ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: pranee_1964

การบ้านค่ะ ไปกับนาย tall_big มาค่ะ.(ลูกผู้ชายตัวจริง)

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-7-6 21:11:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 21:07
เค้าไม่ได้ให้ชั้นเป้นกระบอกเสียงให้นะ เข้าใจซะใหม ...

คุณพี่ ร่มโพธิ์ ร่มไทร อย่างพวกเราจะไปสนใจ พวกถั่วงอกทำไมคะ ไม่เอา ไม่พูด
โพสต์ 2014-7-6 23:00:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 21:07
เค้าไม่ได้ให้ชั้นเป้นกระบอกเสียงให้นะ เข้าใจซะใหม ...

ดิฉันคิดว่า คำๆนี้ไม่เหมาะกับน้องคนนี้หรอกค่ะ น่าจะเหมาะกับคนของคุณที่สุด เพราะถ้าเค้าเป็นลูกผช.ตัวจริงต่อให้เค้าจะโดนคุณซักไซร้แค่ไหนก็คงไม่เล่าให้คุณฟังขนาดนั้นหรอกค่ะ ขอโทษเถอะค่ะ ดิฉันติดตามกระทู้นี้มาตั้งแต่การฝากส่งการบ้านของเก๋ละ ขอออกมารับผิดชอบซักนิดเถอะ คือดิฉันเองเป็นคนชวนเก๋เข้ามาในเว็บนี้เพราะเห็นเค้ากำลังเครียด แต่กลับมามาเจอเรื่องราวแบบนี้ ขอออกตัวเลยค่ะว่าคืนนั้นไผ่อยู่ในเหตุการณ์ตั้งแต่ออกรถไปที่นัดเลี้ยงรุ่น จนกลับจากงานส่วนเรื่องบนเตียงไม่ขอออกความเห็นค่ะ เนื่องจากไผ่เองเอารถมาจอดไว้ที่โรงแรมที่เก๋เค้าเปิดไว้และก็ขึ้นรถไปกับเก๋ด้วย ซึ่งมีคุณ tall_big นั่งไปด้านหน้าและไผ่เอวก็นั่งไปด้านหลัง กับลูกๆของเก๋ ขาไปก็เห็นคุณเค้าเข้ากับเด็กๆได้ดีนะคะ ยังนึกชมในใจเลยค่ะ และพอถึงงานก็ทานข้าวคุยกันไม่เห็นแสดงออกมาเลยนะคะว่าโดนบังคับมา ยพอดีมาเที่ยววันนี้เลยชวนมาด้วย ไม่ได้พูดซักคำว่าเป็นแฟน หรือกิ๊ก และที่ว่าเหล้าน่ะ ถ้านับกันจริงๆเค้าก็ดื่มกับเพื่อนที่เป็นทอม และก็พี่ชายของเพื่อนแค่ 3คนค่ะ แต่เพื่อนที่เป็นทอมก็ดื่มไม่กี่แก้วแล้วถอยออกมา ก็เหลือแค่เค้ากับพี่ชายของเพื่อนแค่2คน และเหล้าก็ไม่ได้มีครึ่งขวดนะคะ ก็ขวดลิตรที่ยุบไปแค่คอขวดค่ะ และที่เก๋เค้าว่าคุณเค้าเมา ไผ่คิดว่าน่าจะเป็นเพราะแก้วสุดท้ายก่อนกลับที่เค้ากระดกรวดเดียวหมดแก้วเลย ก่อนขึ้นรถคุณtall_big ก็เดินไม่ค่อยตรงทาง พอขึ้นรถไปก็พยายามที่จะฝืนตัวเองพยายามจะชวนคุยโน่นนี่จนกลายเป็นน่ารำคาญ จนเก๋ต้องบอกให้คุณเค้าหลับไปเถอะ คุณเค้าก็ปรับเบาะนอนยาวเลยค่ะ อ่อ เด็กๆไปนอนหลับบนที่นอนในตอนท้ายของรถค่ะ เลยเอนเบาะมาได้จนสุด และเค้าก็หลับๆตื่นๆทำเหมือนจะพยายามคุย อยากจะอาเจียนบ้าง แต่ก็ยังเก่งนะที่ไม่อาเจียนออกมาในรถ บอกตรงๆเลยค่ะว่าตอนแรกก็อดคิดชื้นขึ้นมานิดว่าดีเหมือนกันที่มีเพื่อนผช.มาด้วย เพราะทางกลับบ้านตอนกลางคืนค่อนข้างเปลี่ยว แต่จริงๆแล้วไม่มีประโยชน์อะไรเลย แล้วเก๋ก็ขับรถไปส่งเด็กๆที่บ้านพี้เลี้ยง ไผ่ก็กลับไปเอารถที่โรงแรม จนถึงโรงแรมก็ไม่เห็นเค้าจะตื่นเลย แต่เก๋ก็บอกให้ไผ่กลับไปก่อนเดี๋ยวเค้าจัดการเอง ก็คงจะปลุกกันแล้วพาขึ้นไปบนห้องแหละค่ะ หลังจากนั้นไผ่ไม่ขอพูดถึงนะคะ เพราะเป็นเรื่องที่ไผ่ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ แต่ก็โทรคุยกันตลอดนะคะ ส่วนเรื่องที่ว่าทำไมไม่ถูกใจไม่ยอมกลับบ้านและยอมจ่าย ก็เพราะเก๋ไม่สามารถกลับก่อนเวลาที่เค้าอ้างตอนก่อนออกจากบ้านได้ และที่เค้ายอมจ่ายส่วนที่เหลือก็เพราะเค้าเป็นคนที่แคร์คนอื่นก่อนตัวเองเสมอ และเค้าถือว่าเค้าจ่ายให้เป็นค่าที่คุณtall_bigนั้นเล่นและทำให้ลูกๆเค้าสนุกและหัวเราะอย่างไม่ได้เสแสร้งว่ารักเด็กในตอนก่อนที่เค้าจะดื่มเหล้า และตอนนี้เก๋ได้ออกไปจากเว็บนี้ตั้งนานแล้ว ไผ่อยากจะขอใหทุกคนจบเรื่องนี้เถอะค่ะ ขนาดไผ่โทรไปบอกให้เค้าเข้ามาอ่านเรื่องราวโดยใช้password ของไผ่ เค้ายังไม่ยอมเอาเลย เค้าบอกว่ามันจบไปแล้ว
แต่ในฐานะเพื่อนของเก๋ขอพูดและฝากไปถึงคุณtall_bigซักหน่อยนะคะ ว่าใครทำอะไรยังไงย่อมรู้อยู่แก่ใจ และที่สำคัญคุณเป็นคนทำให้เพื่อนของไผ่ต้องเข้ารพ.หลังจากที่คุณกลับไปแล้ว ด้วยเรื่องการแพ้บุหรี่อย่างรุนแรงของไอ้เก๋มัน คุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าคุณบอกมันไว้ว่าอย่างไรเรื่องบุหรี่ ซึ่งมันกบอกคุณแล้วว่ามันแพ้มากถึงมากที่สุด
