ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5098|ตอบกลับ: 95

การบ้านค่ะ ไปกับนาย tall_big มาค่ะ.(ลูกผู้ชายตัวจริง)

[คัดลอกลิงก์]
     ไม่มีเวลาค่ะ งานรัดตัวมาก ห่างไปนาน และก็บวกกับมีเด็กกินอยู่ประจำแล้ว สองสามคน ก็เลยเงียบๆไปบ้าง ไม่ค่อยได้เข้าเวบด้วยค่ะ การบ้านครั้งนี้มาส่งเพื่อไว้อาลัยให้กับเวบที่รักที่ได้ทำผิดพลาดไปอย่างมาก   เราเห็นกระทู้ต่อว่านาย tall_big  ซึ่งเราเองซื้อเค้ามาหลายครั้งหลายรอบแล้ว ไม่เคยมีครั้งไหนเค้าเป็นอย่างที่ถูกกล่าวหาเลย และสุดท้ายเค้าก็โดนแบนออกไปจากระบบ ทั้งๆ หลายคน หลายครั้ง ที่คนซื้อหลายคนชื่นชมเค้ามากมาย แต่ไม่เป็นผล แต่พอมีคนต่อว่าเค้าเพียงคนเดียว กลับกลายเป็นเรื่อง ทั้งที่ความจริงไม่ได้เป้นเช่นที่ถูกกล่าวหานั้นเลย เค้าโดนแบนไปแล้ว เวบนี้เสียผู้ชายคุณภาพมากๆไปอีกหนึ่งคน เราโทรคุยกับ  tall_big ตั้งแต่เกิดเรื่อง แต่ไม่ว่างจะนัดเค้าออกมาหา เพราะเรางานยุ่งมาก พอเรามีเวลาเราจึงนัดเค้าออกมา ซึ่งขอบอกเลย นัดยากมาก เค้าไม่ได้เล่นตัว แต่ ตารางเรียนเค้าแน่น และเค้าไม่โดดเรียนแน่ เพราะเค้าตั้งใจเรียนมาก เรารอจนกระทั่งถึงวันที่เค้าบอกว่าว่าง เราจึงนัดเค้าออกมา ซึ่งนัดยากมาก...แต่เราก็รอ  พอถึงวันนัด เราขับรถไปรับเค้าที่มหาวิทยาลัยที่เค้าเรียนอยู่ และรับเค้าขึ้นรถไปด้วยกันตอนเย็นหลังเค้าเลิกเรียน เราถามว่าอยากไปกินข้าวที่ไหน เค้าบอกว่าอยากไปบางปู ไม่เคยไปเลย เค้าเคยได้ยินมาว่าสวย บรรยากาศดี อาหารอร่อย เค้าอยากไปนานแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้ไปเลย ..... เราจึงมุ่งสู่บางปูทันที
     เราเลือกร้านอาหารที่วิวดี และสั่งอาหารสามสี่อย่างมากินกับเค้า พร้อม แอลกอฮอล์อีกนิดหน่อย เราพูดคุยกัน เค้ายังน่ารักเหมือนเดิม สุภาพ มีมารยาทดีมาก และก็กินกันไปคุยกันไป เราถามถึงเรื่องโดนต่อว่าในเวบ ว่ามีฟีดแบคต่อเค้ายังไงบ้าง เค้าบอกว่าเค้าไม่รู้เลยว่าใครด่าอะไรบ้าง เพราะเข้าเวบไม่ได้ แต่คนที่มีไลน์เค้า มีเบอร์เค้า ก้ โทรมาถามเยอะ และก็บอกให้เค้าพูดกับก๊อดไปเลย ว่าอะไรเป็นอะไร แต่  tall_big ไม่ได้ออกไปโต้แย้งอะไร เค้าบอกเราว่าคนที่ทำรู้อยู่แก่ใจ คนที่กลั่นแกล้งเค้า มีเจตนาไม่ดี เค้าบอกว่าใครทำอะไรไว้ก็จะได้อย่างนั้น.
     เรื่องราวที่แท้จริงเรารู้หมดแล้ว มันสกปรกมาก tall_big  ไม่ได้เป็นอย่างที่คุณเก๋สาดโคลนใส่เลย คุณเก๋เองนั่นแหละรู้ดีว่าอะไรเป้นอะไร คุณทำต่อ tall_big  อย่างนี้ คุณเก๋ คุณแสบมากนะคะ คุณไม่ควรเล่นวิธีสกปรกแบบนี้ เราเองนั้นเราอยากช่วย tall_big นะคะ แต่เค้าบอกว่าพูดไปก็เหมือนกินที่ลับมาคายที่แจ้ง มันน่าเกลียดมาก ไม่ควรทำ และเค้าก็ได้รับเงินคุณเก๋มาจริง(ห้าพัน