ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 385|ตอบกลับ: 0

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการน่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aofnot1987 เมื่อ 2014-8-27 07:30

ผม AOF
อายุ 27 ปี หนัก 60 สูง 170
พักอยู่รังสิต สดวกรังสิตแถวเชียร์ ลำลูกกาคลอง2 สพานแดง 5 ทุ่ม ถึง ตี 2 น่ะครับ เพราะผมมีแฟนครับ แต่จะแอบแฟน คงไม่ว่ากันน่ะครับ
คิดแบบกันเองครับ ไม่แน่นราคาชอบให้ความสุขแก่สาวที่เหงาใจครับ
รังเฉพาะผู้หญิงครับผม
เข้าคนง่าย ชอบพูดกวน ตลก กันเองครับ ชอบคุย ง่ายๆ
ติดต่อผม เมล [email protected]
เฟสครับ   Zazaaof A Shirtติดต่อทางเฟสง่ายกว่า เพราะ skype ออนไม่ค่อยได้ เมลมันโดนล๊อกบ่อยครับ ส่วนเบอให้หลังที่คุยกันแล้วน่ะครับ
รูปผมตามโปรไฟล์เลยครับ
ผิดพลาดประการไดขออภัยด้วยครับ
ไม่เคบลงแบบนี้
ขอบคุณที่จะเข้ามาพูดคุยครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-6 22:03 , Processed in 0.045872 second(s), 16 queries .