ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1648|ตอบกลับ: 5

วิญญาณแทบจะหลุดจากร่าง....

[คัดลอกลิงก์]
กระผมมีกิ๊กอยู่1คน เราไม่ได้เจอกันมานานมากน่าจะ 2 เดือน+ เห็นจะได้ เนื่องจากภาระหน้าที่ ของงานที่รับผิดชอบของเราทั้งคุู่ ซึ่งตำแหน่งสูงขึ้นเวลมันก็น้อยลง และในวันนี้ในที่สุดก็อดใจทนไม่ไหว เลยนัดกลางวันซะ 11.30 น มีเวลาแค่ถึงบ่ายโมง เราจึงรีบไปกัน ที่ รร. เดิม แต่คราวนี้ รร. ปรับปรุงใหม่ ห้องใหม่สวยมีสไตล์ บรรยากาศน่าค้างคืนเป็นที่สุด แล้วก็ทนไม่ไหวเลยเริ่มบรรเลง ด้วยการกอดและหอม(ทั้งตัว)ให้สมกับความคิดถึง จากนั้นเริ่มบรรจงใช้ชิวหา(งานถนัด) ตั่งแต่หน้าผากจนมาถึงหัวเข่า ลองจินตนาการเอาเองครับว่าทำอะไรบ้าง 5555+ แต่เราก็ยังคงconceptกันนะ คือใครเสร็จก่อนแพ้
ใช้เวลานานมาก69กัน ด้วยความพยายามที่จะทำให้อีกฝ่ายเสร็จก่อน ในที่สุดเราก็มาสู่ท่าที่ต้องสอดใส่ คราวนี้รัดกันแน่นมากครับ กอดแบบแทบจะรวมตัวเป็นคนๆเดียวกัน ต่างฝ่ายต่างบรรจงรวมร่างเข้าใส่กัน และแล้วในที่สุด... 5555555555+
ผมเป็นฝ่ายชนะ แต่ก็ไม่นาน ตามไปติดๆเหมือนกันครับ และแล้วเธอก็อุทานออกมาว่า วิญญาณแทบจะหลุดออกจากร่าง
ซึ่งจริงๆแล้วผมก็แทบจะหัวใจวายตาย เราเอากันแบบ 40 นาทีโดยประมาณแทบจะไม่ได้พักตั่งแต่ฟัดกัน จนกระทั่งถึงจุดสุดยอด มันส์มากครับคิดแล้วยังอยากอีกเลย แต่ด้วยเวลามีน้อยเลยต้องรีบกลับกันครับ

พิมพ์ได้แค่นี้แหละ พิมพ์ไม่เก่งครับ แต่อิ่มใจมากวันนี้ เลยมาระบายให้ฟัง (ไม่รู้จะไปเล่าให้ใครฟัง เล่าไม่ได้) มันอึดอัดอยากเล่า เลยเอามาแชร์ให้อ่านกันครับ ถ้ามันรบกวน หรือเป็นที่น่ารำคาญ ก็ต้องขออภัยด้วยครับ
โพสต์ 2014-8-25 18:40:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-8-25 19:08:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นึกภาพออกเลย
โพสต์ 2014-8-25 22:53:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งั้นถ้าวันนึงผมเห็นหัวหน้ากระหืดกระหอบกลับมาตอนบ่าย เสื้อยับยู่ยี่ มีเหงื่อซึมที่หน้าผาก ก็แสดงว่า.....สินะครับ อิอิ
โพสต์ 2014-8-25 23:17:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Hobster ตอบกลับเมื่อ 2014-8-25 22:53
งั้นถ้าวันนึงผมเห็นหัวหน้ากระหืดกระหอบกลับมาตอนบ่า ...

อ้าว..คุณน้องก็เห็นเหรอคะ คุณพี่ก็นึกว่าเห็นคนเดียวอุตส่าห์อุบเงียบ ถ้างั้นคราวหน้าเราตามหัวหน้าไปกันดีกว่าจะได้เห็นตั้งแต่ต้นจนจบ หัวหน้าจะได้ไม่ต้องเหนื่อยเล่า เดี๋ยวเราเม้ากันต่อเองคริ คริ
โพสต์ 2014-8-25 23:18:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่นึกตามที่เล่า ยังเหนื่อยแทนเลยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 01:10 , Processed in 0.049767 second(s), 16 queries .