โพสต์ 2014-7-6 23:01:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ดิฉันคิดว่า คำๆนี้ไม่เหมาะกับน้องคนนี้หรอกค่ะ น่าจะเหมาะกับคนของคุณที่สุด เพราะถ้าเค้าเป็นลูกผช.ตัวจริงต่อให้เค้าจะโดนคุณซักไซร้แค่ไหนก็คงไม่เล่าให้คุณฟังขนาดนั้นหรอกค่ะ ขอโทษเถอะค่ะ ดิฉันติดตามกระทู้นี้มาตั้งแต่การฝากส่งการบ้านของเก๋ละ ขอออกมารับผิดชอบซักนิดเถอะ คือดิฉันเองเป็นคนชวนเก๋เข้ามาในเว็บนี้เพราะเห็นเค้ากำลังเครียด แต่กลับมามาเจอเรื่องราวแบบนี้ ขอออกตัวเลยค่ะว่าคืนนั้นไผ่อยู่ในเหตุการณ์ตั้งแต่ออกรถไปที่นัดเลี้ยงรุ่น จนกลับจากงานส่วนเรื่องบนเตียงไม่ขอออกความเห็นค่ะ เนื่องจากไผ่เองเอารถมาจอดไว้ที่โรงแรมที่เก๋เค้าเปิดไว้และก็ขึ้นรถไปกับเก๋ด้วย ซึ่งมีคุณ tall_big นั่งไปด้านหน้าและไผ่เอวก็นั่งไปด้านหลัง กับลูกๆของเก๋ ขาไปก็เห็นคุณเค้าเข้ากับเด็กๆได้ดีนะคะ ยังนึกชมในใจเลยค่ะ และพอถึงงานก็ทานข้าวคุยกันไม่เห็นแสดงออกมาเลยนะคะว่าโดนบังคับมา ยพอดีมาเที่ยววันนี้เลยชวนมาด้วย ไม่ได้พูดซักคำว่าเป็นแฟน หรือกิ๊ก และที่ว่าเหล้าน่ะ ถ้านับกันจริงๆเค้าก็ดื่มกับเพื่อนที่เป็นทอม และก็พี่ชายของเพื่อนแค่ 3คนค่ะ แต่เพื่อนที่เป็นทอมก็ดื่มไม่กี่แก้วแล้วถอยออกมา ก็เหลือแค่เค้ากับพี่ชายของเพื่อนแค่2คน และเหล้าก็ไม่ได้มีครึ่งขวดนะคะ ก็ขวดลิตรที่ยุบไปแค่คอขวดค่ะ และที่เก๋เค้าว่าคุณเค้าเมา ไผ่คิดว่าน่าจะเป็นเพราะแก้วสุดท้ายก่อนกลับที่เค้ากระดกรวดเดียวหมดแก้วเลย ก่อนขึ้นรถคุณtall_big ก็เดินไม่ค่อยตรงทาง พอขึ้นรถไปก็พยายามที่จะฝืนตัวเองพยายามจะชวนคุยโน่นนี่จนกลายเป็นน่ารำคาญ จนเก๋ต้องบอกให้คุณเค้าหลับไปเถอะ คุณเค้าก็ปรับเบาะนอนยาวเลยค่ะ อ่อ เด็กๆไปนอนหลับบนที่นอนในตอนท้ายของรถค่ะ เลยเอนเบาะมาได้จนสุด และเค้าก็หลับๆตื่นๆทำเหมือนจะพยายามคุย อยากจะอาเจียนบ้าง แต่ก็ยังเก่งนะที่ไม่อาเจียนออกมาในรถ บอกตรงๆเลยค่ะว่าตอนแรกก็อดคิดชื้นขึ้นมานิดว่าดีเหมือนกันที่มีเพื่อนผช.มาด้วย เพราะทางกลับบ้านตอนกลางคืนค่อนข้างเปลี่ยว แต่จริงๆแล้วไม่มีประโยชน์อะไรเลย แล้วเก๋ก็ขับรถไปส่งเด็กๆที่บ้านพี้เลี้ยง ไผ่ก็กลับไปเอารถที่โรงแรม จนถึงโรงแรมก็ไม่เห็นเค้าจะตื่นเลย แต่เก๋ก็บอกให้ไผ่กลับไปก่อนเดี๋ยวเค้าจัดการเอง ก็คงจะปลุกกันแล้วพาขึ้นไปบนห้องแหละค่ะ หลังจากนั้นไผ่ไม่ขอพูดถึงนะคะ เพราะเป็นเรื่องที่ไผ่ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ แต่ก็โทรคุยกันตลอดนะคะ ส่วนเรื่องที่ว่าทำไมไม่ถูกใจไม่ยอมกลับบ้านและยอมจ่าย ก็เพราะเก๋ไม่สามารถกลับก่อนเวลาที่เค้าอ้างตอนก่อนออกจากบ้านได้ และที่เค้ายอมจ่ายส่วนที่เหลือก็เพราะเค้าเป็นคนที่แคร์คนอื่นก่อนตัวเองเสมอ และเค้าถือว่าเค้าจ่ายให้เป็นค่าที่คุณtall_bigนั้นเล่นและทำให้ลูกๆเค้าสนุกและหัวเราะอย่างไม่ได้เสแสร้งว่ารักเด็กในตอนก่อนที่เค้าจะดื่มเหล้า และตอนนี้เก๋ได้ออกไปจากเว็บนี้ตั้งนานแล้ว ไผ่อยากจะขอใหทุกคนจบเรื่องนี้เถอะค่ะ ขนาดไผ่โทรไปบอกให้เค้าเข้ามาอ่านเรื่องราวโดยใช้password ของไผ่ เค้ายังไม่ยอมเอาเลย เค้าบอกว่ามันจบไปแล้ว
แต่ในฐานะเพื่อนของเก๋ขอพูดและฝากไปถึงคุณtall_bigซักหน่อยนะคะ ว่าใครทำอะไรยังไงย่อมรู้อยู่แก่ใจ และที่สำคัญคุณเป็นคนทำให้เพื่อนของไผ่ต้องเข้ารพ.หลังจากที่คุณกลับไปแล้ว ด้วยเรื่องการแพ้บุหรี่อย่างรุนแรงของไอ้เก๋มัน คุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าคุณบอกมันไว้ว่าอย่างไรเรื่องบุหรี่ ซึ่งมันกบอกคุณแล้วว่ามันแพ้มากถึงมากที่สุด
โพสต์ 2014-7-6 23:06:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนนซี่ขอเคลียร์นี๊ดนึง นะคะ คือตอนที่มีผู้ชายด่าแนนซี่อะค่ะ ไม่เข้าใจค่ะ ว่า ฉีดน้องโบ แล้วไม่มีรอยหยักแปลว่าอะไร เพราะไม่เคยได้ยินแพทย์คนไหน ฉีดไปในกะโหลก จิ้มสมอง สักคน เค้าด่าแล้วด่าอีก ก็ไม่เข้าใจค่ะ คิดว่าเค้าด่าว่าไม่สวย ไม่เข้าใจ ว่ามันหมายความว่าอะไร
โธ่เอ๊ย เค้าจะด่าว่าโง่ ก็ยังงง อยู่ดีว่า ทั้งหมด มันโง่ตรงไหน แล้วความโง่ มาเกี่ยวอะไรด้วยวะ ตกลง มันไปเกี่ยวกับโบทอก ได้ไง เนี่ย
แล้วเค้าด่ากันแบบนี้เรอะคะ มันฉลาดตรงไหนวะ ตกลงไอ้เด็กคนนี้ มันพูดอะไร งง มากเลย มันเป็นใคร ออกมาพูดเรื่องอะไร

