ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 457|ตอบกลับ: 3

น้องใหม่คับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมก็อยู่เว็บนี้มานานแล้ว แต่การที่จะทำความรู้จักกะสาวในนี้มันยากจังคับ ผมไม่ได้มาบอกแค่ว่ารับงานคับ ส่วนสูงเท่านี้ น้ำหนักเท่านี้ แต่ผมอยากจะทำความรู้จักกะพวกพี่ๆก่อนที่เราจะไปมี sex กันผมเชื่อว่าว่าผู้ในนี้ส่วนมากคือต้องการจะคุยเพื่อให้ไว้ใจ คิดว่าปลอดภัย เป็นมิตรจิงๆ แล้วค่อยไปต่อกัน คับ...ผมอยากบอกพวกพี่ๆว่า ผมก็เช่นกัน ผมอยากจะคุยกะพวกพี่ๆก่อนก็ได้คับ คืออยากหัยไว้ใจผมคุยไปเรื่อยจนเราสนิทคุ้นเคยกันแล้วค่อยนัดเจอก็ได้คับ เว็บนี้เราต้องบริการผู้หญิงให้ดีที่สุด อย่าคิดแต่จะเอาอย่างเดียว ผู้หญิงในนี้บางคนไม่ได้ต้องการแค่มี sex แต่ผู้หญิงในนี้ต้องการเพื่อนคุย ที่คุยได้ทุกเรื่อง ผมยินดีที่จะทำเพื่อให้พี่ๆมีความสุขคับ
โพสต์ 2014-11-4 21:16:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่เลยอ่ะ พูดได้โดนใจมากกๆๆคะ เริ่ดๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-5 08:23:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนสาวๆที่มาคอมเม้นคับ ^^ ว่างๆ @ไลน์มาคุยกะผมได้น่ะ คุยสนุก เป็นกันเองคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 13:25 , Processed in 0.041605 second(s), 16 queries .