ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 428|ตอบกลับ: 1

อยากรู้ อยากลอง อยากเห็น สงสัยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมชื่อ โอ อายุ 32 ติดตาม เว็บนี้มาซักพัก เข้ามาอ่านบ่อยๆ
โดยเฉพาะการบ้าน ของสาวๆและหนุ่มๆ จนทำให้ผมคล้อยตาม
และจินตนาการตามทุกครั้ง ควาามสงสัยคือว่า เรื่องแบบนี้ มันมีอยู่จริงๆ เหรอครับ (อ่านจากกระทู้ ก็น่าจะจริง)
เลยเป็นที่มาของ กระทู้นี้ ที่ผมอยากรู้ และ อยากลอง ผมไม่ได้มาขายนะครับ ถ้ามีสาวๆ สาวน้อยสาวใหญ่ดังว่า
เข้ามาพูดคุยกับผมได้ครับ [email protected] คุยกันทางเมลล์นะครับ หรือ 0891055469 ครับ
ความอยากรู้ อยากเห็น ผมยินดีซัพพอร์ตทุกอย่างครับ ผมแนะนำตัวดังนี้ครับ

ชื่อ โอ
อาย 32
สูง 170
หนัก 75 ไม่อ้วน อวบๆ ร่างกายสมส่วน
ขนาด ไซค์ใหญ่กว่าคนไทย
หน้าตา แลกรูปกันทาง เมลล์นะครับ ไม่หล่อมาก แต่ก็คิดว่าไม่ขี้เหล่ คมเข้มแบบคนใต้
ผิว ดำแดง
ทำงาน บริษัท

หลังจากอ่านกระทู้และศึกษาเว็บ นี้มานานก็เชื่อว่าเรื่องราวแบบนี้น่าจะมีอยู่บนโลกนี้จริงครับ
ลองมาพูดคุยกันครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-4 15:56:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดันๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 14:40 , Processed in 0.042497 second(s), 16 queries .