ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 430|ตอบกลับ: 0

ถังขยะอารมณ์ สำหรับคุณผู้หญิงครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย scarlet_dark เมื่อ 2014-11-4 02:02

คุณผู้หญิงท่านใดอึดอัด แค่ต้องการหาใครซักคนระบายเรื่องในหัว ต้องการผู้ฟังที่ดี "เชิญทางนี้ครับ"

โอกาสเป็นของคุณแล้ว

แค่แอด Skype มาที่ [email protected] ครับผม !! ตั้งแต่เวลา 3 ถึง 4 ทุ่ม กว่า ๆ จนกระทั่ง ตี 3 ตี 4 !!

อะไรนะ !!? คุณผู้หญิงไม่มี Skype !! ไม่เป็นไร Line มาก็ได้ครับ ที่ l.statagem

พิมพ์แล้วไม่เจอ จัดให้ครับ QR-Code

ไม่ว่าจะด้วยไมโคโฟน หรือแป้นพิมพ์ ก็ระบายมันออกมาเถอะครับอย่าไปเก็บไว้

ขอบอกว่า "ทุกเรื่อง" ครับ ที่ต้องการระบายออก วันแดงเดือด โดนหวยแดก รองเท้ากัด บลา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

"คนบ้าคนนี้พร้อมรับฟังทุกเรื่องครับ"

เพื่อเป็นการค้ำประกันในความบ้า นี่คือ "รูปผมล่าสุดครับ" มั่นใจได้เลยว่าเรื่องที่คุณพูดหรือพิมพ์มานั้น ไม่มีทางหลุดไปยังที่อื่นแน่นอน เพราะความบ้าของตัวกระผมเองครับผม

แล้วผมจะรอรับเรื่องปวดหัวนะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 22:59 , Processed in 0.046775 second(s), 16 queries .