ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 430|ตอบกลับ: 1

หาคนคอเดียวกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redcorner เมื่อ 2014-11-5 19:15

สวัสดีครับ เข้ามาหาสาวๆ ที่มีรสนิยมเหมือนกันครับ (ไม่ได้เข้ามาขายนะครับ)
ชายแท้ อายุ 30 ปี ขาว สูง 175 ไม่อ้วน หุ่นธรรมดา มีพุงบางๆ ขี้เล่น หน้าตาน่าจะพอโอเคนะ (ผมว่าแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน)
ขนาดธรรมดา (มาตรฐานชายไทย) แต่ผมไม่ต้องพักต่อได้เรื่อยๆ นะ (55555) เท่าที่เคยผ่านมา
ผมเข้ามาหาสาวๆ ที่สนใจเรื่องอย่างว่า หรือหาเพื่อนคุย ระบาย แบบไม่คิดอะไร ไม่ต้องผูกมัด ไม่ถามอะไรซอกแซก ถ้าอยากคุยอะไร หรือระบาย ผมก็พร้อมรับพัง ไม่เพิ่มปัญหาให้ครับ
สาวๆ ท่านใดสนใจลองพูดคุยกันได้ครับ ไม่ซีเรียส คิดซะว่าเราแต่ละคนหาอะไรที่เราพอใจ อย่างน้อยก็ได้คุยกันก่อน
อ่อลืมบอกครับ ผมอยู่กาญจนบุรีคับ ว่างเสาร-อาทิตย์ ตลอดวัน ไปหาหรือนัดกันได้ครับ แต่ติดต่อก่อนสัก 1-2 วัน
inbox (ผมชื้อปูนะครับ) ถ้าไม่รับผมจะโทรกลับครับ

โพสต์ 2014-11-5 12:28:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องมีรูปด้วยนะคะ เตือนครั้งสุดท้าย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 00:21 , Processed in 0.041298 second(s), 16 queries .