ตัวจริงแนนซี่ ฉลาดนะคะ แต่เรื่อง ที่ฉีดโบทอก แล้วรอยหยักในสมอง หายไปด้วยนี่ไม่เคยได้ยินจริงๆๆ ขอโทษสมาชิกด้วยที่ ไปด่าแม่มันให้ระคายหู เพราะไม่เข้าใจ คิดว่าเค้าด่าว่าไม่สวย ขอโทษที่พี่ด่าแม่มึง ไปสองครั้งนะคะ ไม่ได้ตั้งใจจะด่าแม่มึงจริงๆๆค่ะ พี่ไม่เข้าใจเรื่องโบทอกเท่าไหร่ ถ้ารู้ ว่าน้องหมายถึงอะไรคงไม่ด่าแม่มึงแบบนี้นะคะ
โพสต์ 2014-7-6 23:15:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:01
ดิฉันคิดว่า คำๆนี้ไม่เหมาะกับน้องคนนี้หรอกค่ะ น่าจ ...

คุณคะ พี่ว่าพอเหอะค่ะ พี่ก็บอกแล้ว ว่าป๋าผิด เค้ารับงานทั้งที่ สภาพเค้าไม่พร้อม จิตใจไม่พร้อม จริงๆแล้วป๋าก็ไม่ได้เป็นคนเลวร้ายอะไรค่ะ บางทีคนเรา ร่างกาย สุขภาพไม่ไหว ตัวร้ายมันก็ออก ทุกคนแหละค่ะ พี่ถึงว่า จะเอาใครมันมีความเสี่ยง ทางที่ดี ดูกันให้ดี ศึกษาให้ดี อาไรที่มันผ่านมาแล้ว ถือว่าเป็นบทเรียนของทุกฝ่ายค่ะ จบเถอะนะคะ มันเสียทุกคน มาสาวกันไปมา เสียหายก็เป็นคุณเก๋ กับป๋านะคะ
โพสต์ 2014-7-6 23:28:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:15
คุณคะ พี่ว่าพอเหอะค่ะ พี่ก็บอกแล้ว ว่าป๋าผิด เค้ารั ...

ขอบคุณค่ะที่เข้าใจ จริงๆแล้วไผ่ก็อ่านเงียบๆละค่ะ แต่เห็นเพื่อนโดนแรงมากทั้งที่เจ้าตัวมันก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลย บอกให้มันเข้ามาดูมันยังไม่เข้าเลยไผ่เลยต้องออกตัวในฐานะเพื่อน และคนที่อยู่ในเหตุการณ์บางช่วงบางตอนน่ะค่ะ แต่ถ้าจบเรื่องราวได้ก็ขอบคุณค่ะ เพื่อนใครๆก็รักค่ะ แถมมันโดนต่อว่าทั้งๆที่มันไม่รู้เรื่องอะไร และไผ่เองเป็นคนชวนมันเข้ามาในเว็บนี้ ก็เลยอยู่เฉยไม่ได้น่ะค่ะ
โพสต์ 2014-7-6 23:30:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:28
ขอบคุณค่ะที่เข้าใจ จริงๆแล้วไผ่ก็อ่านเงียบๆละค่ะ แ ...

