ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2690|ตอบกลับ: 34

หาหนุ่มที่อยากมาทำงานบาร์โฮสที่ญี่ปุ่นอย่างถูกกฎหมายคะ หรือจะเล่นหนังav

[คัดลอกลิงก์]
หาหนุ่มที่อยากมาทำงานบาร์โฮสที่ญี่ปุ่นอย่างถูกกฎหมายคะ หรือจะเล่นหนังav ก็ได้ ที่ญี่ปุ่นกำลังขาดแคลนคะ ใครพร้อมมาคุยกันคะ id line ตามชื่อเลยคะ หรือจะเมล์มาก็ได้คะ mailตามชื่อคะ @gmail  ทำงานเป็นระบบนะคะ คือเรือ่งรายละเอียด ขอคุยกับคนที่สนใจจริงๆคะ มีหลายคน มาถามแบบสนุกๆ ไม่ได้จริงจังอะไรเสียเวลา ตอบคะ ไปอย่างถูกกฎหมาย ทางเรามีตัวตนสามารถยืนยันให้ดูได้คะว่าทำงานอะไร มีใครรับรองในการไป เน้นสำหรับคนที่สนใจอยากทำงานนะคะ เดินทางไปครังแรกๆไม่เกิน14วันคะ เพราะจะได้ไม่ต้องทำวีซ่า และ ดูตัวคุณเองด้วยว่า ชอบงานด้านนี้จริงไหม เดินทางอีกครั้งปลายเดือนนี้คะ ใครสนใจมาคุยกันคะ ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่านคะ

โพสต์ 2014-10-6 08:50:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า คนสนใจอ่ะ มีเยอะนะ
แต่ว่า ก็ต้องเคลียตัวเองก่อน หรือบางคน ก็ต้องชั่งใจ
บางคน อาจอยากไป แบบ แป๊บๆๆๆๆ อะไรงั้น ก็มีเยอะ
ว่าแต่ ขอบุคล่วงหน้าสองปีได้ป่าวเนี่ย..
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-18 10:57:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 08:50
แต่ว่า ก็ต้องเคลียตัวเองก่ ...

จริงๆ คือ สนใจต้องมาคุยกันคะ เพราะ ถ้ามาคุย กัน (แบบเจอตัว) เราก็พร้อมจะให้ดุpassport ว่าเดินทางไปมาจริงกี่รอบ ความถี่บ่อยแค่ไหน ตัวตนในสังคมคือใคร สามารถยืนยันอะไรได้มากกว่านี้คะ เพราะต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถเปิดเผยอะไรได้มากคะ เพราะ เราว่าการเปิดเผยตัวเองเยอะเกินกับคนที่เป้นใครก็ไม่รุ้ก็เสี่ยงพอดูคะ  อย่างวันอาทิตย์นี้ก้มีน้องคนนึงคะ เดินทางมาจากหัวหินเพื่อเจอ พูดคุย คือจริงๆตอนแรกคุยไว้ นานแล้ว แต่น้องเค้าไม่ว่างพอดีวันอาทิตย์นี้เค้าว่าง แต่เรามีบิน วัน ศุกร์ เราก็เลยบอกว่าเจอได้ แต่เรือ่งงานคงต้องไปคราวหน้า เพราะ มันกระชั้นชิดไป ถ้าเค้าเจอเร็วกว่านี้ก้ยังโอเค ซึ่งเค้าก็เข้าใจ ก็ลองพิจารณากันดูคะ ขอที่สนใจทำงานแบบมีระบบระเบียบนะคะ ก็ลองมาคุยกันดูคะ ยินดีต้อนรับในมิตรภาพใหม่ๆทุกๆคนคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-18 10:58:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 08:50
แต่ว่า ก็ต้องเคลียตัวเองก่ ...

