ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 848|ตอบกลับ: 3

ระทึกครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีอย่างเป็นทางการคับพี่น้องชาวที่รัก ผมเป็นสมาชิกใหม่เพิ่งเข้ารู้จัได้ไม่กี่วันรู้สึกหลงรักเว๊ปนี้เข้าแล้ว อิอิ
       ผมชื่อเอสคับ อายุ29 อยู่แถวพุทธมลฑลสายสี่ เลิกแฟนไปแล้วอยู่กับลูกสาวสองคน เลยไปไหนนานไม่ค่อยได้
มีประสพกามระทึกจะแชร์ให้อ่านคับ มีอยู่ครั้งหนึ่งสยัยหนุ่มๆกว่านี้ตอนนั้นอายประมาณ25-26ครั้บ ตอนนั้นฮิตเล่นกล้ามเข้าฟิตเน๊ตบ๋อยมีอยู่วันหนึ่งทำไม่ได้ไปทำงานเหงาเซงๆผมก็ไปที่ฟิตเน๊ตเล่นตั้งแต่4โมงเช้าเล่นได้สักพักก็มีผู้หญิงวัยกลางเค้ามาอีก ผมเดาว่าอายน่าจะไม่เกิ่น35แต่รู้ทีหลังตอนเอากันว่า43 พี่เค้าเข้ามาผมก็หันไปมองแล้วก็ยิ้มให้เล็กๆพี่เค้าก็ยิ้มให้ ผมก็ซิดอัปอยู่สักพักพี่ ก็เล่นเครื่องยกน้ำหนัก แต่เค้าว่างแรงหลายครั้งจนเสียงดังผมก็กลัวว่าพี่เค้าจะโดนเจ้าหน้าว่า ผมเลยเดินไปบอกกเค้าแล้วก็สอนวิธี อยู่พักหนึ่ง นมพี่เค้าใหญ่มากมองเห็นในร่องเสื้อคับ แล้วตัวก็ขาว ผมเห็นแค่เป็นเดียวน้องชายตัวแสบผมก็ตั้งโด่ เค้าของรู็อ่ะคับเค้าก็ยิ้มๆ พอสอนเค้าพอได้ผมก็ไปวอมใหม่ไปวิ่งที่เครื่องวิ่ง พอเริ่มวอมเด้วยการเดิน พี่เค้าก็มาเดินใกล้ๆ เค้าก็ยิ้มให้แล้วชวนคุย ผมมองนมพี่เค้ากระเพี่ยมนะหึ้มมมม ต้องหลบอ่ะคับอายพี่เค้า ก็ถามพี่เค้าพี่เค้าบอกชื่อฝน อยู่แถวตลิ่งชัน ทำงานแถวนี้เลิกงานก็มาออกกำลังกาย แฟนไปต่างประเทศ ลูกเรียนที่เชียงใหม่ พอวิ่งไปสักพักพี่เค้าก็ชวนไปกินข้าว พอกินข้าวเราก็คุยกันเรื่อยเปื่อยพี่เค้าใส่เสื้อคอวีผมก็มองตามประสาผู็ชายพี่เค้าก็ถามว่าชอบดูหรอของคนแก่ แล้วก็หัวเราะผมก็ขอโทษแล้วถามพี่พี่รู็ว่าผมมองเค้าบอกว่ารู้เห็นมองตั้งแต่ในฟิตเน๊ตแหละ แล้วก็ยิ้มๆ เค้าก็บอกพี่ให้มองแต่ไปมองต่อที่บ้านพี่นะผมงี้ดีใจเลยคับ เราก็เช็คบิล พี่ฝนบอกช่วยขับรถให้พี่หน่อยพี่เหนื่อยมาก ผมก็เอารถเครื่องไปจอดไว้ที่ฟิตเน๊ตแล้วมาขับรถให้พี่เค้า พอขับรถไปสักพักพี่เค้าเอามือมจับที่เป้าผมแล้วบอกว่าพี่ก็มองของเอสมาตั้งนานแล้ว แล้วเค้าก็รูดซิบกางเกงบอกขอพี่ดูชัดๆหน่อยนะ ผมก็ชอบซิคับ เค้างัดขึ้นมา ร้องอู้แข็งนานแล้วซิเนี้ยหัวถอกเชียว ผมก็ยิ้มแล้วบอกพี่แหละที่ทำให้แข็ง ของผมก็แค่ประมาณ5นิ้วได้มั้งใหญ่ใหญ่ไม่เล็กมาก พี่เค้าก็ถอกของผมคับเสียวผมนี้เยิ้ม พี่เค้าก็อมเอาลิ้นวนที่หัว มือเค้าก็บีบนมตัวเอา ผมก็รีบเยียบเลยคับเพราะอยากมาก  พอถึงบ้านก็รีบเข้าบ้านกันเลยคับ ผมก็จูโจมพี่เค้าตั้งแต่หน้าประตูในบ้านเลยคับผมก็กอดคอดูดปากไซร็ซอกคอ พี่ฝนเอาขาข้างนหึ่งมาเกี่ยวเอวผมผมกอกถอดเสื้อผ้าพี่ฝน