ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1788|ตอบกลับ: 11

การบ้านของพี่...ที่H.D.Hotel !!

[คัดลอกลิงก์]
ที่ผมต้องมาส่งการบ้านเอง เพราะพี่เค้าคนนึง บอกว่าอยากรอดูการบ้าน ว่าจะออกรูปไหน คือพี่เค้าไม่กล้าออกตัว ผมก็เลยทำการบ้านมาส่งให้ดูคับ

/////////////////////// //////

ขอใช้ชื่อพี่ผู้หญิงคนนี้ว่าพี่บี นะคับ(นามสมมุติ) ผมกับพี่บีได้รู้จักกันทางLineซึ่งพี่บีได้นำเอาไอดีLine ผมที่ให้ไว้ในเวป  พี่บีแอดแล้วคุยกันผมกับพี่บีคุยกันนานอยู่ประมาณ สัปดาห์กว่าๆ พี่บีบอกว่าพี่บีก็คุยอยู่กับคนในเวปนี้ อยู่3คน รวมทั้งผม ผมคุยกับพี่บีนานอยุ่พักนึง
บ้านของพี่บีเองอยู่แถวถนนข้าวสาร ใกล้ๆกับโรงเรียนสตรีวิทยา พี่บีเป็นคนคุยเก่ง ทะลึ่งนิดติดกามหน่อยๆ แต่ตอนคุยในไลท์ ผมก็ไม่คิดมาก เฮฮาดี เพราะพี่บีบอกว่าพี่เป็นคนปากเก่ง ปากกล้า อยู่แล้ว  ผมก็เลยขำ

/////////////////////// /////

แต่วันนั้นพี่บี บอกว่าผมว่าคุยตั้งนานแล้ว เรยอยากเจอตัวจิงพี่บีก็นัดผมไปแถวๆบ้านพี่บี แล้วพี่บีก็บอกให้ ไปรอที่รถเก๋งของพี่บี ที่จอดอยู่หน้าตึก ผมรออยู่ไม่นานและถึงเวลาพี่บี ก็ปรากฎกายออกมา พี่บีอายุ 28 ผิวขาว เป็นสาวหมวยสูงประมาณ168 รูปร่างอวบ ผมยาวปะบ่า(เรื่องอายุถ้าผิดพลอดขออภัยด้วยคับ) และชวนผมขึ้นรถผมก็ขึ้น ตลอดในรถพี่บีเป็นคนสบายๆ กันเอง!! แค่ทะลึ่งเหมือนตอนคุยกันในLineแต่ก็น่ารักดี สุภาพ พี่บีขับรถไปทางสนามหลวง ข้ามสะพานพระปิ่นเกล้าในรถพี่บีก็เราเรื่องต่างๆนาๆ พี่บีเป็นคนพูดเก่ง มีเสน่ห์ในตัวถึงแม้จะห้าวๆนิสนึง  พี่บียังบอกเลยว่าเคยมีเสี่ย จะมาส่งเสียจะเลี้ยงดู แต่พี่บีบอกว่าบ้านรวยพอ
พี่บียังเล่าว่าเคยนัดหนุ่มๆ ใน นี้ มา 2 คนแล้ว คนแรกขับมอไซ บิ๊กไบท์มารับไปแค่ดูหนังกัน เพราะเพิ่งเจอครั้ง
คนที่2 พี่บีบอกว่า นัดเจอที่แมคเดอนอล แต่คนที่2 พี่บีบอกว่าไม่ค่อยไว้ใจเท่าไหร่เลยขอแค่ทานเบอร์เกอก็พอแล้ว
ผมก็ถามพี่บีว่า
ทำไมจึงเรียกผมมาล่ะพี่บีบอกว่า อยากลองเหมือนที่คุยในLine ว่าจะดีจริงมั้ยเลยเรียกมาใช้บริการดูเพราะแฟนพี่มีไม่ค่อยจะทำการบ้าน แต่พี่บีบอกว่าแค่5-10 นาทีก็เสร็จแล้วและนานๆทีถึงจะมีอะไรกัน พี่บีคุยเก่ง คุยเยอะ จนข้ามสะพานพระปิ่นเกล้าแล้วชิดขวาไปทางโรงพยาบาลศิริราช จะมี โรงแรมชื่อ H.D. Hotel พี่บีก็เลี้ยวเข้าไปจากนั้นก็ทำธุรการ ต่างๆจนเสร็จสิ้น