ในนี้เค้าแรงๆๆกันทั้งนั้นแหละค่ะ วันนี้พี่ยังโดนเรื่องโบทอกเลย 55555
โพสต์ 2014-7-6 23:34:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:30
ในนี้เค้าแรงๆๆกันทั้งนั้นแหละค่ะ วันนี้พี่ยังโดนเ ...

ผมแรงแต่ไม่แหล กลับกรอก กลิ้งไปกลิ้งมา วาจาแรกว่าอย่าง วาจาหลังว่าอีกอย่างคับ
โพสต์ 2014-7-6 23:40:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:28
ขอบคุณค่ะที่เข้าใจ จริงๆแล้วไผ่ก็อ่านเงียบๆละค่ะ แ ...

คุณไผ่คะ พี่อยาก บอกเลยค่ะว่า ป๋า ไม่ใช่เป็นคนเลว หรือไม่ดี นะคะ สิ่งที่เกิดขึ้นน่าจะเป็นจังหวะที่ไม่ดี ป๋าเองเป็นคน ที่ตั้งใจ และอยากตั้งต้นชีวิตใหม่ พี่คิดว่าคุณไผ่เคยเจอป๋าแล้ว คงทราบว่า เค้าไม่ได้มีพิษมีภัยอะไรกับใคร คนเราบางที มันต้องมีพูดความในใจกันบ้างซึ่งป๋าเองก็ไม่ได้อยากให้พี่นีมาเขียนลงแน่นอน พี่นีเอง ก็ เอ็นดูป๋า อยากช่วยเหลือ น้ำใจแกมีมากมายอย่างที่บอกนะคะ การเข้าใจผิดนั้นมีอยู่มากหลาย และมักจะเกิดโดยบังเอิญเสียด้วย พี่ เข้าใจทุกคน นะคะ ที่จริง คนที่เราพูดถึงทุกคนก็เป็นคนดีๆๆกันทั้งนั้น แต่เข้าใจผิดกันโดยบังเอิญ คิดเสียว่า แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันคนละเล็กละน้อย อะไรที่เข้าใจผิดกันก็ได้เคลียร์  แล้ว ถือว่า วันนี้เป็นวันดีค่ะ ได้เคลียร์ กันไปอีกหนึ่งคู่ ดีนะคะ พี่ว่าดี แล้ว
โพสต์ 2014-7-6 23:43:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:34
ผมแรงแต่ไม่แหล กลับกรอก กลิ้งไปกลิ้งมา วาจาแรกว่าอ ...

ขั้นเกลียดเธอ อย่ามายุ่งวุ่นวายกับชั้นอีก ไสหัวไปจะไปไหนก็ไป ไปต่อกะทู้คนอื่น อย่ามาต่อกะทู้ชั้น คนทุเรศ ชั้นอภัยให้ไปทีแล้ว พรุ่งนี้กรวดน้ำให้
โพสต์ 2014-7-6 23:45:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีใครช่วยหยุดไอ้เด็กคนนี้ที เถอะ
โพสต์ 2014-7-6 23:46:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:43
ขั้นเกลียดเธอ อย่ามายุ่งวุ่นวายกับชั้นอีก ไสหัวไปจ ...

กรอดน้ำให้ตัวเองหรอคับ คุณนาย โบท๊อกซ์
ถ้าคุณไม่ขยันพาดพิง ผมจะไม่มายุ่งเลยคับ คุณยาย
โพสต์ 2014-7-6 23:47:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:46
กรอดน้ำให้ตัวเองหรอคับ คุณนาย โบท๊อกซ์
ถ้าคุณไม่ขย ...

ให้แม่มึงมั๊ง
โพสต์ 2014-7-6 23:52:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:47
ให้แม่มึงมั๊ง

สันดานไม่ดีอีกแล้ว...
แย่จังคับ
อายุน่าจะไม่น้อยนะคับ ตรงกันข้ามกับ หัวคิด
โพสต์ 2014-7-7 00:18:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neromust ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:52
สันดานไม่ดีอีกแล้ว...
แย่จังคับ
อายุน่าจะไม่น้อยนะค ...

ถามจริงๆๆเหอะ คุณ เป็นอะไรข้องใจเรื่องอะไร อยู่ๆๆก็มาวุ่นวาย ด่าคนโน้นคนนี้ ทั้งๆๆที่กระทู้นี้ ก็ไม่ใช่ของคุณ ทุกคนในนี้คุณก็ไม่รู้จัก คุณต้องการอะไร ไม่มีใครไปทำอะไรให้คุณเลย อยู่ๆๆคุณก็มาด่า เค้า ไหนมาพูดกันดีๆๆ มันมีอะไร เป็นอะไร ข้องใจเรื่อง อะไร
โพสต์ 2014-7-7 00:47:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดิชั้นจบกระทู้นี้แค่นี้แล้วนะคะ ทุกๆๆคนก็เคลียร์กันไปหมด แล้ว ถูกผิด ก็ เคลียร์กันไปแล้ว อย่า ต่อเรื่องต่อราวกันไปเลยค่ะ เรามาในนี้มาหาเพื่อนนะคะ ไม่ได้มาสร้างศรัตรู ถือว่าสิ่งที่ได้อ่านก็เป็นข้อเตือน ใจให้ทุกท่านนะคะ คนซื้อก็ ทำความเข้าใจกับคนขายให้ดี ทำความรู้จักกันให้ดีก่อนเจอกันพูดคุยทำความรู้จักจนมั่นใจว่า เราคุนกันรู้เรื่อง คนขายก็ ต้อง รู้จัก สภาวะสุขภาพ ของตัวเอง ถ้าไม่พร้อม อย่ารับงานเลยค่ะ แล้วถ้าใจไม่รักงานนี้ อย่ามาทำค่ะ มันทำให้ อีกฝ่ายเสียความรู้สึก ทั้งๆๆที่คุณอาจไม่ได้ตั้งใจ นะคะ ยังไงขอบคุณ GODนะคะ ที่ให้สมาชิกทุกท่าน ออกความคิดเห็นได้อย่าง เสรี พี่เป็นคนแฟร์ค่ะ อะไรเราเข้าใจกันผิดเคลียร์ได้ ขอบคุณเวป นะคะ
โพสต์ 2014-7-7 02:53:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 00:47
ดิชั้นจบกระทู้นี้แค่นี้แล้วนะคะ ทุกๆๆคนก็เคลียร์กั ...

