ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 334|ตอบกลับ: 4

ขำขำ03_มายิ้มที่มุมปากกันอีกนิดครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangkok911 เมื่อ 2014-6-4 07:27

ขออภัยเช่นเดิมนะครับ ถ้าหัวข้อไหนที่ท่านได้อ่านแล้ว ก็ถือว่ามันเป็นเรื่องเก่าครับ แค่ไม่เคลียดกันนะครับ

เรื่องที่ 1. ลิงน้อยของพี่กะน้อง

เด็กสาวคนนึงรุ้สึกเป็นกังวลมาก ที่อยุ่ๆตรงหว่างขา ก้มีขนงอกขึ้นมา จึงไปปรึกษาแม่...

เด็กสาว:  แม่จ๋าๆ ที่หว่างขาหนู มีขนอะไรก้ไม่รุ้ขึ้นมาอ่ะ  หนูจะเป็นไรป่าวคะ

แม่กลัวว่าลูกจะตกใจเรยบอกไปว่า..

แม่: อ๋อลูก ตรงนั้นเค้าเรียกว่า ลิง นะลูก ที่มีขนขึ้นมาแสดงว่า ลิงของลูกโตแล้วจ๊ะ
เด็กสาว:  อ๋อ อย่างนี้นี่เอง

วันรุ่งขึ้นเด็กสาวไปเจอกับพี่สาวจึงพูดอวดพี่สาว...

เด็กสาว:  พี่ๆ รุ้ป่ะตอนนี้ลิงของน้องโตแล้วนะ มีขนขึ้นมาแล้ว เจ๋งป่าวว ^^≈
พี่สาว:  ลิงของน้องก้แค่เพิ่งโต แต่ลิงของพี่กินกล้วยได้แล้วนะ 555+

เด็กสาว:  แม่ๆๆๆๆๆๆๆๆ หนูจะให้ลิงกินกล้วยเหมือนพี่ ไม่งั้นหนูไม่ยอมนะ ไม่ยอมๆๆ

แม่: 0_0!!!! เมิงจะรีบหิวไปไหนเนี่ย ถึงลิงแม่จะกินกล้วยได้ ยังหาส่องเว็ป ที่รัก.net อยู่เลย

เรื่องที่ 2. คนอิสานเหมือน พี่เวียร์ พี่โตโน่ ก็เว่าได้สิ

ญ:   พี่เป็นคนจังหวัดไรค่ะ??
ช:   ขอนแก่นครับ

ญ:   งั้นพี่ก็เว้าได้อ่ะดิ
ช:   ได้สิ!!!! แต่เดี๋ยวนี้มีแฟนแล้วครับเลยไม
่ค่อยได้ว่าว พี่แทงอย่างเดียว

ญ:   เดี๋ยวๆๆๆๆ

เรื่องที่ 3. ไทยมุง ผมก็อยากมุง

นาย A: วันก่อนผมขับรถไปถึงสี่แยก มีอุบัติเหตุมีคนมุงดูกันเพียบ
นาย B: เหรอๆ แล้วเป็นไงมั่ง?

นาย A: ผมก็อยากเห็นว่ามีใครเป็นอะไรบ้าง แต่คนมุงดูเยอะมาก เข้าไปไม่ได้เลย พอดีได้ยินคนที่มุงอยู่แถวพูดขึ้นว่า “ไม่น่าตายเล๊ย กำลังท้องอยู่ด้วย” ก็เลยใช้ไหวพริบทำให้เข้าไปดูได้
นาย B: เหรอๆ แล้วทำไงถึงเข้าไปดูได้ล่ะ?

นาย A: ผมยกมือขึ้นแล้วตะโกนว่า”คนตายเมียผมครับ” ขอทางหน่อย !!! เท่านั้นแหละคนก็หลีกทางให้ผมเข้าไปดูจุดเกิดเหตุ ภาพที่ผมเห็นแทบช๊อค
นาย B: โห เลือดสาด สยดสยองเลยเหรอ

นาย A: รถชนหมาครับ

เรื่องที่ 4. ไปสะเหม็ด เสร็จทุกรายจริงเหรอ

นาย A:  เมื่อวานนี้…พาแฟนไปเที่ยวเสม็ดมา
นาย B:  เหรอๆ ไปเสม็ด เสร็จทุกรายป่ะวะ

าย A:   พอตกกลางคืนนี่…ไม่ได้นอนเลย
นาย B:   โอ้โห !!! ซั่ม กันจนถึงเช้า?

นาย A:   ไปเช้า-เย็นกลับ

นาย B: ……

เรื่องที่ 5. เวลาคนมีอะไรกัน เค้าเรียกอะไรเหรอ

ลูกชายกำลังปรึกษาเรื่องอย่างว่ากับพ่อ

ลูกชาย : พ่อครับ…ถ้าผมมีอะไร กับคนรัก เรียกว่าอะไรครับ?

พ่อ : เรียกว่า make love

ลูกชาย : แล้วถ้า ผมมีอะไรกับเพื่อน เรียกว่าอะไรครับ?

พ่อ : เรียกว่า make friend

ลูกชาย : แล้วถ้า ผมมีไปมีอะไรแบบหมู่ กับ พวกนางแบบ โคโยตี้ หรือสาวใน ที่รัก.netนัดซ่ำ เรียกอะไรครับ?
พ่อ : เรียกพ่อด้วย ….

เรื่องที่ 6. ความฝันในวัยเยาว์ สาว ที่รัก.net โตขึ้นอยากเป็นอะไร
คุณครูถามนักเรียนในห้องเรียนว่า
คุณครู : โตขึ้นนักเรียนอยากเป็นอะไรคะ?

นร. A: โตขึ้นหนูอยากเป็นแอร์โฮสเตสค่ะ

นร. B: โตขึ้นหนูอยากเป็นตำรวจหญิงค่ะ

นร C: โตขึ้นหนูอยากเป็นเจ้าหญิงนิทราค่ะ

คุณครู: ทำไมถึงอยากเป็นเจ้าหญิงนิทราล่ะคะ?

นร. C: ตื่นมาก็มีผัวเลยค่ะ

ขอบคุณครับ
คนโพสคือ : ต้นเองนะครับ

โพสต์ 2014-6-4 09:47:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวลองเอาไปเล่นดูมั่งดีก่า อิอิ
โพสต์ 2014-6-4 11:11:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555555555555555555555555555555555555555
ขำยาวๆเลย
โพสต์ 2014-6-4 12:14:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะค้าาาา
โพสต์ 2014-6-4 14:26:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบอ่ะ
ลิงแม่กินกล้วยได้ แต่ไม่มีกล้วยให้กิน ฮ่าฮ่า ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 10:01 , Processed in 0.048972 second(s), 16 queries .