จริง... แต่คุณเก๋ไม่ได้บอกให้ใครรู้เลยว่า ไปสองวัน หนึ่งคืน เดินทางไปต่างจังหวัดเอง ไปเจอกันที่ ตจว คุณทำให้คนอื่นเข้าใจผิดว่าคุณซื้อแพง จ่ายดี ... เราว่าคุณจ่ายน้อยไปด้วยซ้ำ กับเวลา ค่าใช้จ่าย และระยะทางที่เค้าต้องเดินทางไปหาคุณน่ะ มันถูกมากเลยนะที่คุณจ่ายราคานี้น่ะ ) tall_big  เป็นคนดี ไม่เคยคิดร้ายใคร และอภัยให้คุณเก๋ กับสิ่งที่คุณเก๋ ทำลงไป ...เราบอกไว้เลยนะคะคุณเก๋ คุณทำต่อหน้าอย่าง ลับหลังอีกอย่าง ทุเรศและเน่ามากเลยนะคะคุณเก๋ ...เราล่ะอึดอัดแทนจริงๆ ที่ tall_big ไม่ตอบโต้ และ ยังอภัยให้อีก เราชื่นชมที่เค้า มีสติ มีปัญญา และ เป็นคนจิตใจดี โอบอ้อมอารีย์ และเห็นใจผู้อื่นเสมอ เค้าโดนเราแค่นถาม ซักไซร้ และต้องตอบคำถามเราแบบเสียมิได้ และเค้าขอเราไว้ว่าไม่ต้องเอาไปพูดต่อ เอาเป็นว่า ปล่อยให้มันผ่านไป ...เราเข้าใจเค้า และรู้จักเค้าดีพอ เค้าไม่ได้เป็นอย่างที่ คุณเก๋ให้ร้ายเลย ( ที่คุณเก๋เปิดประเด็นว่าเหล้าเข้าปาก สันดานออกน่ะ คุณฉลาดมากที่เล่นแบบนี้นะ ) เราบอกได้เลย  tall_big ดื่มมากแค่ไหน เมาแค่ไหนก็ไม่เคยเปลี่ยนค่ะ เราดื่มกับเค้ามาหลายครั้งแล้ว ดื่มปริมาณมากกว่า เหล้าครึ่งกลมที่คุณเก๋ให้เค้านั่งดื่มในฐานะแฟนคุณ (มีบังคับออกงานเลี้ยงรุ่นด้วยเหรอ ) เค้าดื่มร่วมกับเพื่อนๆของคุณด้วยซ้ำ ไอ้ครึ่งขวดที่คุณอ้างน่ะ ว่าเมาเเล้วนิสัยเปลี่ยนน่ะ คุณเก๋เอาอะไรมาพูดกับเหล้าเเค่ครึ่งกลมชงกันตั้งหลายคน พอดื่มแล้ว tall_big จะนิสัยเปลี่ยน คุณทุเรศมากเลยนะคะที่เล่นวิธีแบบนี้ และที่วันกลับ กทม นั้น  tall_big  ไม่อยู่ถึงเย็นเพราะเค้าต้องกลับมาทำงานให้ทัน ไม่ใช่เค้าแล้งน้ำใจต่อคุณเก๋นะ tall_big เป็นคนใจดี เค้ายอมเค้าหยวนให้เสมอถ้าเค้าทำได้ แต่คุณเล่นจะให้เค้าอยู่จนเย็น แล้วเค้าไม่อยู่กับคุณ เพราะเค้ามีหน้าที่ ไม่ใช่เค้าบ่ายเบี่ยงอะไรเลย เค้าบอกเราว่าเค้าลางานเเค่วันเดียว จึงต้องรีบกลับให้ทัน รถวิ่งตั้งกี่ชั่วโมงคุณเก๋ก็รู้นี่คะ คุณคุยกับเค้ามาตลอดทางจนถึงกรุงเทพไม่ใช่เหรอ ถามไถ่กันตลอดนี่ อย่ามาแกล้งทำเป้นโมโหใส่เค้า ... และเราบอกคุณเก๋เลยนะคะ  tall_big ไม่เคยติดต่อใครหลังนัดจบแล้ว เค้ามีมารยาทมากพอที่จะให้เกรียติผู้หญิง เพราะเค้าไม่รู้ว่าทางผู้หญิงจะอยู่ในสถานการณ์อย่างไร อาจจะไม่สะดวกคุย เค้าจึงรอแค่ลูกค้าติดต่อมาเท่านั้น อย่าว่าแต่คุณเก๋เลย เราเองซื้อเค้ามาตั้งหลายครั้ง เค้ายังไม่เคยติดต่อเราก่อนหลังจบงานเลย เเละอีกหลายคน จ่ายให้ tall_big มากกว่าคุณเก๋ หลายเท่า ยังไม่มีใครออกมาวีนแตกงี่เง่าแบบคุณเลย ....tall_big เค้ามีมารยาทและรู้ควรไม่ควรค่ะ คุณแย่มากที่จิตใจสกปรก และแสดงการกระทำที่แย่ๆแบบนี้ให้ผู้อื่นเดือนร้อนนะคะ.

