ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: sexguy

แอบสามีมาเสียวกับหลานชาย

[คัดลอกลิงก์]
รื่องเสียว ดิฉันกับหลานชายสามี

เมื่อ ไม่นานมานี้ ภัทร หลานชายของสามีซึ่งเพิ่งเรียนจบช่างเทคนิคจากต่างจังหวัดได้มาขออาศัยที่ อพาร์ทเม้นท์ของดิฉันเพื่อรอสมัครงาน ซึ่งสามีดิฉันจะช่วยฝากงานให้ พอได้งานมีรายได้ก็จะหาห้องเช่า ดิฉันก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะคิดว่าคงอยู่ไม่นาน และเป็นญาติของสามี ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร จะมีปัญหาก็ตรงที่ห้องมันเล็กไปหน่อย เราจึงให้ภัทร นอนที่พื้นโดยเลื่อนเอาตู้เสื้อผ้ามาบังข้างเตียงเหมือนกั้นห้อง ก็มีคนมาอยู่ด้วยก็ต้องเรียบร้อยหน่อยค่ะ เด็กมันโตแล้ว และถึงแม้เราจะอายุย่างเข้าสี่สิบแล้วก็ตาม แต่เรื่องอย่างว่าก็ไม่ได้ลดน้อยลง

เราคุยกันค่อนข้างสนิท เพราะดิฉันเห็นว่าเป็นหลานแฟน บางครั้ง เด็กหนุ่มก็ทำเหมือนแต๊ะอั๋งแบบไม่ตั้งใจ หลายครั้งที่หน้าอกดิฉันถูกท่อนแขนของเขาเบียด จนเวลาที่ดิฉันทำอย่างว่ากับแฟน ดิฉันต้องพยายามเก็บเสียงคราง เพราะกลัวเด็กหนุ่มจะตื่นมาเจอ แต่ก็ดูเหมือนว่าเขาจะรู้ เพราะบางทีเขาก็แซวแบบทีเล่นทีจริงว่า เมื่อคืนตื่นกลางดึกเพราะแผ่นดินไหว เด็กหนุ่มอยู่ที่ห้องดิฉันก็ทำตัวเหมือนอยู่บ้าน บางทีก็นุ่งกางเกงขาสั้นตัวเดียว เผยให้เห็นแผงอกที่มีกล้ามเนื้อ ทำเอาดิฉันอดคิดเล่นๆไม่ได้ว่า ของเขาจะขนาดไหนกันนะ

ภัทรมาอยู่ได้ ไม่ถึงเดือน สามีดิฉันก็มีคิวจะต้องไปติดต่องานที่ต่างประเทศ คืนก่อนที่จะเดินทาง สามีก็จัดการบรรเลงเพลงลาอย่างหนักหน่วง แต่ก็ดันเร่งเกินไปจนปล่อยให้ดิฉันอารมณ์ค้างเติ่ง เพราะเขารีบจะไปขึ้นเครื่องแต่เช้ามืด พอเขาออกไป ดิฉันก็ผ่อนคลายอารมณ์ของตัวเองด้วยการกอดหมอนข้าง แล้วเอาเนินโหนกถูไถไปมาเพื่อสร้างความเสียวซ่าน ยิ่งไถก็ยิ่งมันจนอดที่จะครางในลำคอ จนลืมไปว่า ยังมีเด็กหนุ่มอีกคนนอนอยู่ในห้องเดียวกัน

ขณะที่ดิฉันกำลังสุขใน อารมณ์ก็รู้สึกว่า มีมือแข็งแรงของใครคนหนึ่ง คลึงเคล้าหน้าอกอย่างเมามัน และลากลูบไล้ไปที่สะโพก ก่อนที่จะล้วงซุกไปที่หว่างขาของดิฉัน และลากเขี่ยเนินสาว ด้วยความที่กำลังเมามันกับความเสียวซ่าน ดิฉันคราง อือ อา ด้วยความเสียว และขยับตัวช้าๆ ให้มือนั้น คลึงเคล้าได้ถนัดขึ้น ร่างของเขาเบียดขนาบแนบทางด้านหลัง แล้วฝังจมูกลงซุกไซ้ซอกคออย่างหนักหน่วงจนดิฉันสะดุ้งกับการรุกรานนั้น

