ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: GOD

ฝากส่งการบ้านด้วยนะคะ GOD น้องอยากส่งมากเพราะฟินสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
ฝากส่งการบ้านผ่านทาง GOD หน่อยค่ะ คือเขิน ไม่กล้าตั้งกระทู้เอง

"จากที่ลองอ่านกระทู้ส่งการบ้านของพี่ๆในนี้ เลยลองแอดไลน์หนุ่มๆดูบ้าง ลองคุยกับuser spiro11 แล้วรู้สึกว่าสบายใจ ไม่มีการวุ่นวาย ไม่หยาบคาย รู้สึกวางใจได้
คุยกันสักพักก็พอจะทราบหน้าที่การงาน ซึ่งบอกเลยว่าโพรไฟล์ดีไว้ใจได้ประมาณนึง ก็ทำการนัดกัน

ระหว่างนั้นก็อธิบายข้อตกลง รีเควสต์พิเศษที่ต้องการให้กันและกันทราบ
จนมาถึงวันนัด ตื่นเต้นมากค่ะ เขินมาก เพราะระหว่างที่แจ้งรีเควสต์กันก็มีแอบทดลองงานกันบ้างแล้ว ฮิฮิ
นั่งกินข้าวด้วยกัน แล้วเตรียมตัวจะไปที่พัก ซึ่งระหว่างนั้นก็มีจับมือกันบ้าง พอให้ตื่นเต้น ยืนซื้อของอยู่ เขาก็มายืนซ้อนด้านหลังเอาขาแนบก้นให้รู้สึกตื่นเต้นมากขึ้นไปอีก
จนไปถึงที่พัก ก็เริ่มทำความคุ้นเคยกัน ซึ่งก็ยังเขินอยู่นั่นล่ะค่ะ เขาชอบซ้อนมาทางด้านหลัง มากอด มาโอบ มาดันตัวแนบชิดๆ
จนเริ่มผ่อนคลายแล้วเริ่มจูบกัน เท่านั้นล่ะค่ะ รู้สึกได้เลยว่าอารมณ์มาเต็มที่ กัดริมฝีปากกันเบาๆ จนเริ่มร้อนเลยลุกไปอาบน้ำมาเตรียมพร้อม

เขาจูบเก่งมาก foreplay ได้ดี ซุกที่ต้นคอใบหู ลิ้นดีมากๆ
มือก็ไม่อยู่นิ่งๆ ไล้ไปทั่วๆตัว จนด้านล่างนี่เปียกพร้อมใช้งาน
ตอนที่เขาเลื่อนลงไปสำรวจด้านล่างนี่เล่นเอาแทบหยุดหายใจนะคะ เพราะเก่งมาก ฝังลงไปทั้งหน้าเลย
ขยับขาเราออกอย่างนุ่มนวลมาก แต่ตอนประกบปากกดลิ้นลงไปนี่ เน้นๆได้ใจที่สุด
ลิ้นดีจนต้องครางออกมาเสียงดังๆเลยค่ะ กวาดลิ้นจนของเราสะอาด กดคางลงขยี้กับของเราด้วย
ไม่เคยรู้สึกเต็มที่แบบนี้เลย สักพักทนแทบไม่ได้ต้องกระเด้งรับลิ้นถี่ๆ แล้วก็เริ่มทนไม่ได้จนต้องขอให้เขาใส่ถุงยางแล้วเริ่มความฟินกัน

ขนาดของเขากำลังดี ขนก็สวย ลำตรง สะอาด พอเขากดลงช้าๆ นี่อารมณ์มาเต็ม
แถมตอนขยับตัวก็มองหน้ากันตลอด ฟินแบบสุดๆ
เสร็จรอบแรกไปตอนค่ำๆ เขาบอกให้พักก็พักค่ะ เขาหลับไปก่อนเพราะก่อนนั้นนอนน้อยติดๆกันหลายคืน

