ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: pranee_1964

การบ้านค่ะ ไปกับนาย tall_big มาค่ะ.(ลูกผู้ชายตัวจริง)

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-7-7 17:58:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
thecityhunter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 16:09
ขอซี้อลิขสิทธิ ไปสร้างหนังสั้น ได้ป่ะ อิอิ ...

ชั้นสร้าง  เธอเป็นพระเอกเอามั๊ย ส่งบทปล้ำนางเอกไปให้ซ้อมก่อน ฮิฮิ เดี๋ยวนี้ไม่ชวนกินกาแฟเลยนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 22:20:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 10:13
จริงๆแล้ว เรื่องนี้จบก็ดีนะคะ เพราะดูๆแล้วมันเป็นเ ...

ค่ะคุณไผ่ คุณจะเข้าใจอย่างนั้นก็เข้าใจไปค่ะ ชั้นบอกคุณให้คุณเข้าใจนะคะ  tall_big  รับทุกอย่างไว้เอง เพราะเค้าต้องการยุติ เหตุผลของเค้าคือต้องการจบ เหมือนกับตั้งแต่แรกที่เค้าไม่โต้ตอบอะไร ที่ต้องมารับบาปนี้ไว้ ก็เพราะชั้น ชั้นเหมือนคนผิดที่ทำให้เค้าต้องออกตัวมารับมลทิล เพราะต้องการจบเรื่องเน่านี้ ชั้นเองก็ทนไม่ได้เช่นเดียวกับคุณที่ เค้าต้องมาถูกกระทำ ต่างกันที่ เก๋คือ เพื่อนคุณ แต่  tall_big  ไม่มีใคร และชั้นคือคนเดียวที่รู้เรื่องจากเค้า เค้าตัวคนเดียว ทางเค้าไม่มีใครอยู่ในเหตุการณ์ที่จะออกมาบอกให้ความเป็นธรรม ชั้นทำเท่าที่ชั้นทำได้  แต่มันกลับทำให้ ตัวเค้าเองนั้นยิ่งหนัก ต้องยอมรับทั้งหมดไว้ เพื่อให้มันจบ ชั้นหักล้างเหตุผลของคุณอีกก็ได้  แต่ทุกคนก้จะไม่ยอมรับเหตุผลนั้น เพราะ ยันมาคำเดียวว่าชั้นไม่อยู่ในเหตการณ์ มันจึงไม่มีประโยชน์อะไรที่จะต้องเคลียร์ เพราะ ทั้ง  tall_big และเก๋ ต่างก็ไม่ได้ต้องการต่อความอะไรแล้ว ป่วยการที่ชั้นกับพวกคุณจะต้องมาชี้แจงอะไรซึ่ง คุณก็ยืนเหตุผลของคุณ ชั้นก็ยืนเหตุผลของชั้น ไม่มีใครยอมรับเหตุผลและข้อเท็จจริงที่อีกฝ่ายหนึ่งกล่าวอ้าง โต้แย้งไปก็ไม่จบ คุ่กรณีทั้งสองก็ไม่มีใครออกมาต่อความกันแล้ว  และที่สำคัญ เป็นเพราะชั้น tall_big  จึงต้องยอมเป็นคนผิดทั้งหมด เพื่อให้จบ ชั้นขอย้ำว่าเพราะเค้าไม่ต้องการให้โต้เถียงกันอีกต่อไป   ให้พวกคุณสบายใจ ให้ทุกคนดูหนังเรื่องนี้จบแบบผู้ร้ายโดนฆ่าตาย เป็นดังพลอทเรื่องที่ ได้ถูกวางไว้ตั้งแต่แรก .ชั้นขอยืนยันเช่นกันว่า tall_big เค้าไม่ได้ผิด เค้าทำดีที่สุดแล้ว.