เอาเป็นว่า จบไปดีกว่า เรื่องเน่าๆ ของคนนิสัยแย่ๆ ที่เสแสร้งอินโนเซนต์ เราขอกลับมาที่การบ้านเรากับ tall_big นะคะ หลังจากดื่มกินกันเรียบร้อยแล้ว เราจึงเปิดห้องบริเวณใกล้ๆบางปู เพื่อจัดการกับนาย tall_big เนื่องจาก เค้า  เรียนหนัก และ เก็บตัวอยู่นาน ไม่ได้ไปกับใครเลย พอดีเรานัดออกมา เราจึงตกเป็นที่ระบายน้ำกามของเค้าโดยปริยาย ในครั้งนี้ เราเสร็จนาย tall_big  เลยค่ะ เค้า จัดหนัก และ เน้นๆ หนักหน่วงรุนแรง ใส่เราแบบเต็มที่(ซึ่งเราชอบมาก เราชอบแบบหนักๆ มากกว่านุ่มนวลค่ะ)เราไป สาม แต่เค้าไปหนึ่งเองในยกแรก อิ่มมาก สะใจและ ฟินสุดๆ เลยค่ะ.

เสร็จยกแรกแล้ว เราไปล้างตัวให้สดชื่น แล้วออกมานั่งที่เตียง ก็โดนเค้าขอต่อยกสองในทันทีเลย เค้าบอกเราว่า อยากมาก ไม่ได้มีอะไรกับใครมานานแล้ว วันนี้ ขอระบายใส่เราหน่อยนะ เค้าขอแบบสุภาพ นุ่มนวล เราจึงตอบกลับไปว่า มีแรงเท่าไหร่ใส่มาให้หมดเลย วันนี้เราจะรีดน้ำเค้าออกมาให้หมดตัวเลย... เค้าหัวเราะ ทำท่าทางดีใจ และจัดการกับเราอีกครั้ง รอบนี้ เป็นชั่วโมงค่ะ เราไปอีกกี่ครั้งไม่ได้นับแล้วค่ะ คิดว่า เกือบสิบครั้งได้มั้ง เค้าถึงได้เสร็จยกสอง  พอเสร็จปั๊บเค้านอนฟุบทับเรานิ่งเลย หายใจแรง หอบแฮ่กๆเลย เราก็กอดเค้า ให้เค้าทับเราอยู่อย่างนั้น  เราให้เค้าพักจนเค้าหายเหนื่อย.

