ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3763|ตอบกลับ: 21

ส่งการบ้านให้ Spiro11 สดๆ ร้อนๆ เลยคร่าาาา ^^ (28/10/57)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Anitta.F เมื่อ 2014-10-29 15:05

สวัสดีค่ะ GOD และเพื่อนสาวชาวที่รักทุกท่านวันนี้อิชั้นขอนำการบ้านร้อนๆ (กับหนุ่มที่ร้อนกว่า อิอิอิ) ที่เพิ่งผ่านมาเมื่อคืนมาเล่าสู่กันฟังนะคะหวังว่านี่จะเป็นแนวทางในการช่วยตัดสินใจ “เลือกหนุ่ม” ในครั้งต่อไปของเพื่อนๆนะคะ // ขอใช้ภาษาเสมือนหนึ่งว่าทุกคนอายุเท่ากันกับอิชั้น และนี่จะเป็นการมานั่งล้อมวงเม้าท์เล่าประสบการณ์จากเพื่อนสู่เพื่อนนะคะ^^

คืองี้พวกเธอ...ชั้นก็เป็นชะนีธรรมดาที่ว้าเหว้ ไม่มีลูกมีผัวให้ร่วมกามกิจแบบเป็นตัวเป็นตนอะนะรายได้ที่เข้ามามันก็พอจะเหลือๆ อยู่บ้าง ครั้นฝากธนาคารไว้ดอกเบี้ยก็เยอะมากกกกก จนไม่รู้จะเอาไปซื้อบ้านแถวทองหล่อได้กี่หลังเงินถึงจะหมด((นี่ประชดนะยะ อย่าเพิ่งหมั่นไส้ชั้น ปล่อยดอกเบี้ยทบต้นอีกร้อยปี ก็หนีเงินเฟ้อไม่ทันถรุ๊ยยย ชีวิตมนุษย์เงินเดือน)) ชั้นก็เข้ามาส่องๆ ในเว็บนี้แหละถ้าใครพอจะเคยเห็นผ่านตา ก็จะมีกระทู้สาวอายุ 28 ที่คล้ายทอม ชื่อ “ต่าย” มาประกาศหาพ่อยอดชายรับอาสาพาไปสวรรค์อยู่เพราะทั้งชีวิตไม่เคยเสร็จด้วยกระเจี๊ยว อันนี้บอกเลยว่าไม่เคยจริงๆ ซึ่งก็คือ “อิชั้น”ที่กำลังฝอยอยู่กับพวกเธอคนนี้นี่เอง เอาล่ะๆ กลับมาต่อกันชั้นก็มาประกาศรับสมัครผู้กล้าไว้ ก็มีทั้งหน้าตาดีดูได้ กับพวกหน้าตาไม่ได้ดูดีมาทักทายเอาไว้เพียบ OMG!!!

** นอกเรื่องแพร๊บบบ.. พวกเธอเป็นมั๊ย?? รู้แล้วเหยียบไว้ล่ะเดี๋ยวพวกผู้ชายจะคิดว่าชั้นปากร้าย แล้วจะไม่มีอะไรตกถึงท้องชั้นซะ 5555 เนี่ยบางทีก็ขัดใจนะ คือ “ขอคนหน้าตาดี อายุไม่เกินเท่านี้ๆ” เขียนไว้ชัดเว่อร์แต่พวกพี่ๆ ก็ไม่ได้จะอ่านกันเล๊ยยยย (-.,-“) แถมบางท่านก็ “มั่นหน้า”แบบผมคิดว่าผมดูดี แถวบ้านนี่เรียกหล่อธรรมชาติ // จ๊ะ หล่อมาก หล่อธรรมชาติไม่ปราณีชาตินี้ต้องทุบแล้วเอาพี่ไปเข้าเตา แล้วทำการหล่อมใหม่พร้อมขยะรีไซเคิลเท่านั้น อิชั้นถึงจะกล้ากิน!!!!

