ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1203|ตอบกลับ: 9

มาขอนแก่น ได้มีโอกาสซ่อมดี้

[คัดลอกลิงก์]
   ห่างหายจากหน้านี้ไปนาน พอดีอาทิตย์นี้ได้มาประชุมที่ขอนแก่น ผมได้ฝากข้อความทักทายสาวๆเอาไว้ ก็มีสมาชิกสาวๆที่นี่ ทักทายกลับมาในอินบ๊อกซ  สมมุติว่าน้องเค้าชื่อ เนม ละกัน น้องยังเด็กยุมาก(ขอมะบอกอายุนะ) น้องเนมมีเพื่อนเปนทอมเรียนยุห้องเดียวกัน ตอนนี้ก็ยังคบกันอยู่ ก็คุยกันอยู่คืนนึงคุยจนน้องอยากจาลองของ ผช.จิงๆ ดูสักครั้ง มะวานตอนค่ำเลยนัดเจอกัน แต่เนื่องจากน้องมะมีรถออกมา ผมก็มะค่อยรู้จักเส้นทางในขอนแก่นนัก กว่าจาขับรถมารับน้องเค้าตามเส้นทางที่โทรคุยกัน ก็เกือบจา 4 ทุ่ม ผมพาน้องเค้าแวะซื้อน้ำ ขนมแลวก็ตรงดิ่งมาโรงแรมที่ผมพักอยู่ เปิดทีวีดูละคร พอให้น้องรู้สึกผ่อนคลายลงบ้าง ผมก็เริ่มใช้ปลายนิ้วลูบไล้ไปตามพวงแก้ม ไรผม ช้อนมือเข้าไปรองที่ต้นคอ บีบนวดต้นคอให้น้องเค้าเบาๆ  ริมฝีปากก็พรมจูบไซร์เบาๆ ไปทั่วไปหน้า ตัวนี้รู้สึกสัมผัสได้ถึงความสั่นระริกไปทั้งตัวของน้องเนม มืออีกข้างนึงก็ลูบไล้เข้าไปภายใต้เสื้อยืด ลูบไล้ฝ่ามือไปทั่วร่างกายของน้อง ค่อยๆรูดเสื้อยืดออกทางศีรษะ ปลดตะขอยกทรง นมของเด็กสาวที่เพิ่งผ่านการทำบัตรมาได้ไมกี่ปี ก็ปรากฏอยู่ตรงหน้าผม ขนาดกำลังพอดีตัว หัวนมเล็กแต่ชูชันสู้มือ สู้ลิ้น ไม่คิดเลยว่าอายุจาเข้าเลยสี่ของผม จาได้มีโอกาสลิ้มรสชาดของเด็กสาวๆ วัยขนาดนี้อีก ก็ใช้เวลาอยู่พอสมควรกับเต้าสาวคู่นี้ จึงเคลื่อนมือมาจัดการกับกางเกงยีนส์ตัวน้อย ณ.เวลานี้หอยสาว ที่ยังไม่เคยต้องมือชายมาก่อน(น้องเค้ารับรองนะ)ก็อ้ารอให้ผมเข้ามาสำรวจความหอม หวาน ผมมะรอช้าแล้วครับ อ้าขาเธอออกเล็กน้อยแล้วก็ก้มลงไปขบงับเบาๆ  เน้นๆที่ติ่งเสียวของเธอ น้ำเธอหอมหวานบริสุทธ์มาก โอ๊วววว ไม่ไหวแล้วของผมมันแข็งตึงมาก จนแทบจาระเบิดออกมา ผมโหลดซีดี แล้วก็ไปจ่อ ถูวนบดขยี้กับติ่งเสียวก่อนจาค่อยๆ เสียบเข้าไปช้าๆ อย่างนุ่มนวล  โยกเข้า โยกออกช้าๆ ส่วนมือก็ทำงานอย่างไม่หยุดพัก ใช้เวลาอยู่พอสมควรกว่ามันจาเข้าไปได้มิดด้าม  น้องเนมตอนนี้ก็ครางไม่หยุด  เสียงครางยิ่งดังขึ้นเรื่อยๆ จนผมต้องเอาปากไปประกบปิด ผมแช่ท่อนควยไว้นิ่งๆสักครู่พอให้รู้สึกคลายจากอาการบีบรัดของรูหีน้องเนม จึงเริ่มเคลื่อนสะโพกเข้า ออก จากช้า สลับเร็ว สลับกับการบดขยี้เป็นวงรีเพื่อให้ทุกส่วนเสียวของน้องเนมได้รับการสัมผัสอย่างทั่วถึง ผมพลิกตัวของน้องขึ้นมาอยู่ข้างบน แต่น้องยังทำอารัยไม่เป็นเลย ไม่ยอมโยก ไม่ยอมขยับ เอาแต่กอดผมไว้แน่น สุดท้ายผมก็เลยต้องกระดกเอวกระแทกสวนขึ้นไป จนเสร็จด้วยกันทั้งคู่ในท่านี้แหละ หีน้องเนมกระตุกดูดรัดควยผมตลอดเกือบสองนาที ผมปล่อยให้น้องเค้าน้องทับคาอยู่บนตัวผม ผมกอดโอบเอวเทอไว้ กลิ่นเหงือเทอหอมมาก สูดกลิ่นเหงือเทอแล้วก็ให้หายเหนื่อย อยากจาสอนเทอต่ออีกสัก สองสามท่า แต่ก็กลัวจาติดเคอร์ฟิว เพราะตอนนี้ก็เกือบจาห้าทุ่มครึ่งแลว มะหน้าไปเสียเวลาหลงทางอยู่เลย ตกลงเลยได้แค่ทีเดียวก็ต้องไปส่งน้องกลับบ้าน
โพสต์ 2014-6-3 15:03:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหมะ !!!! ทั่วไทย ทั่วถึง จริงๆคร๊าบบบบ (เคอร์ฟิวเป็นเหตุ >,.<)
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-3 15:22:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-6-3 16:34:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินกันเลยทีเดียว
โพสต์ 2014-6-3 19:39:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นึกว่า นั่ง อ่าน ซีรี อยุ่เรย คับ ^^
ทุกรายละเอียด มากๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-3 21:22:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Saddyb ตอบกลับเมื่อ 2014-6-3 19:39
นึกว่า นั่ง อ่าน ซีรี อยุ่เรย คับ ^^
ทุกรายละเอียด มาก ...

โพสต์ 2014-6-3 21:58:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินจังเลยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-3 23:04:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-6-3 21:58
ฟินจังเลยคะ

โพสต์ 2014-6-9 06:24:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่บรรยายซะผมเห็นภาพตามเลยคับ   
โพสต์ 2014-6-14 03:30:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โชคดีจังพี่ยินดีด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 14:23 , Processed in 0.048146 second(s), 16 queries .