พอเราปิดไฟเข้านอนบ้าง ขยับไปหอมแก้ม เขาก็ตื่นมาประกบปาก แลกลิ้นกันสักพักก็เริ่มกัดปากกันอีก
เหมือนเป็นสัญลักษณ์ค่ะว่าพร้อมแล้ว เลยลองเอาตัวเบียดไปใกล้ๆ อูยยย น้องชายเค้าพร้อมแล้ว เลยเริ่มรอบสองกันอีก
แต่รอบนี้จำดีเทลไม่ค่อยได้ เพราะทั้งคืนยันเช้า ทำกันไป 6 รอบค่ะ เราเสร็จ 7 เพราะครั้งหลังสุดเราเอาเปรียบ ขอเขาออรัลให้เราอย่างเดียว

ครั้งที่สามนี่ตอนตีสาม จำได้เลยเพราะสะดุ้งตื่นมากลางดึก กังวลเรื่องงาน
เลยลองเบียดๆเขาดู ซึ่งก็เหมือนเดิมพอจุ๊บแล้วเค้าก็แลกลิ้น
แถมน้องชายตื่นมาพร้อมกันอีก เลยเลื่อนตัวลงไปออรัลให้เขาบ้าง พอได้ที่ก็ขึ้นควบเขาตามที่เขาขอให้ทำ
โยกๆกดๆ สักพัก อู้วซี๊ดให้ห้องข้างๆทรมาน เพราะร้องกันดังทั้งคู่ จนเสร็จแล้วนอนพัก

ครั้งที่สี่นี่น่าจะเป็นหกโมงเช้า ยังไงก็ไม่รู้ นอนหลับไม่สนิททั้งคืน จัดกันตลอด
ครั้งที่ห้านี่มาเร็วมาก พักได้แค่แปดโมงเช้าเราก็อยากจูบเขาอีก จูบปากกัดกันเบาๆสักพักเดียวทนไม่ไหว เดินไปหยิบถุงยางอันสุดท้ายมาเริ่มความฟิน
แสงสว่างเริ่มสาดเข้ามาทางม่านแล้ว ไม่ต้องเปิดไฟในห้องก็มองเห็นกันทั้งตัว
ชอบเวลาที่เขาอยู่บนตัวมาก หน้าตาเครียดๆเวลาตั้งใจซอยเรานี่กระตุ้นอารมณ์สุดยอด

ครั้งที่หกนี่ไปอาบน้ำด้วยกันก่อน เตรียมไปทำงานละ
ตอนอาบน้ำให้กัน เห็นที่ไหล่เขา มีแต่รอยเล็บเรา
คือทั้งหลังเลย ที่หัวไหล่กับต้นแขนนี่เยอะหน่อย มองลงไปที่ต้นขาเขาก็มีรอยอีก อายมากๆเลย
อาบน้ำเสร็จเราเมื่อย เลยขอให้เขานวดให้ เขาก็นวดให้ นวดอโรมาแบบเน้นๆ คนนวดก็แข็ง ทีนี้ล่ะเป็นเรื่องเลย เพราะกะว่า 5 รอบนี่ก็หักโหมจัดหนักแล้ว
แต่มองหน้ากันแล้วรู้เลยว่าไม่ไหวจริงๆ ต้องการกันสุดๆ (ตอนนั้นจะสิบโมงแล้ว) เลยจัดแบบเร่งด่วนกันไปอีกหน
ซึ่งหนนี้เราเหนื่อยแล้ว เสียงเริ่มตก พอเขาใกล้เสร็จมีการเร่งเสียงเราบอกให้เราเสียงดังๆ ช่วยเขาหน่อย
พอเร่งเสียง เขาก็เร่งสปีดตาม จนเสร็จพร้อมกัน

อาบน้ำกันอีกรอบ แต่งตัวเตรียมไปทำงานจริงๆแล้ว แต่เพราะไม่ได้พักทั้งคืนเลยขอนอนหนุนแขนเขาทั้งชุดทำงานนั่นล่ะ
งีบไปได้ครึ่งชั่วโมง ลุกมาเก็บของเตรียมเช็คเอาท์ แล้วเผลอกอดกัน เลยกะจะแกล้งดึงเขามาใกล้ๆแล้วเบียดปากใส่
ซึ่งโดนแกล้งกลับ เขาสอดลิ้นกลับมา ทีนี้ล่ะเป็นเรื่อง แต่เพราะถุงยางหมดแล้วและรู้สึกมันเยอะเกินไปแล้วเลยไม่จัดเต็ม
ก็เลิกกระโปรงขึ้น ขับข้อมือเขามาวางตรงของเรา ให้เขาสอดมือลงในกางเกงใน
นิ้วเขาก็ดีค่ะ กวาดไปทั่วๆเน้นๆจนคราง เลยกระซิบว่าขอออรัลอย่างเดียวนะ
แล้วก็ได้ตามที่ขอค่ะ ขอบอกว่าออรัลได้เก่งมาก ขยับขาเราออกทุกมุม กวาดทุกซอก ลิ้นรัว ประกบลงดูดแรงจนซี๊ด
รอบสุดท้ายนี่ฟินมากเพราะเสื้อผ้าเค้าครบ เราก็ถอดแค่กางเกงใน นอกนั้นยังเป็นชุดทำงานครบทุกชิ้น
เสียวจนต้องหนีบขา กดหัวให้เค้าแนบสนิทกับของเรา ฟินจนแทบกรี๊ดน่ะค่ะ

