ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1430|ตอบกลับ: 3

ได้เสียวกันทั้งรถ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อตาล จะมาเล่าประสบการณ์เซ็กให้ฟัง  ฉันเป็นกระเป๋ารถเมล์ส่วนแฟนฉันเป็นคนขับ ฉันมีอะไรกับแฟนตั้งแต่อายุ17 ตอนนี้ 18 แล้ว ในระยะเวลาที่คบกันไม่เคยมีสักวันที่จะไม่มีอะไรกันบางวันไม่วิ่งรถก็นอนเล่นเสียวกันอยู่ห้องทั้งวันเลยค่ะ วันนั้นเราออกรถกันตั้งแต่ตี5 จู่ๆแฟนก็ชวนเล่นสวิงขึ้นมาค่ะเค้าบอกว่าจะให้ฉันลองกับเพื่อนเค้าที่ไว้ใจได้ไม่ปากโป้งด้วย แล้วให้ดิฉันไปซื้อชุดใหม่ที่ฟิตๆมาใส่เพิ่มอารมณ์ค่ะพอดีขับรถผ่านร้านเสื้อ ฉันจึงเดินไปหาร้านที่มีกระโปรงสีกรมท่าเพื่อให้เข้ากับเสื้อกระเป๋ารถเมล์พอดีฉันเลยซื้อแล้วเปลี่ยนที่ร้านเลย ถอดยกทรงกับกางเกงในยัดใส่กระเป๋าไว้แล้วรีบวิ่งขึ้นรถเลยคะเห็นพอแฟนฉันเห็นก็ทำตาโตเลยเพราะกระโปรงที่ใส่มันสั้นจู๋มาก  ฉันเดินไปหาแล้วทำท่าเดินแบบแรดๆไปนั่งเบาะหน้าคนขับแบบวับๆแวมๆให้น้องโผล่นิดๆ  แล้วฉันก็ถามแฟนว่า”เอาเลยไหมหละ” แฟนฉันทำหน้ากวนๆบอกว่าดูก่อนแล้วก็ออกรถเลยค่ะ  คราวนี้ฉันอ้าขาทำหน้าทะเล้นโชว์ของลับให้แฟนดูแบบเต็มๆ  พอถึงป้ายแรกฉันรีบหุบขาแทบไม่ทันเลยคะ  แล้วฉันก็เดินไปเก็บเงิน พวกผู้ชายมองตาเป็นมันเลย  คนแรก.. หล่อคะ  สงสัยจะเป็นหนุ่มออฟฟิต ฉันก็ยืนทอนเงินแบบกางขาตามแบบกระเป๋ารถเมล์พอดีตรงทางขึ้นบันไดขั้นสุดท้ายพึ่งซ่อมแบบเอาอลูมิเนียมมาปิดเอาไว้  ฉันสังเกตุเห็นว่าเขาก้มมองพื้นตลอดเลย  ฉันเลยก้มลงไปมองที่อลูมิเนียมบ้างด้วยความที่มันเงามากจนกลายเป็นกระจกสะท้อนขึ้นมาได้เลยค่ะ...โอ้โห  เห็นเนินสวาทที่เกลี้ยงเกลาของฉันเต็มๆเลย  ฉันอยากจะเดินไปค่อมดุ้นเขาแล้วขย่มๆซะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยแต่ก็ไม่กล้าคะแล้วฉันก็ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ๆนิดๆให้เขา....เขามองตามเลยคะ ฉันต้องเดินไปเก็บเงินคนต่อไปพอเก็บหมดก็ไปยืนที่เดิม..เขาก็มองแบบกล้าๆ กลัวๆคะ..อูยยยย..น้ำแทบหยดเลยคะอยากมากจริงๆ..พอถึงป้ายต่อไป เมื่อประตูเปิดก็มีเด็กนักเรียนชายขึ้นมายืนที่ขั้นแรก แล้วมองขึ้นมา  แฟนฉันก็ดูเหตุการณ์อยู่ตลอดคะ  อูย..