ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 363|ตอบกลับ: 0

แนะนำตัวเองนะครับ ขอเป็นตัวเลือกสำหรับสาวๆ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ : ........  เจครับ
อายุ น้ำหนัก ส่วนสูง : ........  30/78/183 ตัวขาวแขนดำ(ปั่นจักรยาน)
สถานที่รับงาน : ....... ลาดพร้าว บางกะปิ รามคำแหง ที่อื่นต้องคุยกันก่อนนะครับ
ราคา : .... คุยกันก่อนได้ครับ
ลักษณะนิสัย : .... สุภาพ ขี้อาย พูดน้อย(แต่พิมพ์เก่ง) เป็นกันเอง ปิดความลับได้จ้า
ช่องทางการติดต่อ : ......
Line : jeremi7452
wechat : jeremi7452
รูป : .... รูปขอดูได้ครับ แอดมาคุยกันครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 00:19 , Processed in 0.045101 second(s), 16 queries .