เครๆคราวนี้ด้วยความที่มีงานการทำ แล้วก็ไม่ใช่จะหื่นตะพึด เลยหายๆไปจากการอัพเดทกระทู้ไปราว 2-3 เดือน ซึ่งก่อนหน้านี้ปลายๆกันยาก็ได้รู้จักผู้ชายคนนึงในเว็ปนี้แหละ แต่พอเห็นตัวจริงแล้วบอกเลยว่า “ไม่โดน”คือสูบบุหรี่เป็นโรงเผาถ่านมากกกกก อยู่ใกล้ๆ แล้วชั้นเจ็บปอดอะเธอก็เลยบอกพ่อคนนั้นไปว่า “ไม่หิ้วนะคะ” ก็เป็นพี่น้องกัน ชวนกันไปดื่มไปกินเวลาเครียดๆ เพราะงานเข้าพอดีจะจบสวยกว่านี้ถ้าครั้งสุดท้ายชั้นไม่ปล่อยให้พ่อหนุ่มแปลกหน้าเข้ามาพักค้างคืนในห้องเพราะเช้าวันต่อมาเขาก็นัว จนอิชั้นเผลอใจไปแบบงงๆ ((ใครชอบสายโหดแนวทำแรง กัดนมอะไรเทือกนี้ ส่งข้อความมาถามได้นะคะ แต่อิชั้นเข็ดค่ะ บาดเจ็บจริงจัง))

เฮ้ย..ไม่เข้าเรื่องเมื่อคืนซะที อ่ะๆๆ มาละๆ จากการได้เม้าท์กับพ่อสายโหดคนข้างบนอิชั้นก็ถามเขาว่ามีใครจะแนะนำให้ชั้นบ้างมั๊ย แบบตัวท็อปคิวทองอะ จัดมาสักคนสิ เขาก็ว่า Spiro11 ไง คนนี้เจอหน้าครั้งแรกมีส่งดอกไม้ให้ด้วยนะโรมานส์สุดๆ ((ดอกไม้กินไม่ได้ ชั้นไม่ค่อยปลื้มว่ะ ฮ่าๆๆๆ)) แต่ก็เก็บชื่อนี้ไว้ในเซเลบลัมน้อยๆของชั้นนะ ผ่านไปผ่านมา นึกไงไม่รู้เข้าไปเช็กกระทู้ตัวเอง ว๊ายยยยย.. พ่อหนุ่ม Spiro11 เขามาทักในกระทู้ชั้นจ้า..มีหรือจะปล่อยให้หลุดมือช่ะ !?! ก็แอดไอดีไลน์แล้วก็คุยไปคุยมาก็จะนัดละ อุต๊ะ.. ผมว่างอีกทีวันอังคารที่ 28 ตุลา อะครับ((คือถ้าจะเอาคิวเสาร์-อาทิตย์ของเขา ต้องนัดล่วงหน้า 1 เดือนเป็นอย่างน้อยนะเคอะ..ขอบอก!!!)) ชั้นก็คิดในใจ “ว๊ายยย..สงสัยงานนี้จะได้เจอกระเจี๊ยวเลี่ยมทองซะแล้ว”จัดไปค่ะ ถ้าจะฮอทปรอตแตกขนาดนี้เห็นทีต้องขอโดน !!!