ฝนก็ถอดเสื้อให้ผม ผมถอดพี่เค้าหมด จนเห็นหน้าอกที่มองมาตลอดมันสวยมองไหญ่สวยอย่างกับของสาวๆ ผมไซร้ร่องนม พี่เค้าก็ซ๊้ด ครางเบาๆผมยืนดูดหน้าพี่ฝนไซร้มาถึงข้างล่างแล้วปรดกระโปร่งไปด้วยกำลังจะรอยแยกตรงหว่างขา พี่ฝนบอกพี่อายมันเหม็นเราไปล้างกันกอนผมก็เลยซ้อนขาพี่ฝนพี่ฝนกอดคอแล้วยิ้มๆ แล้วเราก็ไปล้างในห้องน้ำ ผมขอล้างให้เอาสายยางฉีด เอานิ้วแหวกล้าง แล้วใช้ลิ้นปาดพร้อมสายยางฉีด พี่ฝนเสียวมากร้องออก อ้าาาาซี้ดดดยาวเสียวจัง ผมฉีดพร้อมเลีย น้ำก็เข้าปาก ปนกับน้ำแห่งความเสียว พี่ฝนจับหัวผมให้อยู่ตรงนั้น ขาอีกยกยันกับขอบอ่าง ผมเอาลิ้นลากเม็ด ปาดร่องรู ล้วงเข้าไปในรูควานๆ พี่เค้าเสียว  เอสพี่อร่อยรูจัง พี่ไม่ไหวแล้วพี่อยาก  อ้าาาาาเสียวววว ผัวพี่ยังไม่เคยทำอย่างนี้เลย   พี่เค้าก็บอกให้ผมนอนผมก็นอนกับพื้นห้องน้ำน้ำจากฟักบัวก็รดตัวเราทั้งสองคนพี่เค้าจะขย่มพอดีผมนึกได้มามีถุงยางอยู๋ในกระเป๋าจะไปเอา พี่เค้าไม่ต้องพี่ปลอดภัยพี่รับรอง ผมก็กัวๆ แต่อารมณ์ตอนนั้นมันไม่ไหวแหละพี่เค้าอมรูดของผมก่อนจะจอรูที่ขนน้อยแล้วยังฟิตมากๆ พี่กดรูลงมาช้าซ๊้ดปาก แง่นหน้าซี้ดปากเอาสองนิ้วแหวกรูค่อยกดลงผมมองรูพี่ฝนค่อยอมผมมาทีล่ะนิดมันเสียวแล้วได้อารมณ์มาก พอกดมามิดพีึ่ฝนเป่าปาก แล้วร้องอู้วววว ควงสายก้นนิดๆบดกับโหนกแล้วเค้าก็ขย่มเสียงดังมาก เพราะมันมีน้ำจากฟักบัว ผมก็บีบนมให้พี่ฝนเค้าก็ขย่มใหญ่หนักแล้วเร็วสลับกับพักบดรูแล้วซี็ดดดปาก  แล้วบอกมันจัง พี่มันรูจิงๆๆแล้วพี่เค้าก็ก้มมาดูดดปากผมไซร้ที่หัวนม พี่เค้าเด็ดมากคับ แล้วพี่ฝนพี่จะไม่ไหวแล้วน้ำจะออกพี่เข้าขย่มอีกพัก พี่เค้าใกล้แล้วเอสผมก็เด้งสวนแล้วจับเอวพี่เค้าหยุด แ้ลวผมก็ลุกขึ้นดูดนมพี่ฝน แล้วเอามือซ้อนขาสองข้างขึ้นอุ้มแตง เอาพี่ฝนให้ติดกำแพง แล้วผมก็กระแทกเสียงมากคับ  ปัปปปป ปนเสียงซ้ดดด พี่ฝน พี่ฝนเอส เอส เอสสสส   อ้าาาาาพี่ไม่ไหวแล้ว  ผมก็กระเด้าอีก ผมก็มันมาก  ซี้ดดดร้องกันสองคน  พี่ฝนบอก เอส  เอสสสสสสส อ้าาาาาซี้ดดดดดพี่แตกแล้ว  อู็วววววมันจัง  ผมก็ใกล้เหมือนกัน  แต่ผมเริ่มเหมือนผมกำลังจะเสร็จผมจะเอาพี่ฝนไม่ต้องปล่อยในเลยๆๆๆพี่เค้าก็ซี้ดดปากยาววววเป่าปากแบบคนที่กินของอร่อย แล้วผมก็ว่างพี่เข้าลงเข้าน้องชายผมออกน้ำก็ไหลตามมา เราสองคนก็อาบน้ำให้กัน พี่เค้าอาบน้ำเสร็จก็เดินไปเอาผ้าเช็ดตัวมาเข็ดตัวให้ผม แล้วพี่เค้าเหนื่อยมั้ยเดียวพี่ไปทำไรให้กิน อยากกินไร ผมบอกไรก้ได้คับไข่เจียวแล้วกันพี่ก็เดินไปทอดไข่ทั้งที่ยังนุ่งผ้าเช็ดตัว ผมก็ตามไปดื่มน้ำ ผมเห็นพี่เค้าน่า....