ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 753|ตอบกลับ: 17

ความเห็นส่วนตัวใช่ ไม่ใช่ อย่าว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งแต่แนนซี่ ลงเรื่อง ขนาด ว่าไม่เอาใหญ่ แล้วก็เรื่อง เสร็จไวน้ำแตก บราๆๆๆๆ ก็มี สมาชิกหลายท่าน เขียนมาถามหลังไมค์ หลายหัวข้อ มีอยู่ หัวข้อนึง ที่แนนซี่ ว่า
เอามาคุย น่าจะเป็นการแลกเปลี่ยน ความคิดก็ดี คือ ผู้ชาย เอากันเป็นชั่วโมงมีจริง หรือ แนนซี่เองไม่ได้มี ประสพการณ์ มากมายเท่าไหร่ นัก เอาเป็นตามความเข้าใจ ของ อีชั้นเอง ว่า มันมีองค์ประกอบ ในเรื่องของ ความฟิต ความหลวม ของผู้หญิง แล้วก็เรื่อง อารมณ์ ในส่วนตัว ส่วนมาก เลย ที่อีชั้นเจอ สิบนาที สิบห้านี่เก่งมากแล้ว
เพราะหอบแห่ก ทั้งสองฝ่าย อันแรกเลย ถามคนที่เราเจอๆๆ กัน ถ้าเจอคนที่ไม่ใช่เสปค ทำยังไง ส่วนมาก บอกว่า ปิดไฟ แล้วจิตนาการเอาอันนี้ก็มีส่วนให้เสร็จช้า ลง
แต่ ไม่เคยมีใครกล้าบอก ว่า ของใครหลวม ของใครฟิต อีกครั้งนะคะ ขอย้ำ ว่าเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของอีชั้นเองล้วนๆๆ อีชั้นว่า ของ ผญ เองก็มีส่วนให้ ผช เสร็จช้า
ถ้าคุณหลวม เพราะว่าถ้าฟิต เย่อเป็นชั่วโมง ปิ๊ บวมแน่ ถลอกกันทั้งสองฝ่าย การที่ผช เสร็จช้า มากๆๆ ผญ ต้องกลับมาสำรวจตัวเองค่ะ ไม่มีใครบอกเราหลอกค่ะ ว่าหลวม แม้แต่สามี น้อยคนจะกล้าพูด กลัว ผญ เสียใจ อันนี้ อีชั้นก็พูดให้ท่านชาย ที่เสร็จไว ว่า การเสร็จช้าเร็ว มันมีองค์ประกอบ มีหลายท่านหลังไมค์ปรึกษาอีชั้นหลายเรื่อง อีชั้นก็ตรงๆๆ เ้าใจยังไงบอกยังงั้น แล้วหลวมทำไงอะคะ มีต่อค่ะ