จริงๆ คือ สนใจต้องมาคุยกันคะ เพราะ ถ้ามาคุย กัน (แบบเจอตัว) เราก็พร้อมจะให้ดุpassport ว่าเดินทางไปมาจริงกี่รอบ ความถี่บ่อยแค่ไหน ตัวตนในสังคมคือใคร สามารถยืนยันอะไรได้มากกว่านี้คะ เพราะต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถเปิดเผยอะไรได้มากคะ เพราะ เราว่าการเปิดเผยตัวเองเยอะเกินกับคนที่เป้นใครก็ไม่รุ้ก็เสี่ยงพอดูคะ  อย่างวันอาทิตย์นี้ก้มีน้องคนนึงคะ เดินทางมาจากหัวหินเพื่อเจอ พูดคุย คือจริงๆตอนแรกคุยไว้ นานแล้ว แต่น้องเค้าไม่ว่างพอดีวันอาทิตย์นี้เค้าว่าง แต่เรามีบิน วัน ศุกร์ เราก็เลยบอกว่าเจอได้ แต่เรือ่งงานคงต้องไปคราวหน้า เพราะ มันกระชั้นชิดไป ถ้าเค้าเจอเร็วกว่านี้ก้ยังโอเค ซึ่งเค้าก็เข้าใจ ก็ลองพิจารณากันดูคะ ขอที่สนใจทำงานแบบมีระบบระเบียบนะคะ ก็ลองมาคุยกันดูคะ ยินดีต้อนรับในมิตรภาพใหม่ๆทุกๆคนคะ
โพสต์ 2014-10-18 11:20:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืมมมม..เข้าท่าๆๆ
โพสต์ 2014-10-22 13:54:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
memeycinderrela ตอบกลับเมื่อ 2014-10-18 10:58
จริงๆ คือ สนใจต้องมาคุยกันคะ เพราะ ถ้ามาคุย กัน (แบบ ...

มีความคืบหน้า มาเล่าคร่าวๆให้กันฟัง บ้างนะครับ
โพสต์ 2014-10-22 14:58:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอติดตาม ฮ่าาา
โพสต์ 2014-10-25 13:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
memeycinderrela ตอบกลับเมื่อ 2014-10-18 10:57
จริงๆ คือ สนใจต้องมาคุยกันคะ เพราะ ถ้ามาคุย กัน (แบบ ...

สนใจคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 13:20:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอโทษทุกท่านที่ตอบช้านะคะ ตอนนี้อยู่Shng Hai คะ มาทำงาน ที่นี่iternet แย่มาก บล๊อก FB Line และเวบ ต่างชาติมากๆๆๆคือกว่าจะเปิดเวบได้ช้ามาก ใครสนใจ จริงก็หลังไมค์มาได้เลยคะ กลับไปจะได้นัดเจอ พูดคุยถ่ายรูป ลองงาน เพราะเดี๋ยวสิ้นเดือนเรามีบินไป Japanอีกรอบคะ ถ้าพร้อมจะได้พามาพร้อมกันเลย ยินดีคะ
โพสต์ 2014-10-28 13:52:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กระทู้นี้ สมควรปักหมุดได้นะ ผมว่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-4 10:35:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-10-28 13:52
กระทู้นี้ สมควรปักหมุดได้นะ ผมว่า

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้คะ มิได้ทำเป็นธุรกิจคะ แค่ ช่วยๆกัน แต่ แอบบ่นนิดนะคะ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนัดคนไว้จะคุยกัน พอดีเราไป ตจว. ก็เลย นัด ที่ตจว.เลย ก็นัดกันดิบดี อุตส่าหฺ แอบแทรกคิว ช่างภาพ สไตลิสต์ ให้เพราะ เราทำงานด้วยกันพอดี นัดเบ็ดเสร็จ โดน แคนเซิลกลางอากาศคะ เราต้องมาเสียค่าใช้จ่ายที่พัก ค่าช่างภาพ ค่ายาไวอาก้า(เพราะทางคนที่จะมาคุยตกลงกันแล้วว่าให้ช่วยซื้อให้ก่อน เราก้ฝากเพื่อนหิ้วมาจาก อเมริกา ซะดิบดี ) ผลสุดท้าย คือ งง มาก แบบ เราให้เค้านัดกำหนดวันมา เอง เราก็โอเคตามเค้าไม่คิดค่าใช้จ่ายอะไรเลย Frank Frank กันไป ดันเจอยกเลิกวันนัด ไม่แจ้งล่วงหน้า แต่ ก็ไม่ได้โกรธนะคะ แค่ไม่เข้าใจว่าไม่พร้อมจะ มานัดทำไม แล้วคราวนี้ก้มาบอกเราว่าขอเป็นวันนี้วันนี้ได้ไหม ซึ่งเราก็แจ้งตั้งแต่ก่อนเราบินไปจีนแล้วว่า เราสะดวกแค่วันนี้นะ ตารางงานเรามีวันไหนอีก...แอบบ่นคะ บลาๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2014-11-4 11:08:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
memeycinderrela ตอบกลับเมื่อ 2014-11-4 10:35
ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้คะ มิได้ทำเป็นธุรกิจคะ แค่  ...

