ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 722|ตอบกลับ: 0

มาส่งการบ้านบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
สัสดีคับผมชายเดี่ยวมาส่งการบ้านแทนสาวพังงาคับ เรื่องก็คือว่ารู้จักกันแล้วคุยทางไลน์สักเดือนหนึ่งคับ ก่อนจะเจอกันจริงๆช่วงที่คุยก็เริ่มจากทำความรู้จักและก็เรื่องแบบว่ากันตกลงกันก่อนเจอคับ วันที่นัดเจอก็พาไปซื้อของหาไรกินกันรองท้อง ตอนเย็น พอตกคำก็เริ่มกิน หอยคับเริ่มจากไซ้คอมือบีบหน้าอกค่อยๆลงมาเขี่ยเม็ดเสียว ระหว่างที่เขี่ยผมก็ดูดปาก น้องเค้าก็ร้องคราฃในลำคอ พอดูดปากก็ไล่ดูดนมจนมาถึงร่อง ก็ลงล้น จนน้องสั้นสะท้าน ส่วนมือน้องก็จับมังกร ฝั่งมุกกระตุ้กๆรูดเข้ารูดออกตามอารมเสีวของน้องสักพักเดี่ยวผมกให้น้องอม มังกรคับ โคตรเสียวได้ใจเลย หลังจากนั้นผมก็จับถ่างขาแล้วลงลิ้นจนฉะ ผมก็เริ่มเอามังกรมีมุกมาจ่อเขี่ยๆทำเอาน้องร้องเสียวเลย น้องคงทนไม่ไหมเลยจับเอาใส่ถ้ำ ผมก็เริ่มจากซอยช้าๆ พอน้องเริ่มครางผมก็กระแทก ไม่ยั้งคับเป็นว่าเสร็จ รอบแรกของจะไวแต่น้องเขายังคราง แต่ผมก็เลียให้ต่อคับเพราะน้ำยังเยิ้ม ทำเอารอลสองมังกรผงาด ผมจจับเล่นท่าหมาเล่นเอาครางเลยคับ น้องบอกว่า แฟน 2/3คนที่เคยนอนด้วยยังไม่รู้ใจเท่าผม เขาว่าผมเย็ดเก่งเอาใจเก่ง เอานาน ผมรู้สึกดีใจคับ ช่วงท่นอนพักคุยกันผมก็เอานิ้วเขี่ยเล่นจนเริ่มแฉะ ผมก็ลงลิ้นแล้วให้น้องเขาขึ้นร่อนขย่ม ส่วนผมก็บีบนมกระแทกส่วน ทำเอาครางก่อนน้องเขาเสร็จผมให้ร่อนจนผมครางตามคับพอเสร็จผมก็เสยส่งต้องยอมรับ้ลยว่าน้องเขาตอดดีมากคับ พอเหนื่อนก็พัก แล้วไปอาบน้ำด้วยกันผมก็ถูๆล้างให้น้องเขา พออาบเสร็จกมาเช็ดตัวให้น้องเช็ดๆไปมามือก็ถูๆหอยพอน้ำเริ่มออกผมก็ลงลิ้นจนเริ่มครางผมก็เล่นท่าโก่งโค่งเลยคับเวลากระแทกเสียงกระทบดังดี ส่วนน้องก็ครางตามเสียงกระแทกตลอดก่อนจะเสร็จผมจับเปลี่ยนเล่นท่ขอบเตียงขาฟาดบ่ามือบีบนมมังกรมุดถ้ำ จนน้องร้องเสียงดังเสร็จก็เอาผมเหนื่อยคับ แต่ที่น้องชมผมคือ น้องบอกว่าแข็งแรง เพราะว่าผมให้น้องขย่มแล้วผมดูดนมด้วยพอเริ่มเสียวผมก็เอามือซ้อนก้นอุ้มขึ้นกระแทกหอยแตาน้องเขาก็ชอบนะไม่งั้นไม่เล่นหลายหรอกคับแถมร่วมมืออย่างดีเลย อีกอย่างคือน้องเป็นแม่ม้าย แถมไม่เคยเจอมุก3เม็ด พอเจอก็สะใจน้องเขาคับ น้องเขาเคยเจอมุกแค่2เองคับ คืนนั้นผมเริ่มตั้งแต่ค่ำแล้วต่อตอนเช้า หมดถุง15ลูก สะใจเลยคับ ผมยังคิดเลยว่าดีที่เตรียมพร้อมไว้ แล้วยังมีถุงสำรองด้วยคับ ตอนเช้าก็พาน้องทานข้าวผมสังเกตเห็นน้องก็ยิ้ม เพราะน้องเดินๆนั้งๆแปลกๆ สงสัยผมคงเอาหนัก แต่น้องก็มองหน้าแล้วยิ้มๆคับ  ผมก็มีแค่นี้หล่ะการบ้านของน้องสาวที่ฝากผมส่ง สาวไหนสนใจคุยกันได้คับผมอยู่ภูเก็ต คับค่าน้ำ1500คับรับประกันความเสียวคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 23:42 , Processed in 0.042894 second(s), 16 queries .