สรุปแล้วอยู่ด้วยกันคืนนึงกับอีกครึ่งเช้า เขาเสร็จ 6 รอบ (รอบสุดท้ายนี่น้ำหมดตัว เหลือออกมานิดเดียวเอง) เราเสร็จแบบเป็นทางการไป 7 รอบ
นี่ไม่เคยมี sex จัดเต็มขนาดนี้มาก่อนเลยนะคะ ฟินมาก ฟินเวอร์ ที่สุดในโลก
โชคดีที่เขาเตรียมเจลหล่อลื่นมาให้ด้วย ไม่อย่างงั้นช่วงล่างของเราคงพังป่นปี้หมดอ่ะค่ะ

คุยกันกับเขาไว้แล้ว ว่าถ้าเราส่งการบ้านว่าเขาทำได้ 6 รอบนี่ ต่อไปพี่สาวคนอื่นๆต้องรีเควสต์เท่านี้เขาจะทำยังไง
ก็หัวเราะกันบอกว่าเค้าต้องตายแน่ๆเลย

แต่รับรองความแข็งแรงและความเต็มที่กับกิจกรรมค่ะ อย่าลืมมองตาเขาเวลามี sex นะคะ
ฟินตรงนี้ล่ะ สีหน้าเค้านี่เป็นตัวเร่งอารมณ์ให้ถึงไปพร้อมๆกันเลยค่ะ"

ฝากส่งการบ้านด้วยนะคะ GOD น้องอยากส่งมากเพราะฟินมาก แต่ก็อายมากที่จะใช้ user ตัวเองอ่ะค่ะ

ฝากส่งการบ้านกับ GOD เสร็จ เพิ่งเห็นว่ายังกะเรื่องโป๊ตามเว็บ
แต่ขอรับประกันค่ะว่าหกครั้งเต็มๆจริงๆ เหนื่อยกันมาก ตัวช้ำหมดเลย เพราะดูดแรง กดแรงจริง
ทั้งข้างล่าง ทั้งหน้าอกสะอาดไปหมดเพราะถูกดูดตลอด

(GOD เพิ่มข้อความนี้ลงไปได้นะคะ เพราะน้องกลัวคนอื่นคิดว่าเรื่องแต่ง แต่เป็นเรื่องจริงร้อยเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขอบคุณ GOD ด้วยนะคะที่ทำเว็บนี้ให้น้องได้เจอกับความฟินขั้นสุดแบบนี้)
โพสต์ 2014-7-27 15:26:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่กล้าติดต่อเลย กลัวหลง เจ๊ยิ่ง อ่อนต่อโลก อยู่
โพสต์ 2014-7-27 16:07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555 ดีใจด้วยครับทั้ง 2 ท่าน
โพสต์ 2014-7-27 16:41:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หะะะะะะะะะะะะะะ  หกรอบน่ากลัวววว
earthsea_N สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
โพสต์ 2014-7-27 22:44:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2014-7-27 23:28:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 15:26
ไม่กล้าติดต่อเลย กลัวหลง เจ๊ยิ่ง อ่อนต่อโลก อยู่  ...

เง้อออ....อย่างเทอนี่นะ อ่อนต่อโลก....คนอื่นคงอนุบาลกระมัง....
โพสต์ 2014-7-27 23:29:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 16:41
หะะะะะะะะะะะะะะ  หกรอบน่ากลัวววว ...