ดีจัง....ยังใจเย็น เป็นมืออาชีพ...
แต่นะ คนที่นัด น่าจะรู้จักมารยาทกันบ้าง...
คนเรา ทำมาหากิน เวลาเป็นสิ่งมีค่า....
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-4 12:03:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งเจอมาสดๆร้อนคะ ลองอ่านแล้วพิจารณากันเองนะคะ แบบไม่ไหวจริงๆกับคนแบบนี้ เฮ้อออออ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2014-11-4 17:46:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
memeycinderrela ตอบกลับเมื่อ 2014-11-4 12:03
เพิ่งเจอมาสดๆร้อนคะ ลองอ่านแล้วพิจารณากันเองนะคะ แบ ...

ใจเย็นๆครับ พิจารณาทีละเคสไปเอาครับ
เกรงว่า คนดีๆที่เขาอยากทำจริงๆ จะเสียโอกาส
บางคนที่ไม่เข้าใจว่านี่คือ "งาน" จะได้รู้ว่า ไม่ใช่เซ็กฟรี ที่มาทำเล่นๆ
โพสต์ 2014-11-4 20:11:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่า ผมเห็นด้วยกับคุณ Demeter คับ ต้องใจเย็น ลองมองๆทีละเคสก็ได้คับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-5 01:29:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ไม่ได้เหมารวมนะคะ ต้องบอกทุกๆคนก่อน คือเป็นเคสบายเคสไปคะ คือ แต่ก่อนพยายามจะเซฟความรู้สึกของทุกๆคนที่เข้ามาคุย โดยคิดว่าอะไรที่เราไม่อยากเจอใครกระทำแบบไหนกับเรา เราก็จะไม่ทำแบบนั้นกับเค้า แต่ตอนนี้ต้องขออนุญาติเลยนะคะ สำหรับคนที่ไม่ได้อ่านให้ดีถึงกฎ กติกา มารยาท หรือแม้แต่เข้ามาป่วน เกรียน หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ไม่เกี่ยวข้องกับสิ่งที่เราประกาศไว้ ขออนุญาติไม่คุยด้วยทุกกรณีนะคะ ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าใจนะคะ ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่านคะ และพร้อมที่จะหยิบยื่นไมตรีจิตและมิตรภาพใหม่ๆให้เสมอคะ
โพสต์ 2014-11-29 15:53:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพๆๆ มารับรู้กัน อิอิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-30 00:36:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เห็นมีของจริงเลยคะ เจอแต่พวก คุยเล่น จนตอนนี้ เลิกคุยไปหมดแระคะ อิอิ
โพสต์ 2014-11-30 01:34:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้าววว
เป็นงั้นไป...
ยังไง ก้อเผื่อๆๆคนที่อยากทำจริงๆไว้ซักเปอร์เซนต์ก็ยังดี อิอิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-1 14:28:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2014-11-30 01:34
อ้าววว
เป็นงั้นไป...
ยังไง ก้อเผื่อๆๆคนที่อยากทำจริง ...

ไม่เคยปิดโอกาสใครเลยคะ แต่ที่เจอมาคือ Bla....Bla...Bla...... คะ
โพสต์ 2014-12-2 23:08:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมสนใจนะคับพี่สาว ผมแอดไลน์ไปแล้ว ยังไงรบกวนตอบกลับให้ข้อมูลผมด้วยนะคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-3 09:18:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
line อะไรเอ่ย คนadd มาเยอะคะ ใครadd มาแล้วไม่ทักทาย เงียบ เราบล๊อกไปหมดแล้วคะ ขอบคุณคะ
โพสต์ 2014-12-9 16:54:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจเล็กๆครับ แต่ด้วยสาเหตุหลายๆอย่าง เลยไม่ค่อยสะดวกเท่าไร =3=
โพสต์ 2014-12-27 16:33:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พึ่งรู้นะคะว่าหนัง av ญี่ปุ่นถือเป็นธุรกิจอย่างนึง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-21 11:53:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทุกอาชีพของคนญี่ปุ่นถือว่าเป็นอาชีพที่มีเกียรติมากคะ ทุกเครื่องแบบ ไม่ว่าจะเป็นพนักเสริฟ์ หรือพนักงานขายของบนรถไปชินกังเซ็น คนญี่ปุ่นจะ ภูมิใจกับอาชีพและเครื่องแบบมากคะ ส่วน av นี่เป็นธุรกิจที่ทำเงินมากนะคะ มีโรงเรียนที่รับสอน รับเทรนด์ด้วยคะ เรทของนักแสดงก็ต่างกันคะ ลองไปศึกษาดูนะคะ
โพสต์ 2015-2-21 13:23:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
memeycinderrela ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 11:53
ทุกอาชีพของคนญี่ปุ่นถือว่าเป็นอาชีพที่มีเกียรติมาก ...

