ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2558|ตอบกลับ: 13

ข้าวต้มรอบดึกนะครับ ^_^

[คัดลอกลิงก์]
แวะมาส่งงานเก่า เมื่อวันที่ 30 ที่่ผ่านมาครับ พอดีมีพี่สาวท่านนึงแอดมาช่วงดึก

แล้วขอนัดตอนแรก็คุยกันว่าจะเจอกันพรุ่งนี้ ก็ตกลงกันเรียบร้อยแล้ว พอหลังจากนั้นสัก เที่ยงคืน

พี่เค้าโทรมาถามว่านอนยัง เลยบอกไปว่ายังไม่ง่วงนอนดูหนัง พี่เค้าเลยบอกว่าออกมาตอนนี้ได้ไหม

พี่เค้าก็ส่งรูปพี่เค้ามาให้ดู พี่เค้าบอกพี่ไม่สวยนะ แต่ที่ผมเห็นดูดีมากเลยแหล่ะ >_<  แล้วพี่เค้าก็บอก

เดี๋ยวพี่ไปรับ ผมก็ตอบตกลงก็เลยอาบน้ำแต่งตัวออกไปพอพี่เค้ามารับขึ้นรถมาเห็นพี่เค้าน่ารักกว่าในรูป

แถมกำลังอึน ๆ คงไปดริ้งกับเพื่อน ๆ มา ยิ่งดู Sexy ไปอีก พอขึ้นรถมาพี่เค้าก็ถามว่าหิวไหม พี่หิวไปหาอะไรกินกัน

แวะไปแถวเกษตร เส้นนวมิน ก็เลยหาข้าวต้มกินกัน แต่พี่เค้ากินได้ไม่ค่อยมากเหมือนจะมึน ๆ อยู่

พอกินเสร็จพี่เค้าก็บอกว่าเดี๋ยวไปเปิดห้องนอนพักก่อนนะ พี่ขับไม่ไหว เราก็โอเคไปหาห้องพักย่านนวมิน

เสร็จแล้วก็เข้าห้องพัก ชั่วคราวย่านนวมิน พอเข้าห้องพี่เค้าก็ลุกไปล้างหน้าล้างตัว เสร็จแล้วก็เดินออกมาโดยไม่ใส่อะไรเลย

เลยถามพี่ไปไม่เช็ดตัวหรอ เค้าบอกเช็ดให้พี่หน่อยสิ เราก็เลยไปเช็ดตัวให้หลังจากนั้นก็ค่อย ๆ เริ่มบรรเลงเพลงรัก พอเข้าไป

ใกล้พี่เค้าพี่เค้าก็เข้ามาจูบ แลกลิ้นกันเราก็ไม่ยอมสอดลิ้นไปสู้ มือพี่เค้าก็ค่อย ๆ ถอดกางเกงเราออก อารมณ์เริ่มร้อนลุ่ม

พี่สาวดันผมติดกำแพง จูบกันหอมกันคลอเคลียอย่างดูดดื่ม ได้อารมณ์มาก พี่เค้าก็พูดมาว่ารู้ไหมว่าเวลาผู้หญิงเมาแล้ว Sex จัด

พี่เองก็เป็นหนึ่งในนั้น เราก็เลยไม่รอช้าจัดให้เค้าเต็ม ๆ เหมือนกันเพราะเราเองก็ไม่ไหวเค้นนม ดูดนม ขบฝีปาก ตวัดลิ้น จนพี่ครางออกมา

พี่เค้าก็ดูดนม แล้วไล่เลียลงมาเรื่อย ๆ แล้วดูดน้องชายผม นุ่มนวลแต่เสียวมาก แล้วก็ค่อย ๆ เร่งจังหว่ะขึ้นจนผมเสียวไม่ไหว

จับพี่เค้าลุกขึ้นแล้วให้นั่งบนโซฟา ผมก็ไซร้คอ ดูดนม เลียลงมาจนถึงหน้าท้อง แล้วก็น้องสาวพี่เค้า ค่อย ๆ เลียกลีบของพี่เค้าเบา ๆ

แล้วก็ดูด กลีบพี่เค้าสวยมาก แล้วก็ค่อย ๆ ลงลิ้นเลียเม็ดพี่เค้า พี่เค้าสะดุ้ง พอเริ่มเร่งจังหว่ะ + กับสอดลิ้นเข้าไปด้วยพี่เค้ายิ่งคราง

ยิ่งเสียวจับหัวผมไว้แน่น แล้วพี่เค้าก็เสร็จ หลังจากนั้นผมก็เริ่มบรรเลงพี่เค้าไป จนพี่เค้าเสร็จไป 4 รอบผมเลยเสร็จตาม หลังจากนั้น

ก็นอนกอดกันพี่เค้าก็หลับไปจน เด็กมาเคาะห้องว่าครบแล้ว พี่เค้าชอบพี่เค้าเลยขอต้างได้ไหม ผมเลยตอบตงลงไป แล้วคืนนั้นก็ยาว

กันไป แล้วก็หลับ แล้วตื่นมาตอนเช้าก่อนอาบน้ำรอบนึง แล้วอาบน้ำเสร็จก็ต่ออีกรอบนึง  >_< ขอบคุณพี่สาวมาก ๆ ครับแล้วก็ขอบคุณ

สำหรับค่าขนมด้วยครับ
โพสต์ 2014-8-1 23:21:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-1 23:26:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-8-1 23:21
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะคะ

งับ นอนดึกนะครับเนี่ย ^_^
โพสต์ 2014-8-2 18:32:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆ น่าอิจฉา จริงๆ ไม่มีบ้าง อิอิ
โพสต์ 2014-8-2 23:45:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วเห็นภาพ ว้าวว
โพสต์ 2014-8-3 23:36:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัยยยยหยะะะช์

้ข้าวต้มรอบดึกนี่มันอร่อยจริงๆนะคับ อิอิ
โพสต์ 2014-8-4 02:57:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Hobster ตอบกลับเมื่อ 2014-8-3 23:36
อัยยยยหยะะะช์

้ข้าวต้มรอบดึกนี่มันอร่อยจริงๆนะคับ  ...

อยากทานก้อบอกพี่ได้นะเดียวจะพาไปทานข้าวต้มตรากบ...อร่อยเหาะแน่ กิกิ
โพสต์ 2014-8-4 03:16:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยาดเจอบ้าง
โพสต์ 2014-8-4 16:12:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับผม
โพสต์ 2014-8-5 23:28:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยๆ ยินดีด้วยครับ ^___^
โพสต์ 2014-8-9 13:41:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รักษาสุขภาพนะครับ อย่าหักโหม  
โพสต์ 2015-10-30 14:22:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวววว น่าอิจฉา
โพสต์ 2016-2-16 23:13:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 21:23 , Processed in 0.061571 second(s), 20 queries .