้วถามว่า How much !! ผมก็บอกว่า‘มาตรฐานคับเคยตอบในไลท์ไปแล้ว’ พี่เจ ก็บรรจงจูบที่ปาก และเราก็เริ่มมีอะไรกัน //  นับน้ำ1_ นับน้ำ2_ นับน้ำ3  _จนต้องโทรไปสั่งบริกร โรงแรม ให้นำ Kingdom มาเสริฟให้  

//////พี่เจบอกว่า ไม่ได้แบบนี้กะใครมานานแล้ว ผมนึกว่าพี่เจ อายุเยอะแล้วน่าหมดไฟ แต่ที่ไหนได้จากค้างคืน นี้แทบไม่ได้ค้างนะคับ ผมกะพี่เจ  จากตี 2 กว่าๆ ดูนาฬิกา แล้ว 10 โมงเช้ายังไม่ได้นอนกันเรย ทุกครั้งที่เสร็จ ต่างนอนก่อนนอนคุยกัน พี่เจ บอกว่ารู้สึกอุ่นดี อายุเยอะแล้วไม่มีใครกอดมา นาน___  ซึ่งต้องออกจากโรงแรมก่อนเที่ยง เราก็อยู่กันต่อจนถึง11โมง แล้วจึงค่อย ออกจากโรงแรม  ทุกวันนี้ก็ยังติดต่อพูดคุยกันอยุ่นัดเจอกันบ้าง

------------ปล.โดยปกติจะไม่ส่งการบ้านเลย เพราะไม่ถนัดเล่าเรื่ิอง ส่งมาเพราะ การบ้านเริ่มขาดหาย  !!
ผมจึงต้องขออนุญาติพี่เจ ก่อน กว่าจะมาเป็นลายลักษณ์อักษรได้

โพสต์ 2014-5-31 20:09:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-5-31 20:59:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แชร์ให้ได้อ่านๆกันครับ  
โพสต์ 2014-5-31 22:26:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้ชายเล่าเรื่องก้อน่ารักไปอีกแบบ ขอบคุณมากจร้าที่แบ่งปัน^^
โพสต์ 2014-5-31 23:34:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับบบบบบ
โพสต์ 2014-6-1 00:37:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับที่แชร์ประสบการณ์
โพสต์ 2014-6-1 07:40:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กิน สอง กลม ได้ เกินสามน้ำ เจ๋งอ่ะ
โพสต์ 2014-6-1 11:24:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-6-1 17:57:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆครับ
โพสต์ 2014-6-2 09:42:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 22:57 , Processed in 0.043456 second(s), 16 queries .