ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 510|ตอบกลับ: 2

ไปไหนก็ได้ครับวันละ1500

[คัดลอกลิงก์]
สำหรับพี่สาวขี้เหงานะครับอยากไปเที่ยวแต่ไม่มีคนพาไป ไม่กล้าไป หรือขีเกลียดขับรถ ผมมีรายการดีๆมาให้เรียกใช้บริการครับ

บางทีเข้าใจว่ามีรถแต่ไม่กล้าขับไปเอง กลัวบ้าง ไปแล้วไม่รู้จะพักที่ไหนบ้าง หาคนปรึกษาไม่ได้ อะไรประมานนี้ ขอเสนอครับตัวช่วยบริการพาเที่ยวได้ทุกจังหวัดครับ ยกเว้น 3 จังหวัดชายแดนใต้ครับ

ค่าใช้จ่าย วันละ 1500 ได้อะไรบ้าง ก็แล้วแต่เลยครับจะให้ทำอะไร อยากให้เป็น สามีชั่วคราว แฟน เพื่อน คนรู้ใจ ให้ได้ทุกอย่างครับแล้วแต่พี่ๆต้องการ รับแบบพาครอบครัวไปเที่ยวก็ได้นะครับไม่จำเป็นต้องเรื่องแบบนั้นแบบเดียว สนใจทักมาได้นะครับ แอดได้เลย

skyp,.facebook:[email protected] tel.088970หนึ่งแปดหนึ่งสาม บอยนะครับ
รบกวนโทรนัดล่วงน่านะครับจะได้จัดแพลนได้ถูก

สถานที่ประมานนี้ที่เคยไปครับ

เชียงราย

เชียงราย

แม่ฮ่องสอน

แม่ฮ่องสอน

อุทัย

อุทัย

พิษณุโลก

พิษณุโลก

อินทนนท์

อินทนนท์

เชียงใหม่

เชียงใหม่

ทางไปปาย

ทางไปปาย

ทางไปปาย

ทางไปปาย

เชียงดาวเชียงใหม่

เชียงดาวเชียงใหม่

เชียงใหม่

เชียงใหม่

ลำพูน

ลำพูน

เชียงราย

เชียงราย

หัวหิน

หัวหิน

อักษะ

อักษะ

หลวงพ่อโสธร

หลวงพ่อโสธร

ปากช่อง

ปากช่อง

เมืองกาญ

เมืองกาญ

หัวหิน

หัวหิน

ระนอง

ระนอง

ภูเก็ต

ภูเก็ต

สุพรรณ

สุพรรณ

พังงา

พังงา

แหลมพรมเทพ

แหลมพรมเทพ

ป่าตอง

ป่าตอง

ประจวบ

ประจวบ

ภูเก็ต

ภูเก็ต

เขื่อนรัชประภา

อยุธยา

อยุธยา
โพสต์ 2014-7-5 14:42:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบเที่ยวเหมือนกันคะ ปลายๆเดือนจะไปภูเกต
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-5 15:05:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-7-5 14:42
ชอบเที่ยวเหมือนกันคะ ปลายๆเดือนจะไปภูเกต  ...

ครับระวังหน่อยนะครับมรสุมกำลังมาครับช่วงนี้ อย่าลืมไปชมแสงสุดท้ายที่แหลมพรมเทพนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 20:48 , Processed in 0.050250 second(s), 19 queries .