ก็จัดแจงจองคิดกันเรียบร้อยก่อนถึงวันจริงเขาก็ทักทายมาทางไลน์เป็นระยะๆ ชั้นก็ตอบบ้างไม่ตอบบ้างตามประสาสวยแล้วหยิ่ง ((แต่ที่จริงคือลืมตอบ 555)) ด้วยความที่รู้มาว่าเขาฮ็อตมากเป็นหนุ่มคิวทอง สาวๆ ในเว็บนี้คงบำเรอเขามาอย่างดี แต่ชั้นไม่ใช่ค่ะการทำอะไรเหมือนใครๆ เป็นเรื่องที่ผิดหลักการตลาดอย่างยิ่งพวกนิชอย่างชั้นไม่มีวันทำตัวแมส อิชั้นเลยนัดแนะสถานที่ที่อิชั้นสะดวกที่สุดไกลแบบข้ามจังหวัดเลยทีเดียวและไม่มีการเลี้ยงข้าวอะไรใดๆ ทั้งนั้น แถมยังตั้งใจจะพาขึ้นรถตู้แล้วต่อรถสองแถวมาที่โรงแรมด้วย((ใครๆ ก็โอ๋ใช่มั๊ย มาๆๆ เดี๋ยวชั้นจะพาไปลำบาก หึหึหึ //แฟนคลับของเขาอย่ามาดักตบอิชั้นนะคะ แหะๆๆ)) แต่เขาทำบุญมาดี ฝนตกค่ะ อิชั้นเลยพาเขาขึ้นแท็กซี่มาแทนฮา..

และแล้ววันที่นัดหมายก็มาถึงด้วยความที่ชิลมาก หัวหน้าไม่อยู่ อิชั้นก็เลยว่าง ก็เลยนัดเพื่อนกินข้าวค่ะใช้เวลาเดินทางไปกลับทั้งสิ้น 5 ชั่วโมง คือขาไปก็ไกลมากละ ขากลับฝนตกรถติดการจราจรยิ่งพินาศไปกันใหญ่แบตมือถือก็กำลังหายใจแผ่วๆ นัดกันหกครึ่งที่สนามบินสุวรรณภูมิเอาเข้าจริง เขาติดฝนส่วนอิชั้นรถติดแถมรถยังมาเสียกลางทาง ให้ผู้โดยสารตาดำๆ เดินกางร่มอยู่ริมถนนอีกต่างหาก((จะใครล่ะ..ชั้นไง)) ตอนแรกจินตนาการว่าต้องเป็นหนุ่มใหญ่วัยสามสิบกลางๆที่เชี่ยวชาญมาทุกสมรภูมิ แต่เดี๋ยวก่อน เขาอายุเท่าชั้นว่ะ เฮ้ยๆๆๆ เซอร์ไพรซ์((ทำเสียงสูงๆ ตอนอ่านนะ อิอิอิ)) ดีค่ะไม่แก่ อิชั้นไม่ชอบคนแก่ 5555 ทั้งที่เขาก็เคยบอกอายุแล้วนะแต่ชั้นลืม ส่วนสูงก็พอๆ กับชั้นเลย อิอิอิดีค่ะรูปร่างเหมาะมือ โดยคำสั่งพิเศษของชั้นคือ “ทำตัวเหมือนเจอเพื่อนไม่ต้องโรมานส์ เข้าใจมั๊ย??” จะหวานแค่ไหน ไปจัดที่ห้องฮิ้ววว..

ข้ามช็อตพากันมาถึงโรงแรมละเปิดชั้นก็กลับไปเอากระเป๋าเสื้อผ้าที่ห้อง เพราะมันใกล้กันโคตรๆ เพื่อมาอาบน้ำอาบท่าขณะกำลังจะนัวกันอยู่นั่นเอง “ชั้นว่าแอร์ไม่เย็นว่ะ !!”ชั้นก็เลยลงไปล้งเล้งที่ฟร้อนท์นิดหน่อย ได้ย้ายห้อง ตอนนั้นปาไปสี่ทุ่มกว่าละยังไม่เริ่ม((..จ่ายเท่าคิวเสาร์อาทิตย์ แต่ไม่คุ้มเลยอะ ว๊ายๆๆ // หยุดค่ะ ไม่ต้องเยาะเย้ย))เอาล่ะ ชั้นจะเข้าสู่ช่วงของดีการันตีว่าแซ่บตามที่พวกเธอรอคอยละ ((ของดีต่ายก็ว่าดีสบู่เบนเน็ตซีแอ่นด์อี ใช้ล้างหน้าก็ดี ล้าง hee ก็ได้..มันใช่เหรอ??))

