ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 377|ตอบกลับ: 0

เด็กใหม่ค้าบขอๆพี่ๆกรุณาด้วยนร้าค้าบ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ ตูน คับ
อายุ 22 น้ำหนัก 75 สูง 183
สถานที่ ผมอยู่นครสวรรค์ ถ้าต้องการจิงๆ สามารถเจอกันได้
ราคาแล้วแต่พี่สาวจะเห็นสมควร
เพศ ชายแท้คับ รับหญิงแท้เท่านั้น นร้า แต่สามารถคุยกันได้ทุกเพศนะคับ ไม่มีปัญหา
นิสัย เป็นคนง่ายๆ สบายๆตามใจคนอื่นไม่มาก แต่พอประมาณ บอกได้ คุยกะคนได้ทุกเพศเป็นเพื่อนกันได้หมด คุยได้ ไม่หยิ่งนะคับ
รับฟังได้ทุกเรื่อง แนะนำได้ ถ้าต้องการคำปรึกษา พร้อมตลอด ผมมาใหม่ยังไม่รู้ตาสีตาสา อะไรเลย ประสบการไม่มี ถ้าพี่สาวคนไหน เข้ามาอ่านละสนใจ ช่วยกรุณา รับผมไปพิจารณาด้วยนะคับ ดี้ก็ได้นะคับ ทอมก็ดี ถ้าอยากจะมีประสบการดีๆร่วมกันนะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
ช่องทางติดต่อ line cartoon 1980  เบอโทร 0810377490
ส่วนรูป ถ้า ไลมา แล้วอยากดู เดี๋ยวส่งให้นร้าค้าบ

พี่สาวๆหรือว่าสาวๆท่านไหนสนใจ ทิ้งที่อยู่ไว้นร้า รึไม่ก็ แอดไลมานร้าคับ ไม่กัดนะ แอดมาได้คับ คุยได้เสมอ
ขอขอบคุณ แอดมิน GOD ที่เปิดให้มีพื้นที่อย่างนี้ ขอบคุนมากค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-7 02:42 , Processed in 0.042622 second(s), 16 queries .