แน่ใจหรอคับว่าผมไม่รู้จักคนในนี้ ถ้าผมไม่รู้จักผมคงไม่เข้ามายุ่งคับ
คุณยาย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 03:30:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bamboo_kg ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 23:01
ดิฉันคิดว่า คำๆนี้ไม่เหมาะกับน้องคนนี้หรอกค่ะ น่าจ ...

คำคำนี้เหมาะสมกับเด็กคนนี้แล้วค่ะ ไม่เหมาะสมกับ tall_big   เพราะ tall_big  ไม่เคยว่าผู้หญิง แม้แต่เพื่อนคุณ ใส่เค้า ปาวๆๆ เค้าก็ยังไม่โต้ตอบเลย เพราะเหตุผลเดียวคือ เพราะไม่อยากทำให้เก๋เสียหายไปมากกว่านี้ เค้าเป็นผู้ชาย เค้าขายตัว เค้าไม่มีค่าพอที่จะทำให้คนซื้อต้องมัวหมอง  หมาไม่กัดคนที่เอาอาหารมาให้  ส่วนคนที่เอาอาหารมาให้ จะตีเค้า ก็ไม่เป้นไร  เก๋จะทำแบบนี้ ต้องการแบบนี้ก็ไม่เป็นไร นี่คือสิ่งที่ tall_big บอกกับชั้น
     ถ้าลูกผู้ชายจริง ในความคิดของคุณคือต้องยอมให้เพื่อนคุณใส่เอาแบบไม่โต้แย้งใดๆ ใช่มั๊ยคะ ถ้าอย่างนั้นละก็  สิ่งนั้น  tall_big  ได้ทำให้กับเพื่อนคุณตั้งแต่แรกแล้ว เค้าไม่เคยปริปากเรื่องนี้เลย ต้องแบบนี้สินะ ให้พวกคุณย่ำยีตามใจ  คุณถึงจะบอกว่าลูกผู้ชายจริง
           กระทูนี้ ชั้น ส่งการบ้าน และ พาดพิง เก๋ ไม่ใช่ความต้องการของ  tall_big  เลย ซักนิด เค้าไม่ได้ใช้ชั้นเป็นกระบอกเสียง เค้าไม่อยากเล่าด้วยซ้ำ  ชั้นเองที่ไปเค้นถามเค้า เพราะชั้นรู้ว่าเค้าไม่ใช่คนอย่างที่โดนต่อว่าในกระทู้ เค้าเป็นคนดีมากๆ จิตใจสูง มีคุณธรรม และที่สำคัญเค้าเป็นคนมีความคิด มีวุฒิภาวะมากพอ ตัวคุณสัมผัสเค้าได้ ชั้นเชื่อว่าคุณไม่โง่ คุณเองก็ออกปากเองว่า tall_big เค้าดี ในตอนที่คุณพบกับเค้า และเค้ามาเลวร้ายก็ตอนที่คุณไม่เห็น เพราะคุณฟังจากเพื่อนคุณมา มันไม่ผิดหรอกที่คุณจะเชื่อเพื่อนคุณ  แม้คุณจะออกตัวว่าไม่เห็นเรื่องบนเตียง และชั้นบอกเลยนะ อีกหลายคำ หลายประโยคที่คุณไม่รู้ว่า เก๋ พูดอะไรกับ  tall_big แต่ชั้นไม่ต้องการรื้อฟื้นแล้ว  tall_big ขอให้ชั้นมาจบเรื่องนี้ จึงไม่จำเป็นต้องแก้ต่างอะไร เพราะ เค้ารับเองทุกอย่างแล้ว  tall_big เค้ารับเองทั้งหมด คุณคงชัดเจนนะ เพื่อนคุณ สะอาดแล้ว
         อ่านครั้งแรกชั้นเข้าใจว่าคุณคือเก๋ แต่ ชั้นโทรคุยกับ tall_big  แล้ว เค้ายืนยันเอง ว่าคุณไผ่มีตัวตนอยู่จริงและนั่งอยู่เบาะหลังตามที่คุณกล่าวอ้างมา เค้ายังคงจำคุณได้  tall_big ต่อว่าชั้นเรื่องพาดพิงเก๋ และโพสเรื่องของเค้าขึ้นมาอีก ตอนนี้  tall_big -v.sh  ะฟสส๘ิรเ ขอให้ชั้นมาจบทุกอย่าง โดยเค้าขอรับไว้เองคนเดียว และชั้นต้องทำเพราะรับปากเค้าแล้วว่าจะทำให้ ชั้นขมขื่นใจที่ต้องพิมพ์ให้เค้าแบบนี้  เพราะชั้นรู้ดีว่าเค้าทำแบบนี้ทำไม  

คุณจงรับรู้ไว้ด้วยนะ ว่า tall_big  เป็นผู้ชายที่ จิตใจสูง เค้าเป็นคนที่ใจดีมาก มีจิตเมตตาผู้อื่นและมีคุณธรรม ชั้นกล้าพูดเพราะ รู้จักเค้าหลายด้าน ไม่ใช่แค่ด้านที่เค้าต้องมาอยู่ในโลกมืดอย่างนี้เพียงด้านเดียว

ภาพที่คุณไผ่เห็นเค้าแล้วชื่นชม  และ สิ่งที่เกิดระหว่างเค้ากับลูกๆของเก๋  เค้าไม่ได้บอกชั้น แต่ชั้นเชื่อคุณไผ่ เพราะ  tall_big เป็นคนโอบอ้อมอารีย์ ใจดีมาก เด็กๆทุกคนชอบเล่นด้วย แม้แต่หลานชั้นเองก็ยังชอบเล่นกับเค้า.

