ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: GOD

การบ้านฝากส่งกับน้อง Jiffee หนุ่มออฟฟิศกรุบกริบหน้าเด็ก

[คัดลอกลิงก์]
ฝากส่งการบ้านกับน้องใหม่ค่ะ

ขอส่งการบ้านให้น้อง Jiffee หนุ่มออฟฟิศกรุบกริบหน้าเด็กกว่าอายุมากๆ
คุยกันแป๊บๆวันก่อน แล้วถูกคอ บวกกับบังเอิญเหงาก็เลยลองนัดน้องออกมาแบบกระทันหัน น้องก็ตกลง ก็เลยได้เจอกัน
ตอนแรกที่เห็นหน้าน้องเราตกใจมากเพราะหน้าเด็กมากกว่าในรูปที่ส่งให้ดู
เดินถือของให้กันแบบเขินๆไปที่รถ แล้วก็เตรียมไปที่ห้อง

นั่งอยู่นานเพราะรถมันติดน้องก็ยุกยิกดูนู่นดูนี่เหมือนเด็กจนเราเขิน เลยลองขอจับมือ
น้องมือร้อนมาก รู้ใช่มั้ยคะว่าแปลว่าอะไร ฮิฮิ
แซวน้องไปว่าตัวร้อนขนาดนี้นี่ป่วยรึเปล่า น้องก็เลยเอามือเราไปแตะหน้าผากดูสิว่าร้อนมั้ย เป็นไข้หรือเป็นอย่างอื่น
แป๊บเดียวน้องก็เริ่มลูบแขนเบาๆ เลยดุไปหน่อยว่าอย่าเพิ่งซนตอนนี้เดี๋ยวขับรถไม่รู้เรื่อง
จนไปถึงห้องพักก็ยังเขินน้องอยู่อย่างนั้นล่ะ ไม่กล้ามองหน้าไม่กล้านั่งใกล้
จนสักพักเลยคิดว่าเออนะ ไม่งั้นคืนนี้ก็คงนั่งเขินกันแบบนี้ยันเช้าแน่นอน เลยตัดสินใจชิมริมฝีปากน้องดูสักนิด
จากนั้นก็ปล่อยให้น้องดูแลเราบ้าง

นิ้วน้องก็เริ่มรัวที่ยอดอก เสียวจนบิดไปมาน้องก็ลงไปด้านล่าง แต่เรายังเขินก็เลยขอไปอาบน้ำก่อน
ไปแก้เขินในห้องน้ำแป๊บนึงก็ออกมานอนข้างๆ
กอดกันแล้วก็เขินหนักเข้าไปอีกเพราะตอนแรกก่อนไปอาบน้ำน้องยังใส่ยีนส์อยู่เลย
กลับมาอีกทีกางเกงยีนส์หายไปแล้วเหลือแต่บ็อกเซอร์
เลยตัดสินใจจูบแก้เขินแล้วเริ่มเรื่องที่ค้างไว้ก่อนอาบน้ำ
ซึ่งน้องก็ทำได้ดีมากเลยค่ะ ทั้งดูดทั้งเลียจนตัวแอ่น ต้องกดหัวน้องไว้ให้แน่นๆ ครางเสียงดังจนข้างห้องต้องลากเก้าอี้เตือน
แต่อารมณ์นั้นยิ่งล่ากให้รู้ว่าได้ยิน ยิ่งทำเสียงดังเพิ่ม
เลียจนทนไม่ไหว บอกให้น้องใส่ CD เตรียมพร้อมสนุกด้วยกัน จัดกันไปพั่บๆ เปลี่ยนไป 2-3 ท่าจนเสร็จรอบแรก น้องก็นอนลูบตัวเราไปมา นอนยิ้มแบบเด็กๆให้เราเขินอยู่แบบนั้น

พอล้างตัวเสร็จ มานานคุยกันแป๊บนึงก็เกิดแรงดึงดูด
ปากน้องน่าจูบมากค่ะ อยู่ใกล้ไม่ได้เลยเชียว
พี่สาวคนไหนเป็นแฟนละครคุณพิศุทธิ์ของคุณกั้ง แนะนำเลยค่ะ น้องเค้าหน้าตาใกล้เคียงโป๊บเลยนะคะ
พี่สาวที่เป็นคอละครคงฟินแน่ๆค่ะ (ถามไปน้องบอกไม่รู้จัก วันๆทำแต่งาน)
รอบสองที่เริ่มเร็ว เขินน้อยลงแล้วเลยเริ่มเองบ้าง ลองดูดหน้าอกน้องดูบ้าง พอกัดลงไปเห็นน้องบิดตัวหนีบขาแน่น ก็เลยดึงบ็อกเซอร์ลง
จูบน้องชายน้องเค้าแล้วรูดขึ้นลงจนน้องชายตั้งตรงแล้วเลื่อนไปอมไข่น้อง ได้ยินเสียงครางอือๆเลยหยุดแล้วให้ใส่ CD
จับน้องชายจ่อให้ตรงแล้วนั่งทับลงเบาๆ โยกเองสักพัก รู้สึกไม่ถนัดเลยให้น้องต่อเอง
ด๊อกกี้กันไปจนเตียงสั่น คราวนี้ข้างห้องเงียบค่ะ ไม่มีการแจ้งเตือนเรา ก็เลยสนุกกันเต็มที่
ฟินไปกันอีกรอบ