แล้วสักพักเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ในห้องน้ำ  เราฟอกสบู่ให้เค้า สักพัก เค้าก้ ฟอกให้เราผลัดกัน ...แต่ปรากฏว่า โดนน้ำได้สักพัก เค้าฟื้นตัว ดีดดึ๋ง ขึ้นมาอีกแล้ว เค้าขอเรายกสามแต่เราบอกว่า ไม่ไหวแล้ว  เราไม่ให้เสียบแล้ว เราอิ่มมาก แต่เราเห้นใจเค้า  เราจึงใช้มือรูดให้เค้าในห้องน้ำ และดูดด้วยปากจนเค้าร้องดังลั่นห้องน้ำ และพ่นพิษออกมาใส่หน้าอกเราอีกรอบในห้องน้ำ.

สรุปว่า วันนั้น เค้าได้ไปสาม ค่ะ  แต่เราน่ะ เป็นสิบ คุณภาพคับแก้วเหมือนเดิมค่ะ แต่หลังจากกลับไปนอนที่บ้านตื่นเช้ามาเราปวดเมื่อยเนื้อตัว ระบมไปหมดเลยค่ะ ..กระแทกแรง อัดหนัก เน้นๆและหนักหน่วงสะใจตอนมีอะไรกันก็จริง แต่รุ่งขึ้นตื่นมาไม่อยากลุกจากที่นอนเลยค่ะ สงสัยเราจะแก่แล้วจริงๆ 5555.  ขอให้ทุกคนได้รับความสุขจากเวบนี้เหมือนเรานะคะ ไม่ต้องมาถามนะคะว่า  tall_big  ติดต่ออย่างไร ใครมีไอดี และเบอร์เค้า ก้ถือว่าโชคดีไปค่ะ.   0lI.jpg

โพสต์ 2014-7-5 13:54:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไปนานเลยนะคะ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆจ้าาาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-5 14:02:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pranee_1964 เมื่อ 2014-7-5 14:22
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-7-5 13:54
หายไปนานเลยนะคะ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆจ้าาาา  ...

ค่ะ พอดีไม่ค่อยว่างค่ะ งานยุ่งค่ะ มีเวลาก็เลยต้อง นัด  tall_big  ออกมามาเคลียร์ ซะหน่อย  ...  เค้าเป้นคนดีมากเลยนะคะ.   คุณก๊อด พลาดแล้วล่ะ. คุณโดนหลอกใช้ค่ะ คุณลองดูสิ การบ้านคุณเก๋ เค้าส่งเองทุกครั้ง ไม่เคยต้องให้คุณก๊อดส่ง แต่ คราวนี้ เกิด อายอะไรขึ้นมา จึงต้องฝากคุณก๊อต ส่งให้...  วางกับดักค่ะ.
โพสต์ 2014-7-5 14:12:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณพี่เข้ามาบ่อยๆๆนะคะ หนูชอบอ่านภาษา ของคุณพี่มาก ฉลาด คม ถูกต้อง มีความรู้ หนูบอกเลยว่า ที่หนูนัดป๋า เพราะหนูชอบเรื่องพี่นะคะ อ่านแล้วเหมือนเจอเพื่อนเก่า คิดถึงมากๆๆค่ะ ถ้าพี่เจอป๋า หนูฝากความคิดถึงไปให้ป๋าด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-5 14:14:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-5 14:12
คุณพี่เข้ามาบ่อยๆๆนะคะ หนูชอบอ่านภาษา ของคุณพี่มาก  ...

