ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 345|ตอบกลับ: 0

ต้องการความช่วยเหลือครับ!!!

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องมีอยู่ว่า ผมบวชเรียนแล้วก็จบม3มา กำลังเรียน กศน ต่ออยู่ ทำงานไปเรียนไปเปลี่ยนงานไปเรื่อยๆ จนผ่านมา3ปี ปัจจุบันผมอายุ20 ผมอยู่กับแม่แค่2คน ในห้องเช่ารูหนู พ่อทิ้งผมไปตั้งแต่ป4 เหลือหนี้สิ้นไว้ให้พอสมควร ทำให้แม่กลับไปบ้านเกิดที่ลำปางไม่ได้  เลยหนีมากรุงเทพทิ้งน้องไว้ให้น้าคอยดูแล เรื่องของเรื่องคือ ผมทะเลาะกับแม่ ทำให้ไม่มีที่อยู่แร่ร่อนไปอยู่บ้านเพื่อนที่รู้จัก ผมพยายามอธิบายกับแม่แล้ว ว่าผมติดเกณทหารที่ทำงานส่วนมากเขาเลยไม่รับ แต่แม่ไม่เข้าใจผมก็เลยโดนแม่ไล่ออกจากห้อง ผมก็เข้าใจว่าแม่ต้องใช้ชีวิตคนเดียว ไหนจะค่าห้อง ไหนจะส่งเงินให้น้อง ลำพังผู้หญิงตัวคนเดียวรับภาระหนักขนาดนี้ไม่ไหวหรอก ยิ่งมีผมอยู่ด้วยยิงเป็นภาระ ผมก็เลยพยายามหางานทำ แต่ยังหาไม่ได้ซักที เพราะติดเกณทหาร เมษา58 ก็เลยอยากรบกวนสมาชิกทุกท่าน ท่านไหนพอจะรู้จักที่ทำงานช่วยแนะนำให้ผมหน่อยได้ไหมครับถือว่สทำบุญกับคน คนหนึง ผมอยู่แถวเทพารัก สมุทรปราการครับ แต่พอไปทำในกรุงเทพได้อยู่ที่อยู่ไม่ไกลจาก bts เท่าไหร่ ปล.ผมไม่มีโทรศัพนะครับคือเอาไปขายประทังชีวิตแล้ว ถ้าท่านไหนที่อยากช่วย ก็ช่วยบอกสถานที่ทำงานหรือไม่ก็ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับเดี๋ยวผมติดต่อกลับ รบกวนด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 04:13 , Processed in 0.045688 second(s), 16 queries .