ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 451|ตอบกลับ: 6

แฟนไม่ค่อยสนใจอ่ะคับ ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
คบกันมาประมานสามปีคับ แรกๆก้อปกติ ช่วงหลังนี้เราไม่ค่อยได้ทำการบ้านกันเลย เกือบสองปีได้และที่เราไม่ได้มีอะไรกัน อารมนึงก้ออึดอัดว่สแฟนเปนอะไร ถามก้อเงียบไม่ตอบ พอไปห้อมแก้มหรือจะจูบก้อหันหน้าหนี แล้วเปลี่ยนเรื่องคุย เราก้อหมดอารมณ์ อีกอารมนึงก้อว้อนท์สุดๆบอกเลยว่ามาก ผมต้องทำไง หรือจะหาคุ่ซ้อมดีอ่ะ ทำไงดีๆ !!!??
โพสต์ 2014-10-23 07:20:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เลิกแล้วหาใหม่คะ ชีวิตคู่ที่ sex ไม่สมดุลยังไงก็มีปัญหาคะ
โพสต์ 2014-10-23 08:27:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลักหลับ เลย
โพสต์ 2014-10-23 13:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้คุยกันเองส่าทำไมเขาถึงไม่อยากเกิดจากตัวเราหรือว่าตัวเขามันมีหลายสาเหตุครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-23 13:51:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องเลิกนี่อาจจะยากหน่อย เพราะผู้ใหญ่รุ้จักกันหมดแล้ว สนิทสนมกันดีด้วย ต้องไว้เปนทางเลือกสุดท้าย คุยกันก้อคุยนะ แต่เงียบและก้อเปลี่ยนเรื่อง จะไปเที่ยวอ่างก้อแหม่นะ เซงจิต ขอบคุนสำหรับความคิดเหนคับ ^^
โพสต์ 2014-11-3 15:28:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่อบอยนะครับ มีแฟนแล้ว ยังไม่ได้แต่ง อายุ 37 สูง175 หนัก 81 ผิวไม่ขาวมาก ลูกคนจีน  
หน้าตาธรรมดาไม่หล่อ แต่ไม่ถึงขั้นขี้เหร่ครับ อยู่แถวปากน้ำ ทำงาน นิคมบางพลีครับ เป็นวิศวกรครับ
กำลังมองหาสาววัยทำงานอายุไม่เกิน 50 ปี  เน้นคบหาเป็นคู่นอนที่สนิทใจไว้ใจระยะยาวครับ

พูดคุยทำความรู้จักกันก่อนได้จนกว่าจะสนิทใจกันค่อยนัดเจอก็ได้ครับ อยากคบหาสุภาพสตรีสักคนที่มีความต้องการเรื่องเซ็กส์แบบเดียวกัน
ไม่ได้อยากมั่วไปเรื่อยๆครับ แต่อยากเจอคนที่คิดตรงกันเรื่องแบบนี้ คบหากันแบบสบายใจเพื่อเติมเต็มความสุขเรื่องเซ็กส์กันไปนานๆ
อยากเป็นสามีแบบชั่วคราว ดูแลเอาใจใส่เท่าที่ทำได้  ไปเที่ยว ทานข้าว ดูหนัง  คบกันยาวๆ (แต่ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว ยกเว้นต่างฝ่ายจะเต็มใจบอกเอง)
หลังจากถึงจุดอิ่มตัวทั้งสองฝ่ายแล้ว ค่อยคบกันต่อแบบเพื่อนที่ห่วงใย ไปมาหาสู่กันตามแต่โอกาส และยังคงมิตรภาพที่ดีๆต่อกัน

หวังเป็นอย่างยิ่งครับว่าจะได้พบเจอสาวสักคนที่คิดตรงกันในเวปนี้ และถ้าต้องการความสบายใจยินดีไปตรวจเลือดพร้อมกันได้ครับ
จริงใจและคบกันแบบไว้ใจครับ

สนใจทิ้ง ID ไลน์ไว้เลยครับ  จะรีบแอดไปทำความรู้จักนะครับ
หรือแอดมาทำความรู้จักกันก่อนได้ครับ LINE ID : boyberry69 / SKYPE : Boy Berry / TEL. 080-2118483
หวังว่าจะได้มีโอกาศ เจอและรับใช้สุภาพสตรี ที่มีความต้องการเหมือนกันสักคนนะครับ
โพสต์ 2014-11-3 20:44:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-10-23 07:20
เลิกแล้วหาใหม่คะ ชีวิตคู่ที่ sex ไม่สมดุลยังไงก็มีปัญ ...

จริงๆๆค่ะ เห็นด้วย กับ  GOD
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 01:31 , Processed in 0.048525 second(s), 16 queries .