"อุ้ย..ภัทร.. จะทำอะไรน่ะ" ดิฉันอุทานด้วยความตกใจ และพยายามกระเถิบตัวหนี แต่เขาก็กระแซะตัวตาม ดิฉันรู้สึกได้ถึงร่างเปลือยเปล่าของเขาที่แนบกับร่างของดิฉัน ดิฉันพลิกตัวหนี แต่กลับกลายเป็นหันหน้าเข้าหาเขา เด็กหนุ่มเลยถือโอกาสพลิกขึ้นคล่อมร่างดิฉันไว้ สองมือของดิฉันถูกจับตรึงไว้ ซอกคอเนียนขาวถูกซุกไซ้ และเลื่อนมาดูดดุน เม็ดทับทิมทั้งสอง ที่ซ่อนอยู่ใต้เสื้อชุดนอนบางๆนั้น จนชุ่มด้วยน้ำลายไปหมด ท่อนล่างที่เปลือยเปล่าของเขาก็ขยับท่อนเอ็นแข็งทาบทับไปบนเนิน แล้วถูไถบนร่องหลีบ เพราะชุดนอนบางๆนั้นถูกเลิกขึ้นมาค่อนต้ว โดนเข้าแบบนี้ดิฉันก็อ่อนแรง และไม่ดิ้นรนต่อการรุกรานของเขาแล้ว

“อา มอญ..ผมจะทำให้อามีความสุข..” เขาพูดเหมือนเพ้อ แต่ดิฉันก็ยอมรับว่า การกระทำประกอบกับกลิ่นสาบกายจากเรือนร่างที่เต็มไปด้วยมัดกล้ามของเขานั้น สร้างความกระสันต์รัญจวนยิ่งนัก ดิฉันยิ่งอ่อนระทวย เมื่อท่อนลำแข็งปั๋งของเขาไปบนร่องแคมหนักหน่วงขึ้น จนดิฉันต้องยอมให้หลานผัวทำได้ตามใจในที่สุด

ภัทร ค่อยๆ ล้วงมือแกร่ง ใต้ชายเสื้อ เพื่อคลึงเคล้า สองเต้างามสล้างนั้น เขาใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้ เขี่ยบี้ เม็ดทับทิมทั้งสองขนแข็งชัน อย่างชำนาญ ดิฉันยอมรับว่า ลีลา เล้าโลมของเขาแตกต่างจากสามีมาก

"ซี๊ดดด อูยยย ภัทรอย่า อูยยย เดี๋ยวอาเดียวรู้ ซี๊ดดดด" ดิฉันแอ่นอก ครางเบาๆ เด็กหนุ่มยิ้มละไม "ก็อย่าให้อาเขารู้สิครับ" เขาถลกชุดนอนของดิฉัน และดึงรูดออกทางศีรษะ แทนที่ดิฉันจะขัดขืนตามที่ปากพูด กลับช่วยให้ถอดออกได้โดยง่ายขึ้น เมื่ออกขาวผ่องนั้นลอยเด่นต่อหน้า ภัทรก็ก้มลงฟอนฟัด ดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อยราวกับทารกดูดนมแม่ เสียงดังจ๊วบ จ๊าบ

"อืมมมม อามอญครับ ของอาสวยจัง" เขารำพันอย่างพอใจ
ดิฉันพยายามกัดริมฝีปากแต่ก็ต้องครางกระเส่าอย่างลืมอาย "อูยยยย ภัทรขา อูยยยยย โอออ"
ในที่สุดดิฉันก็อด ใจอยากลิ้มลองเอ็นใหญ่ขนาดสองกำนั้นไม่ไหว เพราะดุ้นเอ็นขนาดกำเกือบไม่รอบนั้นมันเต้นตุ๊บๆ ร้อนผ่านอยู่ในมือ ดิฉันเปลี่ยนท่า จากที่นั่งข้างๆ ไปแทรกตัวไปนั่งโค้งคุกเข่า ตรงหว่างขาของเด็กหนุ่มที่ชันเข่าอ้าท้าทาย ดิฉันรูดทวนใหญ่ในมือขึ้นลงช้าๆ หนุ่มภัทรก็ครางเสียงกระเส่า "อูยยย อาครับ ดูดเถอะครับ ดูดควยให้ผมหน่อยครับ" เขาว่า พลางใช้มือกดท้ายทอยขอดิฉันจนก้มลงใบหน้าเกือบชิดทวนยาวนั้น กลิ่นคาวลอยแตะจมูก ดิฉันค่อยๆ แตะลิ้นกับส่วนหัวที่ชุ่มด้วยเมือกใสนั้นเบาๆ รสเค็มปร่าสัมผัสปลายลิ้นนุ่ม

