ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1155|ตอบกลับ: 5

ต้องขายอย่างเดียวหรอ???

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาติพื้นที่ตรงนี้แสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ...คือผมก็เป็นสมาชิกยังไม่ครบเดือนอะนะครับ
มีความสงสัยอยู่ว่าผู้ชายที่เข้ามาเป็นสมาชิกต้องขายอย่างเดียวหรือเปล่า...?
สำหรับผมคิดว่าการทำความรู้จักกันก่อน คุยกันก่อน กุ๊กกิ๊กๆ มันน่าจะสานไมตรี/ความสัมพันธ์ที่ดีต่อกันแบบยาวๆ
แบบนี้ก่อน น่าจะโรแมนติคดีน่ะ หรือย่างน้อยก็น่าจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้ ...
แต่ผมก็เข้าใจนะครับว่าบางท่านอาจมีแค่ความต้องการปลดปล่อย ต้องการอย่างว่า
เสร็จแล้วก็อาจจบๆกันไป หรือบางท่านอาจจะสานไมตรีกันต่อไปยาวๆ
แต่ที่น่าอึดอัดใจสำหรับผมก็คือว่า เราลงเบอร์โทรไว้ ดึกๆดื่นๆ ก็โทรเข้ามาถามว่าราคาเท่าไหร่ อยู่ไหน ฯลฯ
คือบางทีมันก็กะทันหันเกินไป และอีกอย่างเราก็ทำงานออฟฟิต/เอกสาร เวลาดึกๆบางทีต้องการพักผ่อน
เลยลบเบอร์ออกไป ... การที่เรามีสังคมกว้างขึ้น รู้จักคนเยอะๆ มีเพื่อนมากๆ เอาไว้คุยคลายเหงา
ผมว่าบางทีมันอาจมีความสุขไปอีกแบบก็ได้นะครับ ส่วนจะสานต่อไปเกินเลยจากการคุยกันไหม มันก็อีกเรื่อง...
ขอขอบคุณพื้นที่สำหรับแสดงความคิดเห็นครับ...ขอบคุณครับ

โพสต์ 2014-8-14 17:38:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความจริงแล้วชอบความจิงใจของคุณนะค่ะ แต่คุณเองต้องเข้าใจว่า เวปนี้จุดประสงค์หลักเพื่อสาวๆที่มีความต้องการที่อยากจะสัมพัสหรืออะไรแปลกใหม่ๆให้กับชีวิตรัก แต่ก็ไม่ปฏิเสธนะค่ะ ว่าต้องความจิงใจเช่นเดียวกัน  ใครจะคิดว่าเรื่องเงินอย่างเดียวก็ได้ ใครที่คิดว่าเรามาแลกเปลี่ยนกันก็ดี อาจจะมีบางครั้งที่สาวๆเองอาจจะติดต่อคุณผิดที่ผิดเวลา ก็ต้องอย่าถือเอามาโกดกันเลย แต่นั้นก็เพราะว่าจุดประสงค์ในเวปนี้  แต่ถ้าเจอความจิงใจในนี้ก็ถือว่าเป็นมิตรภาพที่งดงามค่ะ ซึ่งเราเองก็อยากจะเจอ บอกก่อนมิวเองก็ไม่เคยโทรไปหาคุณนะ 555 แค่พูดเปงกลางอ่ะค่ะ  ถ้าไม่ถูกใจหรือพลาดประการใดขอโทดนะค่ะ
โพสต์ 2014-8-14 18:39:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
....มองอีกมุม เว็บนี้ก็นะ เป็นอันเข้าใจว่าสร้างขึ้นมาเพื่อสิ่งใด ด้วยวัตถุประสงค์ของผู้ชายจะเป็นฝ่ายถูกเลือก
แต่หลายคนก็หลายอย่างครับ บางคนก็มาเพื่อหาจุดที่จะจบอารมย์ได้เป็นวัน ๆ ไป
บางคนก็มาเพื่อนหาเพื่อนคุยเฉย ๆ ก็มี เท่านั้นก็คลายอารมย์แล้ว ก็มี
ผู้หญิงเองก็ไม่ได้ต่างไรกับผู้ชายหรอกครับ เวลามันจะมีอารมย์หน้ามืดตามัวขึ้นมา เหมือนกันเด๊ะ
ต้องหา ต้องให้ได้ แล้วยิ่งผู้หญิงเขาไม่ได้มีอาบอบนวดเกลื่อนเหมือนของผู้ชาย เลยต้องมาหาเอาในนี้
บางทีเราก็อาจจะต้องเห็นใจเขาด้วยซ้ำครับ ไม่รู้โทรมากี่คนแล้ว เพราะในนี้เยอะมาก อาจจะโทรตั้งแต่ทุ่มนึง
กว่าจะมาถึงคุณปาไปเกือบจะเที่ยงคืนก็เป็นได้ คุณอาจจะเป็นหนึ่งในหลาย ๆ คนที่ปฏิเสธไปตั้งแต่ทุ่มนึงนั้นก็ได้
กว่าจะหาที่ได้ ที่ถูกใจที่ ที่ถูกที่ มันยากนะครับ คิดดูผู้ชายเว็บนี้มีกี่คน แค่อีกมุมนะครับ
ปล. บางทีถ้ามันฉุกละหุกไปไม่ได้หรือไม่พร้อม ถ้าไม่ติดอะไรอาจจะชวนเขาคุยกันเล่นไปเรื่อยก็อาจจะเจอคู่ก็ได้นะครับ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-14 18:39:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆผมไม่ได้โกรธใครหรือว่าจะว่าอะไรใครนะครับ ไม่ได้ว่าอะไรเลยจริงๆ แต่ที่โพสต์ไปคือผมแค่อยากจะขอโอกาสแสดงทรรศนะความคิดส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ ... แค่บางทีมันรู้สึเหงาๆ ก็อยากมีคนคุยด้วย ก็เท่านั้น ส่วนเรื่องSexก็ค่อยว่ากันทีหลัง เพราะหนุ่มเองคิดว่าความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน นำมาซึ่งการมีSexที่มีความสุขครับ...ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-8-14 19:07:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เว็บหาเพื่อนพูดคุยมีเยอะแล้วคะ จุดประสงค์ของเว็บนี้สร้างมาเพื่ออะไร ก็ชัดเจนตาม คห ด้านบน แต่ความเป็นจริง ตัวเงินไม่ใช่เรื่องสำคัญคะ ขึ้นอยู่กับคนสองคนมากกว่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-15 18:28:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชัดเจนครับGODผมขอโทษครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 01:15 , Processed in 0.045390 second(s), 16 queries .