แหม.....ทำเป็นพูดไป นะคะ คุณน้อง
โพสต์ 2014-7-5 14:15:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-5 14:14
แหม.....ทำเป็นพูดไป นะคะ คุณน้อง

ก็คิดถึงจริงๆๆนี่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-5 14:21:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-5 14:15
ก็คิดถึงจริงๆๆนี่คะ

ค่าาาา ขอบคุณค่ะ ที่คิดถึงกัน..... แหมมม สำหรับ อีตา tall_big น่ะ  คุณน้องจะบอกอะไร คุณน้องก็สายตรงได้เลยนี่คะ จะมาฝากพี่ทำไมกัน....แห๊มมมมม.
โพสต์ 2014-7-5 21:27:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณการบ้านดีๆ อ่านแล้วสนุกครับ
โพสต์ 2014-7-6 03:08:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บุคคลในเน็ตเราไม่มีวันรู้ว่า มีกี่ users ใช่คนเดียวกันรึเปล่า หรือใครเกี่ยวพัน กับใครเป็นพิเศษหรือไม่ เรื่องหลายๆเรื่องสร้างเองได้แต่งเองได้คับ ;)
โพสต์ 2014-7-6 07:57:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 03:08
บุคคลในเน็ตเราไม่มีวันรู้ว่า มีกี่ users ใช่คนเดียวกัน ...

แอดมินเค้ารู้ค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 08:20:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน อ่านสนุกได้อารมณ์มาก เหมือนละครซีรีย์สลึกลับๆ ตื่นเต้นๆ น่าติดตามครับ
โพสต์ 2014-7-6 08:27:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-6 09:43

ขอออกความเห็นหน่อยนะคะในฐานะผญ.คนหนึ่งที่ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ถ้าคุณtall_big เป็นลูกผช.จริงๆอย่างที่คุณบอก คงไม่เล่ารายละเอียดซึ่งไม่รู้ว่าจริงเท็จแค่ไหนให้คุณซึ่งก็ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ฟังเช่นกัน ก็อย่างที่คุณบอกว่าเค้าบอกว่าอยากให้จบๆกันไป แต่มาเล่าให้คุณฟังแบบนี้ คุณมาโพสต์แบบนี้ก็เหมือนไม่จบอยู่ดี และในฐานะค่นนอกเห็นคุณบอกว่าคุณเก๋ทำลายเค้าอย่างโน้นอย่างนี้ ดิฉันก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีว่าคุณเก๋เค้าจะทำเพื่อ?? เท่าที่อ่านเค้าทั้งสองก็ไม่น่าจะรู้จักกันเป็นการส่วนตัวนะคะ ในฐานะลูกผญ.เหมือนกัน ผช.แบบนี้ถ้าเค้าไปอยู่กับผญ.คนอื่น เค้าจะไม่นินทาคุณให้ผญ.คนนั้นฟังบ้างเหรอคะในความคิดดิชั้นผชที่เจอมาถึงดิชั้นจะอยากรู้ว้าผญคนไหนเปนยังไงผชทุกท่านที่นัดมาก็ไม่เอ่ยถึงให้ฟังเค้าจะรักษาความลับกันนะคะ นี่ล่ะค่ะคำว้าสุภาพบุรุษตัวจริงสำหรับดิชั้น
โพสต์ 2014-7-6 11:37:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับพี่ Alisa ครับ เราทุกคนไม่อยู่ในเหตุการณ์ สรุปไม่ได้ว่าใครผิดถูก ตอนที่ GOD ตั้งกระทู้ก็ให้โอกาส ผช.มาแก้ต่างแต่ก็เงียบ ผมว่า GOD ทำหน้าที่ถูกแล้วครับ. เรื่องบนเตียง มันหลากหลาย บางคนอาจจะชอบสิ่งที่เค้าทำให้ในแบบของเค้าแต่บางคนอาจจะไม่ชอบสิ่งที่เค้าทำให้ ผมไม่อยากสรุปว่าใครผิดใครถูก เพราะไม่ได้ไปด้วย แต่มันจบไปแล้วก็แล้วกันไป สำคัญสุดอยากให้ทุกคนรักษากติกาและจุดประสงค์ของเว็ปไว้ให้ดีที่สุดครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-7-6 12:38:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 07:57
แอดมินเค้ารู้ค่ะ

ผมลงข้อความกรายๆ ไม่ได้บอกพี่ God อ่ะคับ เผื่อไว้ให้คนไม่รู้จะได้รู้
โพสต์ 2014-7-6 15:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 08:27
ขอออกความเห็นหน่อยนะคะในฐานะผญ.คนหนึ่งที่ไม่ได้อยู ...

