ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3056|ตอบกลับ: 3

หนุ่มเชียงรายรับงานครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นหนุ่มอายุ21ปีครับ.  สูง170 น้ำหนัก 62. หน้าตาเช็คได้ครับที่ ครับ. อยากจะให้บริการสำหรับสาวๆทุกวัย เรื่องราคานั้นตกลงกันได้ครับ.   ทำทุกอย่างตามที่ต้องการรู้กฎกติกาไม่ลามปาม. หรืออยากโทรคุยแก้เหงาก็ตามสบายครับส่งข้อความมาเลย   

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2016-5-12 19:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องแอบหน้าตาดีอ่ะ 55
โพสต์ 2016-7-9 13:43:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอที่ติดต่อด้วยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-5 21:00:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮิฮิ

กติกาของพน กรุณาอ่านและทำความเข้าใจก่อนแอดไน์น่ะครับ
1: ผมยินดีเสมอกับสาวๆทุกวัย ขอยกเว้นเพศที่3 ไม่ไดรังเกียจนะครับแต่ไม่ใช่แนวเคยพยายามเเล้ว
2: ไม่มีข้อผูกมัดหรือปัญญหาตามมาหลังจากการนัดพบ. ผมจริงจังนะครับเพราะถ้าคุณมั่นใจว่าไม่มีปัญหาก็ติดต่อมาได้เลย เพราะคงไม่มีใครอยากจะหาเรื่องเดือดร้อนเข้าตัว
3: ผมไม่รีบ หมายถึงผมอยากจะคุยกันจนมั่นใจทั้งสองฝ่ายเพราะจากใจเลยผมเล่นเว็ปนี้ไม่ใช้เพื่อเรื่องเงิน แต่ต้องการเติมเต็มสาวๆ หรือคู่ ที่ต้องการจริงๆ ผมหมายถึงอย่างงั้นจริงๆ
4: กรุณาอย่าหลอกลวง เพราะผมมาด้วยใจจริงอยากช่วยอยากจะเป็นที่พึ้งสำหรับสาวๆและคู่ ที่ต้องการมิตรภาพระยะยาว
5: ผมเคารพความเป็นส่วนตัวของทุกคน จะไม่มีก้าวกายชีวิตในโลกความเป็นจริง เจอกันก็เดินผ่านกันเชยๆ เพราะเรื่องเกิดในนี้ก็จบในนี้ครับ การรักษาความลับเป็นสิ่งสำคัญ เพราะมันหมายถึงชีวิตการทำงานการเรียนชีวิตประจำวัน
6:เน้นแฟร์ทั้งสองฝ่าย กิจกรรมทำร่วมกันฉนั้นต้องช่วยกันแชร์ค่าใช้จ่าย เพราะความสบายใจของทั้งสองฝ่าย
7: แฟร์ๆ ถ้าหากต้องการแลกรูปครั้งแรกผมจะจัดเต็มแต่ก็อย่างว่านะครับแฟร์ทั้งสองฝ่าย ต้องส่งรูปกลับบ้างเป็นหลักฐานว่าคุณมีตัวตนจริง กรุณายืนยันตัวเอง
8: เน้นความสัมพันระยะยาว หมายถึง sex friend คุยกันไปเรื่อยๆจนกว่าฝ่ายหนึ่งจะสนใจ ถ้าไม่ถูกใจก็สามารถบอกกันตรงๆผมไม่ว่าอะไร เข้าใจครับและเคารพสิทธิการเลือกของแต่ละคน
9: ไม่ใช้ความสัมพันเชิงชู้สาว เราคือเพื่อนที่เติมเต็มกันเเละกัน จบนะครับความสัมพันต่อจากนั้นคือไม่มี เพราะเรื่องเกิดที่เตียงก็จบที่เตียง ไม่มีการแทงข้างหลังเพราะคนที่โดนก็เจ็บกันทั้งนั้น
10: ตไสต์ผมคือเป็นคนแข๊งแรงชอบที่จะมีเพศสัมพัน ได้ทุกสไตร์ อ่อนหวานนุนมนวล แรงดิบเถื่อน ทาส และชอบเล่นพิเลนเเบบที่ถ้าคุณต้องการ แต่สไตรจริงๆคือชอบเยเเรง
11: ขนาดผมอยู่ที่ 5.5 ไม่ใหญ่ครับยอมรับตัวเอง แต่มั่นใจในความแข๊งและอึดของตัวเองพอสมควร
12: ผมมีผลการตรวจเลือดยืนยันสุขภาพ เนื่องจากรู้ว่าตัวเองชอบแนวนี้จึงตรวจรางกายเป็นประจำเพื่อลดความเสี่ยงและปลอดภัยของตัวเราเองและเพื่อนๆ
13:นัดจริง วันเวบานัดควรจะตกลงกันทั้งสองฝ่ายเป็นที่เรียบร้อย การเบี้ยวเป็นเรื่องที่เสียมรรยาทที่สุด
14: ขอสงวนสิทธิหยุดคุยหากผมคิดว่าคุณไม่ใช่ของจริง หรือรู้สึกไม่สนิทใจ คุณก็เช่นกันมีสิทธิหยุดคุยโดยขอให้บอกก่อน
จากที่กล่าวมาผมมีข้อที่อยากจจะบอกสาวๆเท่านี้หากเข้าใจเเละรับได้ตามที่ผมบอกมาดังนี้ก็สามารถติดต่อผมมาได้เคลครับ
สกิล- นวดน้ำมัน นวดจับเส้น นวดผ่อนคลาย พูดคุยเพื่อลดความเครียด(ชอบฟังประสบการณ์จะร้ายหรือดีก็ฟังเพราะผมชอบ) เที่ยวต่างจังหวัด(หากมีโอกาส)
การติดต่อ ไลน์  whiami971
เขต จังหวัดร้อยเอ็ด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 16:36 , Processed in 0.043741 second(s), 19 queries .