ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 211|ตอบกลับ: 1

สมาชิกใหม่ค่ะขอถามgodค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สมาชิกที่ขึ้นว่า free mamber หมายถึงอะไร ของพี่ขึ้นvip mamberและความน่าเชื่อถือของสมาชิกดูจากอะไรได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2014-10-12 18:50:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Freemember คือสมาชิกที่สมัครกับทางเว็บในปีแรกของการเปิดตัวเว็บคะ ซึ่งสมาชิก Freemem จะได้รับสิทธิในการเข้าบอร์ดทุกบอร์ดของเว็บ เพื่อเป็นการขอบคุณที่อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เปิดตัวเว็บใหม่ โดย ณ ขณะนี้การได้เป็นสมาขิกแบบ Freemember จะมีเหลืออยู่แค่วิธีเดียวคือการสมัครสมาชิก Freemember 1000 บาท ก็จะได้เป็น Freemember เข้าใช้งานเว็บไม่จำกัดตลอดอายุการใช้งาน  และยังมีระบบ VIP สำหรับให้สมัครเข้ามาใช้งานตามอายุของ VIP ด้วยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 17:24 , Processed in 0.042570 second(s), 18 queries .