ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 298|ตอบกลับ: 3

อยากรู้จังว่าสาวๆชอบแบบไหนหรอครับ

[คัดลอกลิงก์]
ประเด็นคือ ผมอวบๆอะครับ ไม่ได้หมายถึงไอนั่นอะครับ หมายถึงพุงเนี่ยแหละครับ ฮ่าๆๆ

แต่ประเด็นนี้มันยังลดได้ครับ

อีกประเด็นคือ ผมเตี้ยนี่ดิ ผมคงอดหุ่นดี

ผมคงขายไม่ออกแล้วใช่มั้ยครับ แหะๆ

แล้วสาวๆชอบแบบไหนหรอครับ

เพื่ออันไหนแก้ไขได้ ก็จะอัพเกรดนะครับ

นอกจากรูปลักษณ์ภายนอกแล้ว ขนาดอาวุธนี่จำเป็นใช่มั้ยครับ

ปล. ผมเคยสมัครแบบเสียเงินและ เข้าไปดู โอ้โห ผมบอกเลยนะ นายแบบทั้งนั้นเลย ผมเข้าไปดู ผมก็ระเหี่ยใจ
ผมขอการันตรีเลยนะครับ สมัครไปเลย แล้วพี่ๆจะพบกับนายแบบ อันนี้จริงๆนะไม่ได้โปรโมท (พี่GOD ขอเงินหลังไมค์ครับ ฮ่าๆๆ )

ส่วนสาวๆผมเห็นก็มีสวยๆนะครับ ผมแบบ เย้ยยย ผมไม่คิดเงินเลย จริงๆ ฮ่าๆๆ

มาบ่นแค่นี้แหละ ฮ่าๆๆ

โพสต์ 2014-8-6 23:46:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จาก ปสก คิดว่า ความอบอุ่น ความเอาใจใส่ ความโรแมนติก สำคัญกว่า หน้าตา และพุงนะคะ ย้งไงก็เป็น กลจ ให้คะ
โพสต์ 2014-8-7 00:19:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-8-6 23:46
จาก ปสก คิดว่า ความอบอุ่น ความเอาใจใส่ ความโรแมนติก ส ...

สิ่งสำคัญ แต่ดูเหมือนเป็นสิ่งสุดท้ายที่มองเห็น....อั่ยย่ะๆๆๆ คมเหมือนกันแฮะ ฮ่าๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 13:23:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-8-6 23:46
จาก ปสก คิดว่า ความอบอุ่น ความเอาใจใส่ ความโรแมนติก ส ...

ขอบพระคุณสำหรับกำลังใจนะครับ แต่ก้ย่างว่าแหละครับ

หุ่นำม่เก้คงเป็นคนตัวเลือกสุดท้าย  แต่ผมจะอัพเกรดตัวเองครับ ขอบคุนมากๆครับพี่ก๊อด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-2 23:11 , Processed in 0.044529 second(s), 16 queries .