ช่องคลอด หลายท่านคิดว่ามันเป็น รู กลมๆๆ เป็นโพรง ที่จริงไม่ใช่ มันประกอบด้วยกล้ามเนื้อ สองชิ้นประกบกัน บนล่าง เพราะฉนั่น การที่มันประกบกัน มันจึงยืด ขยายได้ เป็นเรื่องปรกติ การตั้งครรภ์ จะมีฮอร์โมนที่ทำให้ ช่องคลอด ขยายตัวเตรียมพร้อม ที่จะคลอดบุตร นี่เป็นปัจจัยส่วนนึงด้วย ที่ ต่อให้คุณผ่าคลอด ก็สามารถหลวมได้
อย่าชล่าใจ การฝึกขมิบ เป็นการช่วย ให้ช่องคลอดกระชับ แต่ การ ยืด ของกล้ามเนื้อ ของแต่ละคนต่างกัน การฝึกขมิบ ไม่ได้ผลในทุกคน อีกอันนึงที่ ทำกันแพร่หลายคือ
รีแพร์ รีแพร์ก็มีสองแบบ แบบใหญ่ กับแบบเล็ก ที่นิยมกันคือแบบเล็ก แบบใหญ่คือ ตัดแต่งกล้ามเนื้อ ด้านบนด้วย อันนี้ จะทำต่อเมื่อ มีปัญหามาก ถึงต้องยก กระบังลมอันนี้ ต้องใช้ วิสัญญีแพทย์ คือว่าวางยานอนหลับ  เท่านั้น เป็นการผ่าตัดใหญ่ เสียเลือดมาก
รีแพร์ แบบเล็กคือ ตัดแต่งกล้ามเนื้อ ส่วนล่าง อันนี้ แค่ยาชา หรือ อาจวางยาสลบ ขึ้นอยู่กับ ปัจจัย ด้านการเงิน การทำรีแพร์ จะทำได้ มากหรือน้อย ขึ้นอยู่กัน สะรีระ ของ
เรา คือ กล้ามเนื้อ ด้านล่างจะมี เส้นเลือดใหญ่ อยู่ สองเส้น ขนานกัน เส้นเลือดนี้เอง จะเป็นตัวบ่งชี้ ว่า เราตัด แต่งได้มากแค่ไหน ถ้าเส้นเลือดนี้ อยู่ห่างกัน ก็ตัดได้มาก
ถ้าอยู่ชิดกัน ก็ตัดได้น้อย แพทย์จะตัดกล้ามเนื้อ ระหว่าง เส้นเลือดทั้งสองเส้นนี้ แล้วเย็บ เพื่อ ให้ ช่องคลอดกระชับเข้า ใช้เวลา พักฟื้น ประมาณหกอาทิตย์ ก็สามารถกลับไปมีเพศสัมพันธ์ได้ตามปรกติ อันนี้เป็นข้อมูลให้ กับสาวๆๆ นะคะ ถ้าใครตัดสินใจอยู่ จะได้เป็นข้อมูล เผิอญ คุณแม่แนนซี่คลอดแบบธรรมชาติ. ตอนคลอด แนนซี่แอบลืมตามอง คุณแม่ค่ะ เห็นอะไรมาเยอะ เลยเอามาเล่าให้ฟัง แต่อย่างไร ทั้งนี้เป็นความเห็นส่วนตัวอีชั้นคนเดียวนะคะ ใช่ไม่ใช่ อย่าว่ากัน
โพสต์ 2014-7-25 21:35:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมากคะ ได้ความรู้ดีจัง ขอบคุณมากคะ
โพสต์ 2014-7-25 21:39:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คาระวะท่านปรมาจารย์แนนซี่
ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ล้ำค่าครับ
โพสต์ 2014-7-25 23:30:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้ครับกด Likeคาบ
โพสต์ 2014-7-26 00:29:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โหหหหหนึกว่านั่งอ่านตำราแพทย์อยู่นะเนี้ย!!!!
โพสต์ 2014-7-26 01:22:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสัยตอนนี้ สาวๆขมิบกันใหญ่
โพสต์ 2014-7-26 04:03:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-26 01:22
สงสัยตอนนี้ สาวๆขมิบกันใหญ่

พี่พูดสะเหงภาพเลย...จะฮ่าไปไหน
โพสต์ 2014-7-26 04:06:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานๆๆจะเหงเจ๊แนนซีมีสาระสักครั้ง....สุดโค่ยยยยยย
โพสต์ 2014-7-26 04:41:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสร็จเร็วครับผม 20 นาทีกะเรียบร้อยล่ะผมอิอิ
โพสต์ 2014-7-26 08:19:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เกร็ดความรู้ดีครับ
โพสต์ 2014-7-26 10:13:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่าแต่ น้องแนนซี่ ขมิบวันละกี่ช๊อต
เผื่อสาวๆท่านอื่น เอาไปเป็นแนวทาง..
โพสต์ 2014-7-26 10:22:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้เราเปิดสอนวิชากายวิภาครึเปล่าเนี่ย อิอิ...
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 11:13:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-26 10:13
ว่าแต่ น้องแนนซี่ ขมิบวันละกี่ช๊อต
เผื่อสาวๆท่านอื่ ...