เค้าให้ชั้นมาจบเรื่องนี้โดยยอมรับไว้เองทั้งหมด เพราะไม่อยากให้ใครๆต้องวุ่นวายเสื่อมเสีย มันคือความดีในจิตใจเค้า
ต้องแบบนี้สินะ พวกคุณถึงจะบอกว่ายุติธรรม และ ถูกต้อง
     (  tall_big ขอให้ชั้นจบเรื่องนี้ ชั้นรับปาก tall_big เอาไว้  จึงต้องทำแบบนี้ ).  เค้าเป็นคนดีมาก.
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 03:32:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คำคำนี้เหมาะสมกับเด็กคนนี้แล้วค่ะ ไม่เหมาะสมกับ tall_big   เพราะ tall_big  ไม่เคยว่าผู้หญิง แม้แต่เพื่อนคุณ ใส่เค้า ปาวๆๆ เค้าก็ยังไม่โต้ตอบเลย เพราะเหตุผลเดียวคือ เพราะไม่อยากทำให้เก๋เสียหายไปมากกว่านี้ เค้าเป็นผู้ชาย เค้าขายตัว เค้าไม่มีค่าพอที่จะทำให้คนซื้อต้องมัวหมอง  หมาไม่กัดคนที่เอาอาหารมาให้  ส่วนคนที่เอาอาหารมาให้ จะตีเค้า ก็ไม่เป้นไร  เก๋จะทำแบบนี้ ต้องการแบบนี้ก็ไม่เป็นไร นี่คือสิ่งที่ tall_big บอกกับชั้น
     ถ้าลูกผู้ชายจริง ในความคิดของคุณคือต้องยอมให้เพื่อนคุณใส่เอาแบบไม่โต้แย้งใดๆ ใช่มั๊ยคะ ถ้าอย่างนั้นละก็  สิ่งนั้น  tall_big  ได้ทำให้กับเพื่อนคุณตั้งแต่แรกแล้ว เค้าไม่เคยปริปากเรื่องนี้เลย ต้องแบบนี้สินะ ให้พวกคุณย่ำยีตามใจ  คุณถึงจะบอกว่าลูกผู้ชายจริง
           กระทูนี้ ชั้น ส่งการบ้าน และ พาดพิง เก๋ ไม่ใช่ความต้องการของ  tall_big  เลย ซักนิด เค้าไม่ได้ใช้ชั้นเป็นกระบอกเสียง เค้าไม่อยากเล่าด้วยซ้ำ  ชั้นเองที่ไปเค้นถามเค้า เพราะชั้นรู้ว่าเค้าไม่ใช่คนอย่างที่โดนต่อว่าในกระทู้ เค้าเป็นคนดีมากๆ จิตใจสูง มีคุณธรรม และที่สำคัญเค้าเป็นคนมีความคิด มีวุฒิภาวะมากพอ ตัวคุณสัมผัสเค้าได้ ชั้นเชื่อว่าคุณไม่โง่ คุณเองก็ออกปากเองว่า tall_big เค้าดี ในตอนที่คุณพบกับเค้า และเค้ามาเลวร้ายก็ตอนที่คุณไม่เห็น เพราะคุณฟังจากเพื่อนคุณมา มันไม่ผิดหรอกที่คุณจะเชื่อเพื่อนคุณ  แม้คุณจะออกตัวว่าไม่เห็นเรื่องบนเตียง และชั้นบอกเลยนะ อีกหลายคำ หลายประโยคที่คุณไม่รู้ว่า เก๋ พูดอะไรกับ  tall_big แต่ชั้นไม่ต้องการรื้อฟื้นแล้ว  tall_big ขอให้ชั้นมาจบเรื่องนี้ จึงไม่จำเป็นต้องแก้ต่างอะไร เพราะ เค้ารับเองทุกอย่างแล้ว  tall_big เค้ารับเองทั้งหมด คุณคงชัดเจนนะ เพื่อนคุณ สะอาดแล้ว
         อ่านครั้งแรกชั้นเข้าใจว่าคุณคือเก๋ แต่ ชั้นโทรคุยกับ tall_big  แล้ว เค้ายืนยันเอง ว่าคุณไผ่มีตัวตนอยู่จริงและนั่งอยู่เบาะหลังตามที่คุณกล่าวอ้างมา เค้ายังคงจำคุณได้  tall_big ต่อว่าชั้นเรื่องพาดพิงเก๋ และโพสเรื่องของเค้าขึ้นมาอีก ตอนนี้  tall_big -v.sh  ะฟสส๘ิรเ ขอให้ชั้นมาจบทุกอย่าง โดยเค้าขอรับไว้เองคนเดียว และชั้นต้องทำเพราะรับปากเค้าแล้วว่าจะทำให้ ชั้นขมขื่นใจที่ต้องพิมพ์ให้เค้าแบบนี้  เพราะชั้นรู้ดีว่าเค้าทำแบบนี้ทำไม  

คุณจงรับรู้ไว้ด้วยนะ ว่า tall_big  เป็นผู้ชายที่ จิตใจสูง เค้าเป็นคนที่ใจดีมาก มีจิตเมตตาผู้อื่นและมีคุณธรรม ชั้นกล้าพูดเพราะ รู้จักเค้าหลายด้าน ไม่ใช่แค่ด้านที่เค้าต้องมาอยู่ในโลกมืดอย่างนี้เพียงด้านเดียว

ภาพที่คุณไผ่เห็นเค้าแล้วชื่นชม  และ สิ่งที่เกิดระหว่างเค้ากับลูกๆของเก๋  เค้าไม่ได้บอกชั้น แต่ชั้นเชื่อคุณไผ่ เพราะ  tall_big เป็นคนโอบอ้อมอารีย์ ใจดีมาก เด็กๆทุกคนชอบเล่นด้วย แม้แต่หลานชั้นเองก็ยังชอบเล่นกับเค้า.