/////////////////////////////// //////////

เข้ามาในห้องพี่บีก็ไล่ให้ผมไปอาบน้ำ ผมอาบเสร็จแล้ว พี่บี ก็ขอตัวไปทำธุระในห้องน้ำ พอออกมาผมก็คุยกันไปตอนนั้นพี่บีบอก ให้ผมไม่ต้องเปิดไฟสว่างมากนัก เพราะเขิล^^
เลยเปิดแค่ไฟซ่อนเฉยๆ เพื่อให้สลั่วๆ หลังจากนั้น ก็เริ่มทำกิจกรรมพี่บีบอกทำให้เหมือนที่บอกไว้ด้วย ผมก็ทำ โดยใช้ปลายลิ้นก่อน เหมือนที่คุยกันไว้ตั้งแต่หัว ไล่ลงมาเรื่อยๆจนถึงใต้สะดือ ผมก็ลงให้พี่บี ผมลงอยู่ประมาณ10 นาทีจากที่นอนอยู่นิ่งๆ เริ่มจะมีการขยับและส่งเสียงออกมาเป็นระยะๆ พอผมลงไปนานๆพี่บีเริ่มบิดตัวเองมีการเกร็งขา ตอนนั้นก็มีการส่งน้ำออกมาให้เห็นกันผมก็ทำต่อให้จนพี่บีเริ่มบิดไปบิดมา จนร้องสะลั่นห้อง มือของพี่บี จากการสังเกตุ จิกผ้าปูเตียงตลอดเวลาและก็ชักกะตุก เอือกใหญ่ จากนั้นพี่บีอยากจะลอง ทำให้ผมบ้าง ผมก็บอกว่าผมมาบริการพี่มีแต่พี่บีบอก พี่อยากลองอมดู ผมก็ไม่ขัดอะไร

//////////////////////// /////////////

จากนั้นก็หยิบถุงมาสวมแล้วค่อยๆดันเข้าไปทีละนิด  พี่บีก็บอกว่ามันแน่นๆดี เจ็บอยู่นะ แต่ก็เสียว ผมก็บรรเลงไปช้าๆเป็นจังหวะของธรรมชาติไป จนผมรู้สึก เข้าง่าย ออกคล่อง ผมจึงเพิ่มแรงดันและจังหวะการกระแทกไปนิดหนึ่งและก็ไต่ระดับไปเรื่อยๆ ผมดูจากหน้าพี่บีตอนนั้นพี่บี ยอมรับว่าเสียวมากตอนที่ผมดูหน้าพี่บี ตอนที่บีทำหน้าเสียว ทำให้ผมเสียว และยิ่งคึกไปอีก
โยกกันไปสักพักพออะไรหลายอย่าง เข้าง่าย ออกง่าย ก็เริ่มต้องมีท่าทางเข้ามาประกอบผมจึงใช้มือแตะสะโพกพี่บี พี่บีก็เหมือนจะรู้ก็พลิกตัว และเริ่มท่าด๊อกกี้พี่บีบอกว่า ท่านี้เข้าลึกเกินไป เสียวก็เสียว แน่นก็แน่น แต่พี่บีบอกว่าก็ชอบเราเล่นกันจนเหงื่อท่วม สุดท้ายก็ต้องมาจบที่ท่า BASIC หรือ ท่าธรรมชาติจากนั้นพี่บีกะผม ก็ไปล้างเนื้อล้างตัว ออกมานั่งคุยกันแปปนึง
พนักงานโรงแรมก็โทรเข้ามาบอกว่าจะหมดเวลาแล้ว ----....------ พี่บี มองนาฬิกาและบอกว่า หืม 3 ชั่วโมงไวมากหรือเราอยู่ด้วยกันไม่รุ้ตัว สุดท้ายพี่บี ก็ขับรถมาส่งผมลง แถวๆสะพานพระราม8และก็ยังติดต่อกันเรื่อยมา ..... ครับ ......  

////////////////// ///////

---ปล.การบ้านนี้เพื่อนๆ บางคนอาจคิดว่า ผมสร้างกระแส ,,,, แต่ขอโทดนะคับ
ผมทำมาส่งให้พี่บี  ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยพี่บี(นามสมมุติ)ไว้ ณโอกาสนี้ด้วยนะครับ

โพสต์ 2014-6-21 22:29:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับ
โพสต์ 2014-6-21 23:05:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินกันไป จัดกันไปนะคะ
โพสต์ 2014-6-22 13:30:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โรงแรม RD รึปล่าวคับ
โพสต์ 2014-6-22 16:48:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-22 19:14:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jjpk24 ตอบกลับเมื่อ 2014-6-22 13:30

ไม่ใช่คนแถวนั้นคับ ไม่แน่ใจ ว่า H.D หรือ R.D.
ขออภัย ทางโรงแรมที่ให้การสนับสนุนด้วยคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-22 19:15:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jjpk24 ตอบกลับเมื่อ 2014-6-22 13:30

ไม่ใช่คนแถวนั้นคับ ไม่แน่ใจ ว่า H.D หรือ R.D.
ขออภัย ทางโรงแรมที่ให้การสนับสนุนด้วยคับ
โพสต์ 2014-6-23 11:38:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านน่าอิจฉา มากกกกกกกกกกกกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-23 22:15:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Needer ตอบกลับเมื่อ 2014-6-23 11:38
การบ้านน่าอิจฉา มากกกกกกกกกกกกก

แค่จะส่งการบ้าน ให้พี่เค้าเห็นนะคับ
โพสต์ 2014-6-25 17:29:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไอ้เราอยู่ใกล้แต่ไม่มีวาสนาได้คุยกับพี่บีเลย
โพสต์ 2014-6-25 20:17:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากมีโอกาสบ้างครับ ติดต่อกลับมาด้วยนะครับ [email protected]
โพสต์ 2014-6-28 06:23:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจุงเบย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 08:50 , Processed in 0.045178 second(s), 17 queries .