รอบสามมาตอนดึกแล้ว จัดกัน 2-3 ท่าจนเสร็จแล้วก็นอนกอดกันจนเช้า
รอบเช้า เราตื่นก่อนก็แอบไปแปรงฟันเตรียมความพร้อม พอน้องตื่นมาเจอเลยสะกิดนิดหน่อย รอบนี้ตื่นเต้นตรงที่น้องแข็งแล้วมาถูกับเราแบบยังไม่ใส่ CD
ตื่นเต้นแต่กลัวจะเพลินเลยดุให้ไปใส่ CD ก่อนที่จะเผลอเสียบกัน เริ่มอีกครั้งตอนเช้าเสียงดังสุดๆ จนข้างห้องลากเก้าอี้อีกแล้ว ฮ่าๆ
น้องซอยถี่ซอยแรงตอนทำท่าด๊อกกี้จนเก็บเสียงไม่ได้ ฟินไปอีกรอบ

ตอนเช้าน้องมีธุระ เลยขอกลับเร็วหน่อย
ก่อนกลับเลยขอให้น้องจัดอีกรอบ แต่น้องไม่ไหวแล้วเลยใช้แค่นิ้ว
แต่แค่นิ้วก็เล่นใจแทบขาดค่ะ รัวจนกระตุกแล้วกระตุกอีก ไม่เสียทีที่น้องคลิ๊กเมาส์ทำงานทั้งวัน
เรียกได้ว่าเต็มที่กับน้อง Jiffee มากๆ

ถือเป็นการแนะนำน้องใหม่ของเว็บอีกคนนึงนะคะ
รูปที่น้องใช้ในเว็บอาจไม่ชัดเท่าไหร่ แต่บอกเลยว่าของจริงตัวจริงน่ารักกรี๊ดกร๊าด ควงได้ไม่อายใคร ฝีมือก็ดีและเต็มใจยิ้มหวานตลอดการดูแลค่ะ
โพสต์ 2014-8-8 23:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วฟินนนน
โพสต์ 2014-8-9 05:31:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาจุง
โพสต์ 2014-8-9 09:18:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มคนนั้นใครน้าาาา ม่ายรู้จริงๆๆนะเนี่ยๆๆๆๆหนุ่มออฟฟิศ
โพสต์ 2014-8-9 10:30:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-8-9 09:18
หนุ่มคนนั้นใครน้าาาา ม่ายรู้จริงๆๆนะเนี่ยๆๆๆๆหนุ่ม ...

จัดมาแล้ว????
โพสต์ 2014-8-9 11:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-8-9 10:30
จัดมาแล้ว????

เย้ยยยยยยยย ยังจร้าาาอย่าพูดแบบนี้เด๋วน้องเค้าเสียๆๆๆ
โพสต์ 2014-8-9 17:01:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมนั่งอ่านตั้งนาน ก็สงสัยว่าเอ๊ะ จังหวะกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม จะไปเปิดเพลงใส่ CD ทำไมนะะ

อ่านไปอีกแปบ อ๋อออ มันคือ Condom

ฮาาาาาแตก 555
โพสต์ 2014-8-9 17:43:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นศัพท์เทคนิคค่ะ แหะๆ
โพสต์ 2014-8-9 22:12:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Hobster ตอบกลับเมื่อ 2014-8-9 17:01
ผมนั่งอ่านตั้งนาน ก็สงสัยว่าเอ๊ะ จังหวะกำลังเข้าด้า ...

555กำลั แต่ตอนนี้เข้าใจละ งสงสัยเหมือนกันค่ะ ทีแรกก็คิดว่าเปิดเพลงกลบเสียงหรือเปล่า แต่อ่านแล้วก็ม่ะใช่
โพสต์ 2014-8-11 01:27:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-8-9 11:14
เย้ยยยยยยยย ยังจร้าาาอย่าพูดแบบนี้เด๋วน้องเค้าเส ...

ไม่มีเสียม๊าง มีแต่ได้ ฮ่าๆ
โพสต์ 2014-8-11 16:14:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อร้ายยย..ฟินตามเลยค่ะ
โพสต์ 2014-8-13 12:16:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านคร๊าฟ ^^
โพสต์ 2014-8-13 12:59:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำศึกกันที่ไหนหนอเสียงถึงดังไปข้างห้องได้ แบบนี้คนข้างห้องอาจหัวใจวายได้นะ อิอิ
โพสต์ 2014-8-18 23:42:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Hobster ตอบกลับเมื่อ 2014-8-9 17:01
ผมนั่งอ่านตั้งนาน ก็สงสัยว่าเอ๊ะ จังหวะกำลังเข้าด้า ...

ช่างสงสัยจิงนะพ่อหนุ่ม..
โพสต์ 2014-10-25 12:21:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจรับงานคับเงินเดือนไม่พอใช้ เป็นข้าราชการกลาโหมครับ(ทหาร) ปลอดภัย เชื่อถือได้คับสามารถตรวจสอบประวัติได้ เป็นกันเองครับ เก็บความลับได้ครับครับ ปกป้องดูแล ทำได้ทุกอย่างตามที่ขอคับ จ้างไปไหนมาไหนด้วยได้คับ ดูหนัง ดินเนอร์ ควงไปไหนไม่อายแน่นอนครับ ฯลฯ ไม่จ้างไม่เป็นไรครับลองโทรมาคุยหรือปรึกษาก่อนได้นะครับ ค่าตอบแทนค่อยคุยกันทีหลังได้ครับขึ้นอยู่กับความพอใจของลูกค้าครับ ยินดีที่ได้ช่วยเหลือคุณสุภาพสตรีที่รักคับ ทุกอย่างเป็นความลับครับ 092-7316250
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 07:49 , Processed in 0.043949 second(s), 15 queries .