เค้าให้ชั้นมาจบเรื่องนี้โดยยอมรับไว้เองทั้งหมด เพราะไม่อยากให้ใครๆต้องวุ่นวายเสื่อมเสีย มันคือความดีในจิตใจเค้า
ต้องแบบนี้สินะ พวกคุณถึงจะบอกว่ายุติธรรม และ ถูกต้อง
     (  tall_big ขอให้ชั้นจบเรื่องนี้ ชั้นรับปาก tall_big เอาไว้  จึงต้องทำแบบนี้ ).  เค้าเป็นคนดีมาก.
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 03:33:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2014-7-7 06:31:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรามาแบน ไอ้เด็กคนนี้ กันนะคะ ใครที่ อ่านคง เห็นถึงความผิดปรกติ ของเด็กผู้ชายคนนี้แล้ว ตัดสินใจให้ดีก่อนเรียกใช้บริการนะคะ
โพสต์ 2014-7-7 06:39:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neromust เมื่อ 2014-7-7 08:50
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 06:31
เรามาแบน ไอ้เด็กคนนี้ กันนะคะ ใครที่ อ่านคง เห็นถึงค ...

พอดีผมไม่ได้รับงานในเวปนี้เป็นหลักอ่ะคับ ;)
ผมก็มีงานของผมทำปกติคับไม่ได้แคร์อะไรเลยคับผม
โพสต์ 2014-7-7 10:13:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 03:30
คำคำนี้เหมาะสมกับเด็กคนนี้แล้วค่ะ ไม่เหมาะสมกั ...

จริงๆแล้ว เรื่องนี้จบก็ดีนะคะ เพราะดูๆแล้วมันเป็นเรื่องของเค้าสองคน คุณtall_big โดนแบนจากเว็บ เก๋ก็โดนเพ่งเล็งจากครอบครัวหลังจากที่เข้ารพ.ด้วยอาการแพ้สารนิโคตินจากบุหรี่อย่างรุนแรง(อันนี้ไผ่เห็นกับตาเพราะไผ่เป็นคนไปนอนเฝ้ามันเองค่ะ) เพราะทางบ้านเค้าก็ค่อนข้างช่วยระวังเรื่องนี้อย่างดีที่สุดแล้วแต่ยังอาการกำเริบขึ้นมาได้ จนเกิดมีการสืบสาวราวเรื่องราวขึ้นมา ส่วนเรื่องที่คุณบอกว่าไผ่ชื่นชมเค้าเรื่องเด็กๆไผ่ก็แค่พูดไปตามที่เห็นค่ะ และหลังจากนั้นก็พูดไปตามที่เห็นและได้ยินเหมือนกันกับที่คุณได้ยินจากผู้ชายคนนี้มาแหละค่ะ แต่มันก็คงจะเป็นไปกันคนละทางแน่นอน
เราเองต่างคนก็เป็นคนที่ถุูกเล่าให้ฟัง แต่ไผ่มีน้ำหนักนิดหนึ่งตรงทีอยู่ในเหตุการณ์ตั้งแต่เย็นจนถึงคุณ tall_big เมาจนถึงโรงแรม อ่อ..ว่าแต่ก่อนหน้าที่ไผ่จะออกมาไม่เห็นมีใครพูดเลยนะคะว่าคุณ tall_big บอกว่ามีบุคคลที่3อยู่ในเหตุการณ์ด้วย มีแต่ว่าเก๋มันใส่ความให้ร้ายทำลายเค้าอย่างเดียวเอง
แต่ก็อย่างว่าค่ะคนของใครๆก็รัก คนของคุณๆก็ฟัง เพื่อนของไผ่ที่คบกันมา30ปีเต็มจนแทบจะรู้ว่าตับไตใส้พุงมีกันกี่ขดไผ่ก็รัก แถมไผ่เป็นคนชักนำมันเข้ามาในเว็บนี้
แต่ในเมื่อคุณจบด้วยประเด็นที่คุณ tall_big ดูเป็นคนที่จิตใจดี๊ดี เสียสละ ไผ่ก็ขอจบด้วยว่าเพื่อนไผ่คนนี้ก็เป็นคนดีมากถึงมากที่สุด เป็นคนที่เห็นแก่คนอื่นก่อนตัวเองเสมอ ไม่เคยกล่าวโทษไผ่เลยซักนิดว่าเป็นคนที่ชักนำมันมาเจอเรื่องราวบ้าๆพวกนี้ ทั้งๆที่ไผ่ก็รู้สึกผิดมาตลอดตั้งแต่เห็นสภาพเพื่อนอยู่ในห้อง ICU แต่เก๋มันไม่ยอมรับนะว่ามันให้ร้ายคุณ tall_big เพราะมันไม่ได้ทำ แต่ที่จบก็เพราะมันไม่ได้คิดจะต่อเรื่องราวและมันเองก็ไม่ได้อยู่ในเว็บนี้ ไม่ได้ใส่ใจแล้ว จึงไม่จำเป็นที่จะต้องพูด ฟัง อะไรที่เกี่ยวกับมันจากเว็บนี้ แต่ไผ่เองเป็นคนที่ทนไม่ได้ที่เห็นเพื่อนรักโดนคุณกล่าวว่าอย่างแรงเหมือนกันค่ะ
และถ้าจะดูกันให้ดีๆ คำกล่าวของเก๋ที่มีต่อคุณ tall_big ในการบ้านที่ฝาก GOD นั้นส่งก็ไม่ได้ดูรุนแรงเหมือนกับคำพูดที่คุณกล่าวว่ามันแทนคุณ tall_bigเลยซักนิด แล้วเรื่องที่มันจะบอกให้คุณ tall_big อยู่ถึงเย็นเป็นไปไม่ได้เด็ดขาด เพราะมันต้องไปรับและพาเด็กๆไปเที่ยวในตอนบ่ายและก็ต้องกลับเข้าบ้านพร้อมเด็กๆ ซึ่งเป็นกิจวัตรประจำวันหยุดของบ้านมันค่ะ
อ่อ ขออีกประเด็นเดียว ที่คุณบอกว่าไอ้เก๋มันส่งการบ้านเองทุกครั้ง คำว่าทุกครั้งนี้น่าจะใช้กับคนที่ส่งการบ้านมากกว่าหนึ่งครั้งขึ้นไปไหมคะ แล้วไอ้เก๋มันอยู่ในเว็บนี้แค่เดือนเดียว เดือนเดียวจริงๆ ส่งการบ้านที่มันประทับใจแค่ 1 ครั้งที่มันได้รับผู้ชายที่น่าประทับใจสำหรับมันในเวลานั้น
เอาเถอะค่ะ ไผ่ว่า GOD และทุกคนที่เคยได้รู้จักได้พูดคุยกับทั้งสองคนนี้ เค้าก็คงจะรู้อยู่แก่่ใจค่ะว่าใครเป็นอะไร อย่างไร
ส่วนคุณ pranee_1964 กับไผ่ ซึ่งเป็นคนที่หวังดีกับคนของเราเองทั้งคู่ เข้ามาในเว็บนี้ก็เพื่อจะมาหาความสุขกันไม่ใช่เหรอคะ ก็หันมาหาความสุขจากเว็บนี้กันเถอะคะ...สวัสดี
โพสต์ 2014-7-7 10:23:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sexdesign ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 11:37
เห็นด้วยกับพี่ Alisa ครับ เราทุกคนไม่อยู่ในเหตุการณ์ ส ...