เขาก็กอด เขาก็ลูบเขาก็ไซ้ แต่ระหว่างนี้ชั้นก็ชวนเขาคุย เขาก็ตอบ แต่เขาก็ build ไปเรื่อยๆจนในที่สุดเขาคงทนไม่ไหว “เตงหลับตานะ เลิกคุยได้แล้ว” ฮ่าๆๆ ชั้นชวนคุยจนนกหลับ ใกล้จะขันอยู่แล้วก็คอพับหลับไปเพราะชั้นชวนคุยเล่นถามตอบอยู่นั่นเอง เครๆ เขาก็จับหน้าอกเขี่ยหัวแล้วก็อร๊ายยยย ใช้ริมฝีปากประกบ ขบเลียเบาๆ “เตงถ้าเจ็บบอกนะครับ” กรี๊ดดดด..ทนุถนอมชั้นด้วย รักเลยๆ แล้วก็พรมจูบไปเรื่อยๆ ทั้งตัวเลยอะเธอ ไล่ลงมาเรื่อยๆจนกระทั่งถึงตรงนั่น เขาก็ค่อยๆ จูบค่ะ แล้วก็ดูดเลีย เอาปากดูดตรงจุดเสียว เม็ด Tad นั่นแหละ แต่ไม่ได้ดูดเฉยๆ นะคะเธอ เขาดูขึ้นมาแล้วใช้ปลายลิ้นขยี้ๆอวู้ยยยย์.. ไม่ต้องบอกนะว่าจะฟินแค่ไหน จนส่งชั้นไปสวรรค์ทั้งที่ยังหายใจหนึ่งรอบสักพักก็ส่งลิ้นแยงเข้าไปในปากถ้ำ ((ไม่ชอบคำนี้แฮะ เพราะของจริงยังฟิตมากไม่อยากจะคุย โหะๆๆๆ)) แยงเข้าแยงออก แต่อันนี้ชั้นเฉยๆ นะแต่พวกเธออาจจะชอบ

แล้วจากการพูดคุยซึ่งเค้าขอให้เก็บเป็นความลับแต่ชั้นว่ามันดีงามอะ เป็นครั้งแรกที่ได้เจอของจริง คือเขา “ขลิบ” มาแล้วตรงนั้นเลยสะอาด ดูดีไม่มีกลิ่นเลย ความจริงไม่ต้องโม๊คให้เขาหรอกเพราะเขามาให้บริการเรา แต่เห็นแล้วมันอยากกกก ฮ่าๆๆๆ ก็ทำให้เขา แต่ๆๆๆชั้นเมื่อยว่ะเธอ ชั้นก็เลิก ปล่อยให้เขาค้างไปงั้นแหละ แต่ไม่เสียเปล่าหรอกนะเขาโหลด cd พร้อมลุยแล้วก็เสียบสิคะ ก็หลายท่าอะนะ แบบท่าพื้นฐาน มีรวบขาพาดไหล่กรรไกร ท่าหมา แล้วก็ท่าที่สาวๆ หลายคนคงชอบ คือ “ขึ้นเอง”แต่ด้วยความที่ชั้นไม่ค่อยออกกำลังกาย ขาแข้งเลยไม่ค่อยมีแรงโยกได้ไม่นานก็พาลขาสั่นซะงั้น เลยต้องเป็นธุระให้พ่อยอดชายช่วยทำต่อให้ที หลังจากนั้นก็มีกอดมีก่ายกันตลอดๆอบอุ่น มุ้งมิ้งเป็นที่สุด ก็ดีค่ะรู้สึกดี จนเข้าใจแล้วว่าทำไมเขาถึงมีขาประจำอยู่หลายคนอ่อ..ผิวเนี๊ยนนนน เนียน ลูบแล้วไม่มีสากมือเลยค่ะ ใครเป็นพวกแพ้ผิวเนียนๆ ขอแนะนำกล้ามเนื้อก็นุ่มแน่น ไม่ผิดหวังจนอยากฝังเขี้ยวซะจริงจริ๊ง

สำหรับ Spiro11 คนนี้

อิชั้นให้ 10 10 10 ใครไม่กิน ถือว่า ผิด !!!

แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้านะคะ หมดเวลาพักเที่ยงแล้ว บั๊บบายยยย (^_^)//

โพสต์ 2014-10-30 20:49:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบนะคะหนุ่มคนนี้ แต่ชอบการเล่าของเจ้าของกระทู้มากกว่า น่ารักอ่ะค่ะ
โพสต์ 2014-10-29 14:39:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555น่ารักทั้งคู่เลยค่ายินดีด้วยจร้า อ่านไปขำไปจากเรื่องโรมานสกลายเป็นขายหัวเราะนะคะคุณน้อง^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-29 15:01:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2014-10-29 14:39
5555น่ารักทั้งคู่เลยค่ายินดีด้วยจร้า อ่านไปขำไ ...

สวัสดีค่ะคุณพี่ นี่รอบหน้ากะว่าจะลักพาตัวไปขังไว้เลยค่ะ ไม่อยากจะแบ่งใครจริงๆ กับหนุ่มคนนี้ สุภาพ อ่อนหวาน ยิ้มน่ารัก ตากลมใส แอร๊ยยยย..โฆษณาขนาดนี้ นัดรอบหน้า สงสัยคิวคงจะยาวข้ามไปปีหน้าเสียแล้วกระมัง อิอิอิ
โพสต์ 2014-10-29 15:14:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอ่ออออ พี่ว่าถ้าเก็บไว้คนเดียวระวังสาวๆๆจะมีเคืองนะคะสงสาร ผญ ด้วยกันเถอะค่า นานๆทีจะมีหนุ่มคุณภาพมาให้เชยชมสักคน
โพสต์ 2014-10-29 15:44:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วอมยิ้มตามเลยค่ะ โชคดีจริงๆที่เจอตัวท๊อป
โพสต์ 2014-10-29 16:04:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-10-29 16:09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขิลจุง
โพสต์ 2014-10-29 18:27:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มในตำนานจริงๆ
โพสต์ 2014-10-29 21:40:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนนี้กินแล้ว แซ่บจิง ไรจิงค่ะ )
โพสต์ 2014-10-29 21:59:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วรู้สึกฟรุ้งฟริ้งฟินนาเร่ครัช
โพสต์ 2014-10-29 22:39:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถึงกับฟิน ก็ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2014-10-30 08:37:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่าได้สนุกมากๆครัช อิอิ
โพสต์ 2014-10-30 16:13:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับพี่ๆๆ
โพสต์ 2014-10-30 20:48:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2014-10-29 18:27
หนุ่มในตำนานจริงๆ

เห็นด้วยค่ะ และคงจะอีกนานเลยหนุ่มคนนี้
โพสต์ 2014-10-31 11:54:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาดีใจกับ สาวๆ ทุกท่านด้วยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-31 13:44:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
lovey_dovey ตอบกลับเมื่อ 2014-10-30 20:49
ชอบนะคะหนุ่มคนนี้ แต่ชอบการเล่าของเจ้าของกระทู้มาก ...

ขอบคุณค่า ^^
โพสต์ 2014-11-9 00:21:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Fin จุงเบยครับอ่านแล้วดี
โพสต์ 2015-2-27 08:49:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บรรยายฃะสนุกจนลืมฟิน ออกแนวฮานะเรา แต่ก็น่ารักดี ที่แน่ๆ เราขอหนุ่มคนนั้นเป็นเพื่อนไปล้าววววว
โพสต์ 2015-2-27 14:58:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2016-2-16 22:51:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้ว สนุกตามด้วยเลยครับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 22:47 , Processed in 0.051497 second(s), 18 queries .