มากอ่ะคับก็กเลยเดินไปกอดเค้าตอนเค้าตีไข่ ไซร้คอแผ่นหลังที่หลังหูพักเดียวคับน้องชายผมก็ตื่นอีกแหละ พี่ฝนถามเพิ่งเมื่อกี่เองนะเค้าหันมา แล้วก็ด฿งผ้าเช็ดตัวตัวเองออก ผมก็ไซร้นมร่องอก พี่เค้าบอกเค้าก็อยากอีกไม่ได้โดนมันอย่างนี้มานาน แล้วเค้าก็ดูดปากผมลิ้นพันกันในปาก ไซร้ลงมาตามแผ่นอก แล้วปรดผ้าผมอมดูดน้องชายผมอย่างอร่อยแล้วเสียวมาก ถอกโคนแล้วดูดส่วนหัว เสียวอย่างบอกใครเชียว ทั้งดูดเลียที่ไข่มันมากคับ แล้วผมก็สลับทำให้พี่เค้ามั้งจับพี่ฝนอุ้นให้นั่งตรงที่ว่างของ พี่ก็อ้าขาสุดฤทธิ์ เอานิ้วแหวกร่องรูรูว่าผมจะเลียผมก็ไซร้ไปตามน่องหน้าขา ค่อยๆเอาลิ้นไปเตะที่ร่องค่อยๆลากลิ้นไปตามร่องแยก สบัดๆพี่ฝนเชิ่ดหน้าซี้ดดดปาก   ผมก็ดูดเม็ดบดๆคลึงๆเบาๆๆ พี่ฝนร่อนเอว ผมก็ลากลิ้น เข้าไปในรูที่นี้พี่ฝนพยายามดันเอวเอามือยัดพื้นอีกมือบีบนม เอสสสสสจร้าาาาพี่อร่อยอ้าาาาาเสยวรู จิงใช้คำแรงคับ เอสเอาใส่พี่ไม่ไหวอ้าาาาา ผมก็ยืน เอามืบจับเอวแต่ผมไม่ได่ใสเอง พี่ฝนเอามือมาจับน้องผมถอก แล้วเอาจอ ผมก็มีหน้าทีดันเอวพี่ฝันถ่างขาเป็นรูปตัวเอ็ม พอดีผมซอยอยู่แปปผมกัวคนข้างนออกเห็นผมเลยอุ้มแตงพี่ฝนเดินกระเด้าไปจนถึงที่ห้อง ว่างพี่ฝนลงบนเตียง ปิดประตูห้องพี่ฝนเอี่ยมไปปิดแล้ว พอว่างพี่ฝนกับที่นอนผมว่างให้พี่ฝนอยู่กับขอบเตียง ให้เนินร่องที่สวยงามลอยปล่อยขาพี่ฝนห้อยขาหนึ่งจับขายกพาดบ่า อีกมือผมปากผมก็ดูดนมพี่พี่ฝนก็ซี้ดดดปากกก อ้าาาาาาซี้้ดดด ซี้ดดดดมันรู ผมกระเด้าท่าได้แปปเดียว สักพักมีเสียงแตร่รถ เราสองคนตกใจแล้วหยุดการเคลื่อนไหว เสียวแตร่รถดังอีกพี่ฝนตกใจ ผัวพี่มา เค้าเพิ่งไปเมื่อไหนบอกไปหลายวัน พี่รีบใส่กางเกงเลยคับ น้ำแห่งความเสียวยังยึดติดมาอยู่เลย พี่ฝนก็แต่งตัว ผมก็รอจังหวะให้พี่ฝนไปเปิดประตู รอผัวเค้าเดินเค้ามาในบ้านแล้วผมก็เป็นสไปรเดอร์แมนคับโดนลงทางหน้าต่างแล้วค่อยแอบดูให้พี่ฝนส่งสัญญาญให้วิ่งออกนอกบ้าน รอดมาได้อย่างหวุดหวิด น้องก็ยังแข็งอยู่ ต้องไปช่วยตัวเองในห้องน้ำปั๊ม ถึงนั่งรถเมย์ไปเอารถเครื่องแล้วกลับบ้าน แล้วฝนกับพี่ฝนก็ไปเจอกันอีกที่ฟิตเนทคับ นัดเอากันบ๋อย เวลาที่แฟนพี่ฝนไม่อยู๋ ไว้คราวหน้าจะมาเล่าให้อ่านอีกนะคับ มีไรผิดพลาด ขออภัยด้วยนะคับ ขอบคุณที่เสียเวลามาอ่านคับ      
                              เอสคับ ไลน์ ses_za

โพสต์ 2014-9-4 21:09:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-9-13 07:50:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ เสียวเลย
โพสต์ 2014-12-8 10:09:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ระทึก จริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 11:46 , Processed in 0.044251 second(s), 16 queries .