กดไลค์1000ครั้งค่ะ
โพสต์ 2014-7-7 10:32:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-7 13:06
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 20:41
ถูกใจเหรอคะ  หรือ สะใจ ที่มีคนออกมาย่ำผู้ชายที่คุณน ...

55555555555555555555555 ขำแป๊บบบบนะคร้าาารู้ดีมากกกกเลยค่าขอแก้นิสนึงนะ ดิชั้นค่าที่ไม่เอาเพราะดิช้ันไม่ชอบคำหยาบคาย แต่แค่เสียดายที่ไม่ได้ลองในเวลานั้น ตายแล้วคำพูดเค้านี่กลับด้านได้ดีจริงๆนะ อยากหา ผช ที่คุณออกนัดจริงๆด้วยจังที่ไม่ใช่สุภาพบุรุษ กับคนอย่างคุณ ว่าคุณนะมีตัวตนจริงรึป่าว เสียดายนะคะที่Godลบยูสเซอร ผช ของคุณไป ไม่งั้นมีหลักฐานเพิ่มอีกชิ้นว่าเค้านะหยาบบบบ ขนาดไหน อิ อิ รึถ้าคุณมีตัวตนจริงๆๆคิดหรอคะว่าคุณจะรอดดด ใช่ค่ะเคยเสียดายแต่ตอนนี้รู้สึกตัวเองโค ตะ ระ มีบุญ มากๆๆยังไงไม่รู้ เอแต่มีไลนหรือเฟสป่ะ เปิดกล้องกัน
โพสต์ 2014-7-7 10:38:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 20:34
ใส่เชื้อไฟ เติมฟืนกันสนุกเลยนะคะ

อุ๊ยยยยยย พิมพ์แบบนี้ยิ่งคุ้นๆๆคร่าา อย่าลืมนะคร้า เฟสหรือไลน เปิดกล้องกัน พร้อมเสมอค่า อยากรู้จักจริงๆๆๆๆ
โพสต์ 2014-7-7 10:58:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-8 14:15
pranee_1964 ตอบกลับเมื่อ 2014-7-6 20:32
อะไรกันน่ะ ไม่ได้เข้ามาดูหลายวันเละเลยนะ ... . กระทู้ข ...

ทำไมคะ คุณไปอยู่ข้างๆเตียงเค้าหรอออ อ่านให้หมดนะคร้าา เคยเสียดายแต่พอเจอคำหยาบ ก็ไม่ไหวเพราะดิช้านนนน ยังปกติ  ไม่รุนแรงส ที่คุยกะคุณน่ะ ขอสารภาพเลยนะว่ามันคุ้นนนนน เลยคุยขำๆๆแต่คุณก้เชียรอยุ่คนเดียว สงสัยจริงๆๆแต่ช่างเถอะ มองตัวเองตลอดค่า ว่าปกติอยู่ป่าว เคยข่มขืน ผช ป่าว สรุป ไม่เคยค่าาา ถึงการศึกษาชั้นไม่ได้สอบติด มหาลัย อะไรน้า อ่อช่างเถอะ แต่ไม่เคยมองคนอื่นต่ำเตี้ยคร่า สรุปนะคร้า คุณน่ะหยุดเถอะ ยิ่งพูด ผช ของคุณยิ่งดูโค ตะ ระ แย่ๆๆๆ เมาทสาวๆที่รู้จักไปทั่วเลยน่ะ แมนมากหรอ อิ อิ อิอย่าลืมนร้า เฟสรึไลน์
โพสต์ 2014-7-7 11:33:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa เมื่อ 2014-7-7 12:06

เอ้า สาวๆๆที่เคยออกนัดกะ สุภาพบุรุษของคุณพี่เค้า เตรียมร้อนๆหนาวๆได้เลยนะคะเชื่อได้เลยค่า ว่าคุณพี่เจ้าของกระทู้รู้เห็นทุกกกกกกกกกกกอย่าง เหมือนนั่งอยู่ข้างเตียงน่ากลัวววจุงเบยยยจบแล้วค่า ข้องใจอะไรเฟส รึ ไลน นะคะ เกรงใจคุณGod เค้าจัง
โพสต์ 2014-7-7 11:48:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 11:33
เอ้า สาวๆๆที่เคยออกนัดกะ สุภาพบุรุษของคุณพี่เค้า เต ...

แอบอ่าน >_<  มิส ๆ
โพสต์ 2014-7-7 12:36:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ineedagirl ตอบกลับเมื่อ 2014-7-7 11:48
แอบอ่าน >_<  มิส ๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 06:55 , Processed in 0.051160 second(s), 14 queries .