ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 468|ตอบกลับ: 3

ผู้ชายกลางๆครับ ว่างเป็นบางเวลา (ชายแท้ครับ)

[คัดลอกลิงก์]
+โอครับ 30 แล้วปีนี้ สูง180 หนัก 80 รูปร่างกลางๆตามมาตรฐานคนไทย (ไม่อ้วนไม่ผอม ตัวใหญ่ ชอบเล่นกีฬาครับ)
+ผิวกลางๆตามมาตรฐานคนไทย (ไม่ดำครับ เด็กๆขาว แต่ชอบออกกำลังกายกลางแจ้ง แต่ผิวดีครับ)
+ย่าน เกษตร สะพานใหม่ รามอินทรา หลักสี่ ลาดพร้าว
+ราคา กลางๆครับ (ติดต่อดูรายละเอียดแล้วถามไถ่กันอีกทีดีกว่านะครับ ดูรูปดูprofileแล้วถ้าบอกแพงไปบ่นได้เลย)
+รับงาน กลางๆนะครับ -หญิงแท้(ได้เกือบทุกท่านนะครับไม่มีข้อแม้เรื่องวัย) -เทียม(ขอไม่เป็นรับนะครับ ไม่เคยครับกลัวติดใจ55555)
+นิสัย กลางๆกว้างๆนะครับ รู้รอบคุยเก่ง  คุยสนุกได้ตลกและกวนมากแบบตัวโจ๊กในกลุ่ม คุยซีเรียสได้เครียดมากแม้แต่เรื่องหนักๆ เอาว่าคุยได้       หมดอะครับ

++++เป็นผู้เสนอตัวมาเป็นทางเลือกครับ มาบริการ ท่านเป็นผู้เลือกใช้บริการ มีความเป็นมืออาชีพและไม่เอาความพอใจของตัวเองมาเป็นตัวตั้ง มีมารยาท สะอาด และเก็บความลับ........

.............ขออนุญาติยังไม่โพสรูปลง ณ ที่นี้ครับ ค่อนข้างมีคนรู้จักมากที่เสี่ยงต่ออาชีพและชีวิตส่วนตัวอีกด้านหนึ่งที่ผมอยู่ ไว้ใจทางเว็บ แต่กลัวเหตุผิดพลาดจากผู้อื่นๆ หากขัดต่อกฎระเบียบอย่างไรต้องขอโทษด้วยครับ  โพส

+การติดต่อสื่อสาร ต้องขอโทษจริงๆนะครับ ไลน์ยังไม่ได้sign in ID ถ้าสะดวกรบกวนทางเมลล์ :   [email protected] หากสนใจรบกวนทิ้ง Line ID หรือ Contact อื่นๆไว้ที่ E-mail ได้เลยนะครับ รายละเอียดอื่นๆจะตอบกลับไปครับ              
.......................ผู้ชายกลางๆครับ
โพสต์ 2014-9-12 01:57:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อนุโลมการโพสรับงานให้ครั้งเดียวนะคะ ปกติต้องทำตามนี้เท่านั้น ต้องมีรูปด้วยนะคะ คลิกที่นี้เพื่ออ่านวิธีโพสรับงานในเว็บที่รักคะ
โพสต์ 2014-9-13 22:00:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้ใส่แว่นกันแดดค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-13 22:54:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังลองแต่งรูปอยู่นะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ แต่พอดีว่ารูปประจำตัวในไลน์หรือในเฟซบุคผมมันใส่แว่นกันแดดน่ะครับ เกรงว่าคนจะจำง่ายมาก55555 ขอบคุณGODครับ ผมอ่านและพยายามโพสตามคำแนะนำครับ แต่ติดขัดนิดนึงตรงยังแต่งรูปให้ปิดๆหน้าไม่ได้รอบหน้าจะไม่ให้มีผิดพลาดครับ (ขออภัยอีกครั้งครับ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-6 23:53 , Processed in 0.045227 second(s), 16 queries .