ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1245|ตอบกลับ: 4

ขอบคุณพี่หญิงครับ

[คัดลอกลิงก์]
มาส่งการบ้านคับ หลังจากที่ผมได้ pm ข้อความไปหาสาวๆ ในเวบ เมื่อวันพุธที่ผ่านมาได้มีพี่สาวติดต่อคุยกันทางไลน์เพืีอนัดดูตัวกัน ว่าตัวจริงกับในรุปเหมือนกันไหม เราได้ทำความรุ้จักกัน พี่เขาน่ารัก ไม่ขาวมาก สุงประมาน 160 อายุ 42 ผมขอเรียกว่าพี่หญิง น่ะคับ พี่เขาขอดูของผมในรถเลย เพราะเขาไม่ชอบของใหญ่ๆ เขากลัวเจ้บ ผมเลยรุดซิบกางเกงแล้วงัดมันออกมาในรถ พี่หญิงบอกขนาดกำลังดี ไม่ใหญ่จนเกินไป พี่หญิงขอตัวกลับก่อนแล้วนัดเจอกันวันนี้ตอนเช้าแถวบางแค หลังเจอกันไม่นานผมพาพี่เขาไป รร แถวอัอมน้อย หลังจากเข้าห้อง ผมจูบไซร้ซอกคอ นัวเนียกับพี่เขาสักครู่ใหญ่ ๆ พี่หญิงกับผมจึงไปอาบน้ำด้วยกัน ขอบอกเลย สุดยอดมาก  กลีบยื่นกำลังสวย ขนไม่ดก พี่เขาดูดของผมในห้องน้ำทันทีที่อาบน้ำเสร้จ เล่นเอาผมแตกคาปากพี่หญิง พี่หญิงบอกว่าอยากมานาน เพราะสามีไม่ทำการบ้าน หลังจากพี่หญิงล้างปาก เรามานอนกันสักพัก คราวนี้ผมเป้นฝ่ายเริ่มก่อนบ้าง ผมค่อยๆ ดูดนม จนพี่เขาร้องครางไม่ไหว ผมจึงก้มลงมาเลียหอย ดูด จนพี่เขาเสร้จแถมยังกดหัวผมแทบจะมุดเข้าไปในหอย ผมลุกขึ้นแล้วจับของผมค่อยๆ ดันจนสุด ผมเริ่มซอยเริ่อยๆ จนพี่เขาขอขึ้นบ้าง อยากบอกว่าลีลาพี่เขาสุดยอด ขึ้นสุดลงสุดตลอด เราเอากันจนผมใกล้แตก ผมจึงจับพี่หญิงนอนแล้วจับพี่เขาซอย เสียงร้องครางของพี่หญิงดังมาก ผมรีบซอยพี่เขาเหมือนจะเสร้จแร้วจิกหลังผมไม่ปล่อย เอากันอีกสักพักจนผมเสร้จ เรานอนคุยกันสักพัก เด้กมาเคาะประตุหมดเวลา พี่เขาขอต่ออีก ผมเลย ลุกไปจ่ายตังขออีก 2 ชม.  หลังจากต่อเวลาผมนอนสักพักพาพี่เขาไปล้างตัวอาบน้ำ แล้วกลับมา 69 กัน  แล้วเอากันอีกรอบ เสร้จแล้วผมพาพี่หญิงมากินข้าวแล้วแยกย้ายกันกลับ ก่อนกลับผมขออนุญาตพี่หญิงขอส่งการบ้าน เราตกลงจะนัดเจอกันเดือนละครั้งช่วงแฟนพี่เขาจะไม่อยุ่
โพสต์ 2014-6-7 20:25:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะครับ สำหรับประสบการณ์ดีๆ ที่นำมาแบ่งปัน
โพสต์ 2014-6-8 08:30:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วฟินเลยยยย
โพสต์ 2014-6-8 08:34:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอเคเลยครับ เดือนละครั้ง
โพสต์ 2014-6-11 10:06:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมหวังนะคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-23 23:34 , Processed in 0.041313 second(s), 16 queries .