คิดว่าคงไม่ประทับใจ กันมั๊งคะ ของแบบนี้ ต่างคนต่างเสปค ต่างคนต่างชอบ  บางทีเราชอบ เค้าไม่ชอบ เรื่องเซกส์ หาคนถูกคนผิดยากค่ะ รสนิยมส่วนตัว คุณพี่ คงอยากชี้แจงบางประเด็น ให้ถูกต้อง ใจร่มๆๆกันค่ะ คนเรา มันต่างจิตต่างใจ ดิชั้นเองก็ไม่ใส่ใจ คืนนึงซื้อ ในราคาที่ไม่มีใครคาดถึงกันเป็นเลขหกหลัก  ไม่ประทับใจก็เฉยๆๆ เพราะแบบนี้ มันเรื่องส่วนบุคคล ใจร่มๆๆกันค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 16:31:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 15:15
คิดว่าคงไม่ประทับใจ กันมั๊งคะ ของแบบนี้ ต่างคนต่าง ...

ความเห็นส่วนตัวของผม (ออกจะแรงหน่อย)
ผู้ชายที่ประพฤติตัวแบบนี้ ทำผิดหรือถูกไม่อาจทราบได้ แต่ิาศัยคนอื่นเป็นกระบอกเสียงให้
สำหรับผมเรียก "หน้าตัวเมียคับ"
โพสต์ 2014-7-6 16:43:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-6 16:45

คุณพี่ขาดิชั้นอยากรู้ค่า ว่าเล่ามาขนาดนี้ทำไมม่ลงภาพปลากรอบให้ชัดเจนไปเลยคะ จะได้หายสงสัยว่ามีตัวตนจริงๆรึป่าวคือรู้สึกว่ามันคุ้นๆนะคะการพิมพ์แบบนี้ไม่ต้องถามกลับนะคะว่าทำไม่ดิชั้นก็ไม่เคยลงรูป ขอบอกก่อนเลยค่าาา ว่าอายแต่หนุ่มๆที่ดิชั้นออกนัดน่ะมีตัวตนจริงๆแนะนำไปหลายคนแล้วค่า ปล ลืมค่าหนุ่มๆที่ดิชั้นนัดมาบางคนก็ได้เกีรตินิยมบ้าง นักข่าวบ้าง ทหารบ้าง โชว์บัตรให้เห็นกันจะๆๆไปเลยค่า ไม่ได้คุยโม้อย่างเดียว เพราะดิชั้นจะพูดหรือทำอารายต้องมีหลักฐานตลอดๆๆๆไม่กล้าโพสทว่าใครลอยๆหรอกค่า ขอโทษนะค้าาถ้าตรงไป อิ อิ แต่เคลียรได้ก็ดีนะคร้าาา
โพสต์ 2014-7-6 17:03:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 16:43
คุณพี่ขาดิชั้นอยากรู้ค่า ว่าเล่ามาขนาดนี้ทำไมม่ลงภ ...

งงค่ะ หมายถึงใครคะ
โพสต์ 2014-7-6 17:03:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 15:15
คิดว่าคงไม่ประทับใจ กันมั๊งคะ ของแบบนี้ ต่างคนต่าง ...

อาจจะใช่ว่าหาคนถูกรึผิดยากแต่การที่เล่าถึงคนหนึ่งให้อีกคนหนึ่งฟังแล้วคิดหรือคะว่า เค้าจะไม่พูดต่อไปเรื่อยๆ ผช แบบนี่น่ากลัวนะคะสำหรับดิชั้น เพราะไม่เคยเจอค่ะ แต่เคยถามนะคะว่า ผญ คนไหนเป็นยังไง ผช ที่นัดมาจะ ตอบกลับมาคล้ายๆกันว่า ขอเป็นความลับนะคร้าบบบ คุณแนนซี่ว่าแบบไหนดีกว่าล่ะค้าาา แหะๆๆอันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะสุภาพบุรุษตัวจริงสำหรับดิชั้นสเปคต้องอย่างนี้ค่า
โพสต์ 2014-7-6 17:08:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 16:31
ความเห็นส่วนตัวของผม (ออกจะแรงหน่อย)
ผู้ชายที่ประพฤ ...