ป.ล. ถึง อลิสา  ไม่ต้องขอคุยส่วนตัวค่ะ คนอย่างเธอชั้นไม่ลดตัวคุยด้วยหรอกนะ อย่าหลงผิดเลยนะคะ ที่ผ่านมาถือว่าชั้นพลาดเองที่จริงใจต่อเธอ  เธอไม่ควรทำเป็นปากกล้า ท้าทาย อย่างคนไร้ความคิด เธอยังกล้าที่คิดจะขอสไกด์ชั้นไปคุยส่วนตัว เจียมตัวหน่อยนะคะ สิ่งใดที่ชี้นเคยพลาดในชีวิต เคยผิดหวัง มันก็เป็นเรื่องส่วนตัวในชีวิตของชั้นที่ชั้นเคยบอกเธอไป แล้วเธอคิดว่าจะเอามาเล่นงานในเวบให้ชั้นต้องเจ็บปวดน่ะ เธอคิดผิดแล้วล่ะ ชั้นไม่แคร์หรอก ชั้นเวทนาที่เธอแสดงพฤติกรรมเช่นนี้ออกมา  ถึงชั้นจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยไม่ติด ชั้นก็ไม่เคยคิดจะทำอะไรทราม เท่าที่เธอเอาเรื่องนี้มาเย้ยหยันชั้น เพราะเธอเข้าใจว่ามันเป็นแผลของชั้นสินะคะ แต่ปล่าวเลย ชั้นไม่ได้เสียใจ เธอเข้าใจผิดแล้วล่ะ จากนี้ไปเธอจะพล่ามอะไร ชั้นไม่สนใจแล้วล่ะ รู้กรรมพืชเธอแล้ว เชิญพล่ามตามสบายเลยนะคะ.

*** กระทู้นี้ชั้นตั้งเอง ใครอ่านแล้วไม่พอใจกระทู้ชั้น เชิญกระทู้อื่นค่ะ ไม่ต้องคลิ๊กเข้ามาดู.

โพสต์ 2014-7-8 00:31:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-8 14:28

5555เชื่อแล้วค่าว้าคุณเป็นใครกลับคำ กลับด้านได้ตลอดๆๆเหมือนใครน้าเอาเถอะค่ะ กำพืดใครจะยังไงแล้วแต่คุณคิดนะคะ ส่วนเรื่องเรียนมหาลัยน่ะ กลับไปอ่านให้ดีนะคะว่าชั้นชื่นชมคุณต่างหากว่าเรียนสูง รีบมากแน่ๆเลย มองคนอื่นต่ำเตี้ยตลอด เวทนาตัวเองเถอะค่าคุณพี่ มีเด็กประจำแต่ไม่มีใครถูกใจเลย เป็นไปได้หรอคร้าา เอว่าแต่คุณเล่าเรื่องส่วนตัวให้ดิชั้นฟังตอนไหนนร้าาา นึกไม่ออกนะคะ มุขนี้นึกนานมั้ยคะ สรุปนะคะ ผช ของคุณคือคนดีเริดดดดเหมาะกะคุณดีนะคะ รึคนเดียวกันไม่ทราบขอให้มีความสุขกับการอยู่ที่สูงๆมองคนอื่นต่ำๆระวังค้าา เส้นพลิก เพราะชอบพลิกแพลงคำพูดจัง มีอะไรขอเป็นไลนรึเฟสนะคะ ถ้าเป็นดิชั้นนะชั้นจะพิสูจน์ไปเลยว่าคุณน่ะมีตัวตนจริงๆรึป่าว ลดตัวลงมานิสสนึงน้าอยากเปิดกล้อง ชั้นอยากเจอคนจริง คนเก่งแต่ฟังรึแต่งเรื่องเองนี่ก็หลบๆรึไม่ก็อยู่กะ ผช ของคุณเถอะค่า  ปล เดี๋ยวหาหลักฐานเด็ดก่อนน้า ว่าตอนคุณคุยกะชั้นน่ะเป็นยังไง อย่าคิดมากล่ะขำๆๆๆๆคร่าาาหยุดว่าคนอื่นหลายๆคนแล้วมองตัว้เองนิสนึง ขอย้ำนะคะเฟสกะไลนเท่านั้นค่าเปิดกล้องเท่านั้นแล้วก็อย่าสำคัญตัวเองผิดนะคะ ที่ขอให้เปิดกล้องเฟสกะไลนน่ะไม่ได้อยากรู้จักคุณเล้ยยยเพราะรู้อยู่แล้วค่ะว่าคุณเป็นใครแต่ชอบการมีหลักฐานไม่อยากกล่าวหาลอยๆชัดเจนมั้ยคะ

