ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 459|ตอบกลับ: 0

รับสาวๆ ชอบ xxx ครับ.. อยากลองของดู จะ​ได้​งานได้ดีไหม..ยัง​ไม่เคย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Johnee เมื่อ 2014-7-18 10:06

หน้าตาดีพอสมควร  ผิวขาว  ความสูง 175 cm... น้ำหนัก 66 kg ...ร่างกายฟิต...ออกกำลังกายเป็นปะจำครับ..ยังไม่เคยมี sex กับผู้หญิงใดมาก่อน ..ต้องการเย็ดมากเลย (ไม่ไหวแล้ว) ..ถ้าสาว คนใหนสนใจ สามารถติดต่อได้ตลอดเวลา...โปรดมาสอนผมเรื่องเพศสัมพันธ์ที  จัดเต็มให้เลยครับ   ชอบสาว ๆ ที่มีผิวขาวๆ  หรืออย่างอื่นก็ได้ ลองข้อความ ถ้าคุณต้องการผมจะส่งภาพถ่ายของผมให้ดูก่อนการตัดสินใจครับ  ไม่ต้องการเงินใด ๆ ...แต่ต้องการ และ ชอบเย็ดเท่านั้น
(คุยกันกับผมก่อนครับ ถ้าไม่ชอบก็ยกเลิก ครับ) ....ได้ครับถ้าสนใจจริงๆ ที่นี้ครับ

[email protected]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 23:28 , Processed in 0.040135 second(s), 17 queries .