ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 558|ตอบกลับ: 6

หากคุณผู้หญิงกำลังตามค้นหา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ExcoBanana เมื่อ 2014-7-4 17:04

ต้องออกตัวก่อนผมไม่ใช่หนุ่มหล่อ  แต่เป็นคนหน้าตาธรรมดาๆ ทั่วไปที่มีอุปนิสัยส่วนตัวดังต่อไปนี้
1.ผมต้องตอบสนองความต้องการของสาวๆให้เร็วที่สุด ( เสาร์-อาทิตย์ ซึ่งตรวจสอบได้จากสถานภาพออนไลน์)
2.ผมเพียรพยายาม
หมั่นอัพเดทความเคลื่อนไหวในเว็บนี้อยู่เสมอๆ
3.ผมยินดีช่วยเหลือสาวๆ อย่างสุดความสามารถ
บางครั้งอาจทำให้คุณเสียเวลา และดูเหมือนไม่คุ้มค่า
4.ผมมีความยินดีที่จะได้รับคำตำหนิ แล้วพร้อมปรับปรุงแก้ไขข้อบกพร่องให้ตรงใจในส่วนที่สาวๆ ต้องการมากที่สุด
5.ผมจะพยายามเข้าใจความต้องการของสาวๆและสร้างความพึงพอใจให้สูงสุด เท่าที่คุณอยากให้ผมทำ
ถ้ากำลังมองหาคนหน้าตาธรรมดาๆ ที่มีพาหนะเดินทางสะดวก เก็บความลับได้เป็นเยี่ยม  เชิญทางนี้เลยครับ
สุดท้ายท้ายที่สุด  ผมมีการป้องกันในการปฏิบัติการสัมพันธ์ลึกซึ้ง  เพื่อความปลอดภัยของเราทั้งสองคน หากไม่ประสงค์ให้สอดใส่ก็ไม่บังคับฝืนใจ  อีกทั้งยังเป็นการเคารพในสถานภาพอันแท้จริงของฝ่ายสาวด้วย  ทั้งนี้หากการสัมผัสภายนอกสร้างความพึงพอใจสูงสุดแล้ว ก็ยินดีและถือเป็นความกรุณาอย่างยิ่งที่ได้ทำหน้าที่"เพื่อนคลายเหงาหรือผู้บริการ"
ปล. ขอสงวนสิทธิในการเป็นเพื่อนคลายเหงาให้กับสาวแท้ ทุกวัย ,ทุกสถานะ  เท่านั้นนะครับ!
โพสต์ 2014-7-1 19:47:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยดันคะ หนุ่มคุณภาพต้องสนับสนุน
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-1 22:24:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ God
โพสต์ 2014-7-1 22:55:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะ นอน มั่นใจ !!
มืออาชีพ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-4 17:02:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การเป็นมืออาชีพ อาจจะไม่ได้หมายถึงความล่ำ ใหญ่ ยาว อึด หรือ ทน อะไรเทือกนั้นเสมอไปหรอก
หากมองในแง่มุมของการเอาใจใส่ดูแลความรู้สึกของกันและกันในห้วงเวลาอยู่ด้วยกัน  พูดคุยให้เกียรติกัน  รู้ระวังป้องกัน มิให้เป็นการแพร่เชื้อหรือรับเชื้อ หรือแสดงความผุดผ่องปลอดภัยจากใบผลตรวจโรค เพื่อความสะอาดปลอดภัยของทั้งคู่ แล้วผลลัพธ์ที่ได้คือความรู้สึกดีที่ได้จากการดูแลที่แคร์ความรู้สึกของกันและกัน จนจากกันด้วยความประทับใจ อย่างนี้น่าจะพอเรียกว่า "มืออาชีพ" ได้บ้างนะครับ
โพสต์ 2014-7-11 06:22:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สะดวกคุยLineไหมคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 13:15:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ExcoBanana เมื่อ 2014-7-11 14:16
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-11 06:22
สะดวกคุยLineไหมคะ

ได้ครับผม  วันนี้โทรได้ทั้งวันด้วย  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 22:30 , Processed in 0.043126 second(s), 16 queries .