ขอส่งท้ายอีกนิสนะคะชั้นจะไม่ตอบโต้คุณแล้วทางเวบนี้แล้วนะคะ เกรงใจคุณGod  ค่ะเพราะเวบเค้าให้มาหาความสุขใส่ตัวค่ะไม่ใช่กล่าวหาคนอื่นโดยไร้หลักฐาน  สู้ๆๆนะคะคุณพี่อยู่ที่สูงๆมากตกลงมาจะจุกกับคำพูดที่วกวนของตัวเองค่าเพราะคำโกหก เคยได้ยินมั้ยคะ สุภาษิตนี้ ปลาหมอตายเพราะปาก  สงสารคุณพี่จัง จบแล้วแน่นอนค่า คอนเฟิรม
โพสต์ 2014-7-8 03:48:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 22:20
ค่ะคุณไผ่ คุณจะเข้าใจอย่างนั้นก็เข้าใจไปค่ะ ชั้นบ ...

กำพืดคับมิใช่กรรมพืช ;)
โพสต์ 2014-7-9 22:33:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ว เพิ่งมีโอกาสเข้ามาอ่านเหมือนเราพลาดเรื่องตื่นเต้นอะไรไปรึป่าว แต่เท่าที่ผมได้คุยกับพี่ๆในเวปหลายคนก็ดีนะครับ เราต่างไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวซึ่งกันละกัน คำหยาบไม่เคยใช้กันเลย ให้เกียรติกันเสมอ ยิ่งเราเป็นผู้ใหญ่ ซึ่งส่วนมากผมคิดว่ามีงานทำกันเกือบทุกคน วุฒิภาวะค่อยข้างสูง ถึงเราจะรู้จักกันในที่แบบนี้บางอย่างเก็บไว้แค่คน 2 คน น่ะจะดีกว่านะครับ นอกจากเขาอยากให้เราส่งการบ้านให้ ก็ต้องใช้คำที่สุภาพอยู่ดีแบบนี้มิตรภาพจะอยู่ยาวนานนะครับ แล้วประสบการณ์ที่ผมทำงานด้าน ไอทีมา อยู่กับโลกออนไลน์มานาน ผมคิดว่าอะไรที่ผิดปกติหรือมีพิรุธสาวๆควรจะระวังไว้นะครับ ยูเซอร์ ปลอมกันง่าย ยิ่งค่า วีไอพี ไม่ได้แพงด้วย สมัครได้ง่าย ไม่มีการ บล๊อค IP ที่มาจะเครื่องเดียวกัน จะทำสัก 2-3 ID มาเป็นกระบอกเสียงให้น่าสนใจก็ไม่ยาก เพราะงั้น ทุกครั้งที่เราจะนัดกับใครก็แล้วแต่ ควรนัดในที่มีผู้คนเยอะสักหน่อย ลองเจอลองคุยกันก่อน ดูท่าทีของแต่ละคน หลังจากไหนก็แล้วแต่สาวๆเลยครับ ผมเองก็มีคนปลอมเป็นสาวมาคุยก็เยอะ สุดท้าย กระเทยเสียงผู้หญิง ไม่ก็เกย์ >.< จะยังไงก็แล้วแต่ ทุกคนระวังตัวไว้เสมอดีที่สุดครับ อย่าไว้ใจใครเพราะแค่ได้อ่านการบ้าน  ทุกเรื่องสามารถแต่งขึ้นมาได้เสมอครับ เราไม่ได้ไปอยู่ข้างเตียงเขาสักหน่อยจริงมั้ยครับ  ^^
โพสต์ 2014-7-10 13:01:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆไปเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-18 16:58 , Processed in 0.048034 second(s), 14 queries .