คุณน้อง แรงสนะคะ พี่แค่แอบคิด อิ อิ
โพสต์ 2014-7-6 17:09:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 16:31

คุณน้อง แรงสนะคะ พี่แค่แอบคิด อิ อิ
โพสต์ 2014-7-6 17:09:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คุณค่ะ Nancy เองก็ยืนยันได้ ว่าคุณ tall-big เป็นคนดี ดิฉันมีวิจารณญาน พอสมควรค่ะ คุณไม่รู้จักเค้า ด่าขนาดนี้ เกินไปค่ะ ทุกคนมีเหตุมีผล วันที่ เกิดเรืีองป๋าป่วย ดิฉันก็บอกGODแล้ว แต่ว่า ยูสเซอร์โดนบล๊อกไปเสียก่อน ป๋าเลยเข้าไม่ได้ คนเราไม่เคยโกรธเคืองกันทำไมต้องด่ากันขนาดนี้ คิดถึงใจเขาใจเรา แล้วคุณมาด่าเค้าต่อจากที่ดิชั้นโพสต์เพื่ออะไร อยากด่าใครไปตั้งกระทู้ด่าเองสิคะ แอบด่าเค้า เรียกว่าไรน๊า ยอดขุนพลเรอะคะ
โพสต์ 2014-7-6 17:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:03
งงค่ะ หมายถึงใครคะ

ไม่ได้หมายถึงใครค่าคุณแนนซี่ แค่สงสัยนิสสสสนึงเดี๋ยวความจริงก็ปรากฎค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 17:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:03
อาจจะใช่ว่าหาคนถูกรึผิดยากแต่การที่เล่าถึงคนหนึ่ ...

พี่เข้าใจค่ะ พี่เองก็เป็นกลางนะคะ เรื่องนี้ไม่มีใครถูกผิด หรอกค่ะ การที่ เราซื้อใครทุกอย่างมีความเสี่ยง ป๋าเองไปกับใคร ก็มีความเสี่ยง ทุกคนต้องรับผิดชอบตัวเอง เพราะทุกคนมีวุฒิภาวะเพียงพอแล้ว พี่ว่าปล่อยเป็นเรื่องให้เค้าจัดการเองดีกว่าค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 17:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:14
ไม่ได้หมายถึงใครค่าคุณแนนซี่ แค่สงสัยนิสสสสนึงเดี ...

ใจร่มๆๆค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 17:16:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:14
พี่เข้าใจค่ะ พี่เองก็เป็นกลางนะคะ เรื่องนี้ไม่มีใค ...

มันควรจบไปนานแล้วค่า ถ้าไม่รื้อขึ้นมา
โพสต์ 2014-7-6 17:23:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:16
มันควรจบไปนานแล้วค่า ถ้าไม่รื้อขึ้นมา ...

แล้วแบบนี้จะมีภาค 3 ไหมครับ คุณพี่...
โพสต์ 2014-7-6 17:26:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sexdesign ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:23
แล้วแบบนี้จะมีภาค 3 ไหมครับ คุณพี่...

อยากมีกะพี่ป่าวววว
โพสต์ 2014-7-6 17:29:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:26
อยากมีกะพี่ป่าวววว

สงสัยต้องสร้างเรื่องใหม่ครับคุณพี่... เรื่องนี้มันปวดหัวแล้ว
โพสต์ 2014-7-6 17:32:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 17:09
คุณค่ะ Nancy เองก็ยืนยันได้ ว่าคุณ tall-big เป็นคนดี ดิฉัน ...

ชอบจิงๆเลยคุณแนนซี่ คำว่า "ยอดขุนพล" 555
เชือดนิ่มๆ มีดคมดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-23 22:02 , Processed in 0.071111 second(s), 19 queries .