ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 463|ตอบกลับ: 0

หนุ่มนักศึกษา ไฟแรง ไม่เกี่ยงหน้าตาและอายุ

[คัดลอกลิงก์]
ผม ชื่อ เจครับ อายุ22ครับ อยู่ ราชบุรีครับ สามารถเดินทางไปหาได้ครับ หญิง ท่นใดสนใจ ผม ไม่เกี่ยง หน้าตาและอายุคับเพราะตัวผมเองก็หน้าตาไม่ได้ดีอะไรมาก แต่ผม รับรองนิสัยผม ครับ ว่าดีแน่นอนครับ ส่วนสูง 168 หนัก 56 ครับ โดย ส่วนตัวผมก็จะเป็นขี้เกรงใจครับแต่ถ้าเป็นเรื่องบนเตียงก็เต็มที่ครับ หากหญิงคนไหนสนใจติดต่อได้ครับ mail. [email protected]   skype. japung.kung     line layman jay  ครับ หรือ inbox มาคุยกันก่อนก็ได้ครับ ปล. ช่วงนี้ต้องหาเงินจ่ายค่าเทมอครับ หวังว่าคงมีพี่ๆใจดีสักคน  หรือพี่คนไหนจะแวะมาคุยทักทายกัน สนุกๆก็ได้นะครับยินดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-28 23:34 , Processed in 0.056405 second(s), 19 queries .