หายไปนานเลยนะครับ สงสัยยุ่งมาก ฮ่าๆๆๆ
มีอะไรดีๆๆ ก็รบกวน อัพเดทใหสมาชิคเวบ ได้ดูชมกันนะครับ
โพสต์ 2015-4-15 02:43:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
888888888888888888888888
โพสต์ 2015-4-15 23:03:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นใจท่านเจ้าของกระทู้นะครับ เจอแบบนี้เสียอารมณ์แย่ แต่ยังใจเย็นอดทนคุยได้ตามปกติ นับถือมากๆๆครับ
โพสต์ 2015-4-19 19:52:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอติดตาม
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-10 18:26:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย memeycinderrela เมื่อ 2015-5-10 18:34

ห่างหายไปนานมากคะ ไม่ค่อยมีเวลาเข้ากระทู้เลย แต่เนื่องจากเมื่อสองสามวันก่อนมีคนโทรเข้ามือถือบอกพี่จัดส่งเด็กเหรอครับ ผมสนใจ เราก็บอกว่าเอาเบอร์มาจากไหน เค้าบอกว่าเอามาจากเวบ เราบอกเลยว่าไม่เคยโพสเบอร์ในเวบ แปลว่าคุณ ต้องเอา e-mailเราไปหาข้อมูลจากทางgoogleแน่ๆ คือมาแนวนี้เราว่ามันไม่โอเคนะคะ คือกติกาเบื้องต้น คุณควรติดต่อผ่านจากที่เค้าให้ติดต่อคะ จะe-mailตอบกระทู้ หรือส่งข้อความส่วนตัว เราว่ามันโอเคกว่ากัน เรามองว่าในมุมนีั้มันเป็นการไม่เคารพ สิทธิส่วนบุคคลคะ แต่นั่นเราก็ไม่ได้ ใส่ใจเท่ากับ มี E-mail ฉบับนึง ที่ส่งมา เราคงไม่พูดอะไรมากนะคะ ลองอ่านกันดูคะ เราไม่ชอบไปปรักปรำหรือใส่ร้ายอะไรใครคะ แต่แค่อยากบอกว่าคุณส่งE-mailมาเพราะคุณอยากสมัครงาน สนใจในงาน งานที่คุณอยากทำคืองานอะไร แล้วในงานนั้นใช้อะไร  หรือถ้าวันนึงคุณเดินไปสมัครงาน แล้วทางผุ้รับสมัคร ขอresume คุณ แต่คุณบอกว่ามีแค่นี้จะเอาไหม ไม่เอาก็ไปหาคนอื่นเถอะ  ถ้าคุณจะไปสมัครทำงาน เป็น นายแบบ นางแบบ ผู้ว่าจ้างไม่ผิดนะคะที่จะขอดูportfolio ดูรูปร่างfigure ดูการเดิน การโพส และอื่นๆ รวมถึงทักษะ แต่ที่สำคัญ ต่อให้คุณ ดีเลิศ แต่สันดาน เลว ถ่วยไร้มารยาท คุณจะหล่อสวย ดุจนางฟ้าเทพยดา ที่ไหน ก็ไม่มีคนเค้าอยากร่วมงานกับคุณหรอกนะคะ  หน้าตาย่ำแย่ไม่จำเป็นต้องทำสันดานหรือจิตใจให้ย่ำแย่ตามหน้าตาก็ได้นะคะ ......

ปล. ถ้ารูปที่คุณส่งมานี่แถวบ้านเรียกว่าชัด ก็ควรไปวัดสายตาตัดแว่นนะคะ ถ้าแบบนี้ชัด คำว่าเบลอ คงเป้นรูปสามมิติที่ต้องเพ่งถึงจะรู้ว่ารูปอะไรอ่ะคะ  หน้าตา รูปร่าง สีผิว ย่ำแย่ เรายังแก้ไขได้คะ แต่ด้วยจิตใจ ความคิด กมลสันดาน ย่ำแย่นี่มันเกินเยียวยาแล้วคะ .....

[img]%5Burl=http://image.ohozaa.com/view2/ykTj4xFG2yluGgft%5D[/url][/img]

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-23 16:26 , Processed in 0.062687 second(s), 18 queries .