แต่คุณผู้หญิง ก้อเจ็ดเองนะ...เทอเป็นสิบไม่ใช่รึ....คริๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2014-7-28 07:18:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 23:28
เง้อออ....อย่างเทอนี่นะ อ่อนต่อโลก....คนอื่นคงอนุบาลก ...

แหม๋เฮีย ชมซะ หนูเขินเลย
โพสต์ 2014-7-28 07:54:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 15:26
ไม่กล้าติดต่อเลย กลัวหลง เจ๊ยิ่ง อ่อนต่อโลก อยู่  ...

ติดต่อมาทางนี้ก้อได้ครับ ^_^
โพสต์ 2014-7-28 08:09:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูย 6 รอบเลยเหรอสุดยอดเลยผมรอบเดวกะตายล่ะผู้หญิงนะที่ตาย555
โพสต์ 2014-7-28 08:12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
patrick ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 07:54
ติดต่อมาทางนี้ก้อได้ครับ ^_^

แนนซี่ ไม่อึดไม่ทน ไม่เก่ง นะคร้า
โพสต์ 2014-7-28 11:42:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 23:29
แต่คุณผู้หญิง ก้อเจ็ดเองนะ...เทอเป็นสิบไม่ใช่รึ....คร ...

แหมมม พูดแบบนี้ๆๆๆๆ แต่คุณเองรอบเดียวคงดมยาดมรึยาหม่องแล้วววว แซวขำๆๆๆนะคร้าา
โพสต์ 2014-7-28 13:53:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 07:18
แหม๋เฮีย ชมซะ หนูเขินเลย

หงะ....แม่คุณก้อนะ....ชอบหลอกล่อ(หลอกเอาไปล่อ) เด็กๆอยู่เรื่อยเลยนะนี่
โพสต์ 2014-7-28 13:54:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 11:42
แหมมม พูดแบบนี้ๆๆๆๆ แต่คุณเองรอบเดียวคงดมยาดมรึยาห ...

เอ่อ...ถ้าถึงขั้นยาหม่อง..คงยกละชั่วโมงล่ะเทอ.....
โพสต์ 2014-7-28 14:00:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 13:54
เอ่อ...ถ้าถึงขั้นยาหม่อง..คงยกละชั่วโมงล่ะเทอ..... ...

หราาาคะ นึกว่ายกละวัน
โพสต์ 2014-7-28 14:20:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 14:00
หราาาคะ นึกว่ายกละวัน

เย้ยยยย...ไม่ใช่งูหลามนะแม่คุณ จะได้เอากันแล้วแช่ไว้ทั้งวัน ว่าเสียๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ
แค่ครึ่งชั่วโมงแบบไม่มีพัก  เทอก้อไม่ไหวแล้วม๊างงงง
โพสต์ 2014-7-29 01:42:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NancyS ตอบกลับเมื่อ 2014-7-28 08:12
แนนซี่ ไม่อึดไม่ทน ไม่เก่ง นะคร้า

ไม่เป็นไรแพทเทคเเคร์แนนซี่นะครับ  ตามใจด้วย อิ อิ
โพสต์ 2014-7-29 09:57:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่าได้ละเอียดดีมากคับ
โพสต์ 2014-7-30 17:46:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน
โพสต์ 2014-7-30 20:05:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ่งจิงคับสุดๆ
โพสต์ 2014-8-8 22:16:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2015-6-10 16:55:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พึ่งมาใหม่ค่ะ  แอบมาส่องการบ้าน..อิอิ   อิจฉาจัง   ยินดีกับความสุขที่ได้รับค่ะ
โพสต์ 2015-10-26 01:06:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องขอซัก 4 ก้อฟินเข่าอ่อนละค่ะ อิอิ
โพสต์ 2015-10-26 01:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องขอซัก 4 ก้อฟินเข่าอ่อนละค่ะ อิอิ
โพสต์ 2016-2-16 23:16:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-6-28 05:13:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนนี้ใครขอไอดีหน่อยค่ะ
โพสต์ 2018-6-28 06:26:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มยุคก่อนๆหน้าตาดี
งานดีจริงๆ หันมามองยุคนี้ ปีนี้พร้อมอุทานในใจมีแต่อะไรไม่รู้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 21:59 , Processed in 0.049491 second(s), 15 queries .