ดิฉัน เหลือบตาขึ้นมองหน้าเจ้าภัทร เขายิ้มและพยักหน้าเชิงอ้อนวอน ดิฉันจึงตัดใจอ้าปากครอบดุ้นเอ็นขนาดข้อมือนั้นทันที มันเต็มปาก และความยาวของมันทำเอาเกือบสำลัก ดิฉันห่อปากให้กระชับกับท่อนลำ และผงกรูดขึ้นลงช้าๆ พร้อมกับดูดเบาๆ ควยในปากตอนนี้มันกระดกเบาๆ ราวมีชีวิต ภัทรครางอู้และคงรู้สึกภูมิใจอาสะใภ้สาวยอมทำให้เขา เขาก้มมองลีลาของดิฉันอย่างสนใจ

พอเริ่มทำ ดิฉันก็รู้สึกมันในอารมณ์ จึงดูดเลียอย่างอร่อย และโหยหา ผงกหัวห่อปากรูดดูดเอ็นขนาดข้อมือนั้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น เสียงดังจ๊วบบบ ๆๆๆ ราวกับเด็กกำลังดูดไอศกรีมอันแสนอร่อย รู้ทั้งรู้ว่าไม่ใช่ของสามี แต่ยามนี้ ท่อนเอ็นของหลานผัวสามารถแก้ความกระหายให้ดิฉันได้จนแทบสำลัก เพราะขนาดอันใหญ่ยาวเต็มปากเต็มคำ และกลิ่นที่ต่างกัน นั้นกระตุ้นความกระสันต์ให้ดิฉันอย่างประหลาด รสชาติของดุ้นเอ็นของเจ้าหนุ่ม มีรสชาติ เค็มมัน เอร็ดอร่อยต่างจากที่คิด ดิฉันทั้งดูดและเลียจุดเสียวใต้คอหยักให้เขา ลากลิ้นเลียพวงไข่และดูดดุนอย่างสนุกปากแบบที่เคยเห็นในหนังเอ็กซ์ แต่ทว่ารุนแรงกว่า เพราะดิฉันมันเขี้ยวกับขนาดและสะใจที่จะได้ยินเสียงเขาครางกระเส่าเพราะ ฝีมือดิฉัน ร่างกำยำของเขานั้นเกร็งจนเห็นกล้ามเนื้อเป็นมัดๆ และแดะเอวเร่าๆๆ ครางกระเส่าเสียงหลง "โอยยยย อามอญครับ อูยยยยย ผมเสียวจริงๆครับ โอ๊ะๆๆ เบาๆอา เบาครับ อูยยย อา เดี๋ยวน้ำผมออก ซู๊ดดด...อาครับ......อาดูดเก่งที่สุดเลย"

โพสต์ 2014-10-11 22:47:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2014-10-12 05:25:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จบและ ค้างเลย
โพสต์ 2014-10-12 16:08:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค้างๆๆ555
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-12 22:43:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากบ้างล่ะซิิ
โพสต์ 2014-10-14 21:06:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
8้างครับ เรื่องนี้ 555
โพสต์ 2014-10-25 12:50:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจรับงานคับ เป็นข้าราชการกลาโหมครับ(ทหาร) ปลอดภัย เชื่อถือได้คับสามารถตรวจสอบประวัติได้ เป็นกันเองครับ เก็บความลับได้ครับครับ ปกป้องดูแล ทำได้ทุกอย่างตามที่ขอคับ จ้างไปไหนมาไหนด้วยได้คับ ดูหนัง ดินเนอร์ ควงไปไหนไม่อายแน่นอนครับ ฯลฯ ไม่จ้างไม่เป็นไรครับลองโทรมาคุยหรือปรึกษาก่อนได้นะครับ ค่าตอบแทนค่อยคุยกันทีหลังได้ครับขึ้นอยู่กับความพอใจของลูกค้าครับ ยินดีที่ได้ช่วยเหลือคุณสุภาพสตรีที่รักคับ ทุกอย่างเป็นความลับครับ 092-7316250
โพสต์ 2014-12-19 11:55:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-7-15 15:44:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวครับ
โพสต์ 2015-8-1 00:27:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวมากๆคับทำเอาผมนำแตกเลย
โพสต์ 2022-1-18 10:43:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเอาเสียวตามเลยค่ะ  ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 09:55 , Processed in 0.052255 second(s), 15 queries .