วันละร้อยเฮีย
โพสต์ 2014-7-26 15:05:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-26 11:13
วันละร้อยเฮีย

อั่ยย่ะ....ท่าทางเทอจะเครื่องฟิตน่าดู.....ออกตัวขนาดนั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 15:47:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-26 15:05
อั่ยย่ะ....ท่าทางเทอจะเครื่องฟิตน่าดู.....ออกตัวขนาดน ...

เฮียต้องถามสมาชิก ท่านอื่นนะคร้า
โพสต์ 2014-7-26 16:25:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-26 15:47
เฮียต้องถามสมาชิก ท่านอื่นนะคร้า

ถามสมาชิคชาย????
อ๋อ...ถามผู้หญิงงงงง...ฮ่าๆๆๆๆ
โพสต์ 2014-7-26 19:13:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hobster เมื่อ 2014-7-26 21:43

ผมตอบในประเด็นแรกนะคับ ที่ว่ามีอะไรกันเป็นชั่วโมงจริงหรือ
สำหรับผมเองโดยเฉลี่ยอยู่ที่ 1.30 ชม จะอธิบายเป็นฉากๆดังนี้คับ

ช่วงที่ 1) 15 นาทีแรกคือช่วง Intro ค่อยๆสร้างอารมณ์ให้ฝ่ายตรงข้าม พยายามให้ผ่อนคลายมากที่สุด ช่วยลดความเขินและกระตุ้นให้ฝ่ายหญิงสร้างน้ำหล่อลื่นออกมา

ช่วงที่ 2) 15 นาทีถัดมาก็เริ่มสอดใส่ ซึ่งผมจะดึงจังหวะให้ช้าที่สุด เพราะร่างกายยังสด ประสาทสัมผัสตื่นตัวเต็มที่พร้อมรับช่วงเวลาที่รอคอย ผมเลยคิดว่าถ้าทำแบบค่อยๆน่าจะปลุกเร้าอารมณ์ให้สุดได้มากกว่า

ช่วงที่ 3) 40-50 นาที เป็นช่วงเนื้อหาหลัก มีดีตรงไหนก็งัดมาโชว์ ปล่อยของกันที่ช่วงนี้เลย ชอบท่าไหนหรือใครมีท่าไม้ตายก็ใส่กันเต็มที่ โดยผมจะคอยสังเกตอีกฝ่ายว่าอารมณ์ร่วมอยู่ในระดับไหน อาจจะดูจาก Body language หรือไม่ก็น้ำหล่อลื่น (ส่วนใหญ่จะสัมพันธ์กัน)

ช่วงที่ 4) 10-20 นาทีสุดท้ายเป็นช่วง Outro คือหลังจากถึงสวรรค์กันแล้วก็อาจจะนอนใกล้ๆกัน พูดคุยเรื่องอะไรก็ได้ หยอกล้อเล่นกันปกติ ก่อนที่จะลุกไปเข้าห้องน้ำ หรือหลับ หรือแยกย้ายก็แล้วแต่โอกาส

ส่วนเรื่องความฟิตหรือหลวมของช่องคลอดผมมองว่าถ้าไม่ได้หลวมแบบระดับหญิงขายบริการที่รับแขกเยอะๆแล้วผมว่าก็ไม่ได้แตกต่างกันมากนัก ดังนั้นการเสร็จเร็วเสร็จช้าเป็นเรื่องของฝ่ายชายที่ต้องฝึกกันนิดนึง ท้าทายนิดๆด้วยซ้ำถ้าเจอแบบที่กระชับมากๆแต่ยังสามารถคุมเวลาให้เหมาะสมได้

ประเด็น "ปิ๊ถลอก ปิ๊บวม" เพราะเย่อกันนานตรงนี้ผมก็เคยเจอเหมือนกัน ภายหลังเลยค่อยๆปรับ ใช้เวลา Intro ให้มากขึ้น และคอยสังเกตอารมณ์ของอีกฝ่ายอยู่ตลอดทั้งนี้ก็เพื่อไม่ให้น้ำหล่อลื่นมันแห้งไปเฉยๆ
โพสต์ 2014-7-31 06:45:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 08:38 , Processed in 0.050227 second(s), 16 queries .