เสียวมากๆเลย  แล้วฉันก็เดินไปหาแฟนที่กำลังขับรถอยู่ น้องเขาก็นั่งตามปกติ"นี่ถ้าไม่ติดว่าขับรถนะ เสร็จแน่ๆ" แฟนฉันทำเป็นพูด  ฉันบอกแฟนว่าขับช้าๆหน่อย คนจะได้แน่นๆอยากจะเอาหน้าอกกับก้นกับหอยเบียดเสียดกันกับคนอื่นซักที ตอนนี้เวลา 8 โมงกว่าแล้ว คนกำลังแย่งกันขึ้นรถเพื่อที่จะไปทำงานให้ทัน  หน้าที่ของฉันก็มาถึงแล้วค่ะ  คราวนี้ฉันทำเป็นไปเก็บค่าโดยสารโดยเดินจากหน้ารถไปท้ายรถ  ตอนเดินทั้งหน้าอกทั้งก้นทั้งหอยถูไปถูมาได้อารมณ์มาก  คราวนี้มีมือใครก็ไม่รู้มาจับอยู่ที่กระโปรงฉันแล้วลูบที่ก้นไปมา ฉันก็บดก้นสู้มือเค้าค่ะ ข้างหน้าก็มีมือของเด็กม.6 ทำเป็นมองไปที่อื่นแต่เอามือล้วงเข้ามาใต้กระโปรงแล้วลูบน้องฉันเล่นเลยคะฉันก็กระซิบบอกคนหลังว่า “ไม่ได้ใส่กางเกงใน” เท่านั้นแหละดุ้นคะ..ดุ้น เข้ามาพอดีหว่างขาเลย..แล้วก็เสียบเข้ามาในร่องของฉัน  แน่นอนคะมันลื่นจนไม่ต้องพยายามเลย  ฉันพึ่งสังเกตุว่าที่ที่ฉันยืนอยู่ไม่มีผู้หญิงเลยแล้วมีอีกประมาณ4 คนเอาดุ้นออกมาหมด บางคนก็เอาเป้บังไว้ บางคนก็เอาแฟ้มบังไว้ฉันเลยกระซิบเบาๆว่า “ให้เสียบคนละทีฉันจะไปข้างหน้าแล้ว”  ระหว่างที่คนนึงกำลังเสียบเข้ามาในร่องแบบช้าๆเพื่อไม่ให้ผิดสังเกตจนเกินไปฉันก็ตะโกนไปด้วยว่า "ชิดในหน่อยค่าแบ่งกันไปนะค้า” ระหว่างที่ฉันให้ผู้ชายที่เบียดอยู่ข้างหลังยัดดุ้นเข้าร่องอยู่นั้นฉันก็จับดุ้นของคนต่อไปไปด้วยถ้าใครไม่กล้ายัดเขาก็จะแค่ลูบและแยงหอยเท่านั้น บางคนดุ้นเล็กเสยดุ้นเข้าไม่ถึงฉันก็เลยไปเลย  และฉันไม่ไปหลังรถแล้วคะเพราะต้องมาคอยทำหน้าที่อยู่หน้าประตู...สรุปว่าผู้ชายที่ยืนอยู่ในคันนี้ฉันเอาหอยอมดุ้นแทบทุกคนเลย สะใจ ซีดด เสียวจริงๆคะ  พอคนลงหมดแล้วฉันไปนั่งอ้าขาให้แฟนฉันดูแฟนบอกว่า“โหโบ๋เลยที่รัก โดนไปกี่ดุ้นล่ะ" ฉันบอกแทบทั้งคันเลยแฟนตกใจเลยค่ะ แล้วก็หัวเราะแบบแอบสะใจเล็กๆ คืนนี้ฉันกับแฟนคงได้เล่นกันยาวเลยค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-14 15:39:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-5-15 03:50:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย
โพสต์ 2015-5-15 15:43:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากไปขึ้นบ้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 00:14 , Processed in 0.046239 second(s), 16 queries .