ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 392|ตอบกลับ: 0

อยากเจอสาว พี่สาวที่คิดเหมือนกันครับ(ซ่อนข้อความให้แล้วครับ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย night242 เมื่อ 2014-6-6 11:34

ผมชื่อเป้ครับ อายุ32 สูง180 หนัก85 อยู่แถวแยกพระราม9 มีงานทำมั่นคงมีแฟนแล้วชีวิตก็ราบรื่นไม่ได้เดือนร้อนอะไร
ทุกวันก็มีแต่ทำงานเลิกงานกลับบ้าน เสาร์-อาทิตย์พักผ่อนไม่ค่อยได้ไปไหนแต่ถึงยังไงชีวิตในมุมๆนึงก็อยากมีใครสักคน
ที่พร้อมและกำลังมองหาความสุขเรื่องเซ็กแบบไม่ผูกมัดแต่คบกันนานๆแชร์ความสุขกันได้หลายๆเรื่อง ไม่ต้องการเงิน
ต้อง การแค่ซื้อใจกันจริง เรื่องเซ็กก็ปกติครับแต่ถ้าส่วนตัวชอบลงลิ้นเป็นพิเศษครับ และถ้าถามว่าแล้วแฟนผมหละ? ไม่กลัวเขารู้เหรอ?  แล้วจะคบกันเจอกันยังไง?ผมว่าถ้าคุยกันเข้าใจก่อนก็คงไม่มีปัญหาอะไร อย่างเช่นเรื่องส่วนตัวชีวิตส่วนตัวผมไม่ยุ่ง ไม่ถามว่าทำงานอะไร มีเงินเดือนมากเท่า ผมขอแค่คบกันให้ความสุขกัน ว่างเจอกันจะกินข้าว ดูหนังฟังเพลงกัน ได้พูดคุยกันบ้าง ถามทุกข์สุขกันบ้าง ผมคิดงั้น

ยังไงซะผมก็ไม่ค่อยมีดวงเจอใครคนนั้นก็ได้แต่หวังว่าจะเจอสักคนที่คิดเหมือนกันแล้วอยากคบกันนานครับ

แอดไลน์มาคุยกันก่อนได้นะครับถ้าไม สาว หรือพี่สาวท่านใดแอดมาคุยแล้วไม่คลิ๊กใจ ผมไม่ไลน์ตามก่อกวนแน่นอนครับ

ID : night2422

แต่สะดวกไลน์มากกว่าครับยังไงก็พิจรณาผมไว้ด้วยสักคนนะครับ

*** ปล.ขอคนเดียวถ้าเจอแล้วจะปิดกระทู้ทันทีครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-10 08:42 , Processed in 0.046682 second(s), 15 queries .