ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 438|ตอบกลับ: 2

แวะมาประกาศบ้างครับ คุย-เฮฮาปาร์ตี้-อย่างอื่นค่อยว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
สาวๆท่านใดสนใจกินข้าว นั่งเล่น คุยกัน ชิลๆ ใน กทม. ไม่เน้น Sex ยินดีรับใช้ครับ เชิญเรียกได้นะครับ
ขอแค่เลี้ยงข้าวผม หรือหารกันก็ได้ครับ หรือจะให้ผมเลี้ยงก็ได้นะแต่ต้องหลังเงินเดือนออกนะ งบมีน้อยครับ
ถ้าจะอย่างว่ากันล่ะก็ให้บอกล่วงหน้าครับ จะได้กินเหล้าน้อยๆหน่อย(สงสัยแอลกอฮอร์ทำให้ถดถอย)
ปล.
ผมแก่แล้วอายุ43 แต่ร่างกายยังแข็งแรง ไม่หล่อ แต่หัวไม่หงอก ตัวเล็กของเล็ก(น่ารักหรือป่าวต้องดูเองครับ)
คุยกันก่อนนะ นัดจริง อะไรจริง (ถ้าจะอย่างว่าขอป้องกันนะครับ อย่างอื่นงดทุกกรณี)
โพสต์ 2014-8-18 21:24:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อนุโลมการโพสรับงานให้ครั้งเดียวนะคะ รูปให้ชัดเจนกว่านี้นะ คลิกที่นี้เพื่ออ่านวิธีโพสรับงานในเว็บที่รักคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-19 20:38:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย astan1971 เมื่อ 2014-8-19 20:45

อ่ะ... ขอโทษคร้าบ...
แล้วจะปรับปรุงครับ ....
แค่คงไม่โพสแล้วแหละ กัวผิดอีก
ไม่ค่อยได้อ่านกระทู้อ่ะครับ ปกติสนใจอ่านแต่ของตัวเองครับ
แล้วจะพยายามอ่านให้มากขึ้นนะครับ
ขอบคุณครับ

ปล. จริงๆแล้วไม่ได้คิดจะรับงานครับ แค่หาเพื่อนกินเบียร์เฉยๆ (ไม่ต้องจ่ายผมครับ แค่กินเที่ยวคุยเฉยๆ)
     ถ้าไปทำอย่างว่าผมคงไม่ไหวแล้ว เพราะเหล้าเข้าปากแล้วมันถดถอยอย่างแรงครับ
     ขอบคุณครับคุณ GOD ที่ยัง ปราณี

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 13:15 , Processed in 0.045351 second(s), 16 queries .