ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1478|ตอบกลับ: 3

เย็ดเมียหัวหน้า

[คัดลอกลิงก์]

ผมชื่อ ติ๊ก ผมเป็นคนหน้าตาก้อจัดว่าดีพอสมควรสูง 180 หนัก 70 หุ่นนักกีฬานะคับ เรื่องนี้มันเกิดขึ้นเร็วๆนี้เอง
ผมทำงานอยู่ในบริษัทแห่งหนึ่งในต่างจังหวัดผมมีหัวหน้าคนหนึ่งหน้าตาก้องั้นๆแต่เมียเขาดิคับน่ารักมากหุ่นอวบๆกำลังดีเลยขาวมากเห็นแล้วหยากเลย
ผมกับหัวหน้าเราสนิทกันมากเพราะผมชอบไปกินเหล้าห้องหัวหน้าและไปทุกทีเมียหัวหน้าก้อจะคอยหากับแกล้มให้
มีอยู่ครั้งหนึ่งเราไปกินเหล้ากันนอกสถานที่โดยหัวหน้าผมไม่ได้ไปด้วยแต่เราไปกันหลายคนแต่ผมเป็นคนไปรับไปส่งเมียของหัวหน้าแต่ก้อไม่ได้ทำอะไร
ดูเขาก้อพยามยั่วผมแต่ผมเห็นว่าบรรยากาศมันไม่เอื้ออำนวยเท่าที่ควรจึงยังไม่ได้ทำอะไรก้อแค่ล้วงและจูบแค่นั้น
แต่แล้วเมื่อเร็วๆนี้หัวหน้าผมต้องไปประชุมต่างจังหวัดหลายวันจึงเข้าทางผมเลย
ผมจึงวางแผนขึ้นว่าจะฟันเมียหัวหน้าให้ได้วันนั้นผมทำงานไม่เป็นสุขเลยเพราะมันแต่คิดแผนการต่างๆพอเลิกงานผมก้อรีบซื้อเหล้าไปที่ห้องหัวหน้าเลย
พอไปถึงผมก้อเคาะประตูเรียกหัวหน้าผมแต่คนที่เปิดคือ พี่นุ่น อ๋อผมลืมบอกไปว่าเมียหัวหน้าผมแกชื่อนุ่นพี่นุ่นแกก้อรุ่นราวคราวเดียวกับผมนี่แหละ
พี่นุ่นออกมาเปิดประตูในชุดนอนบางๆไม่ใช่ชั้นในพอแกเห็นผมแกก้อตกใจผมจึงแกล้งถามหาหัวหน้าพี่นุ่นก้อบอก อ้าวเขาไปประชุมต่างจังหวัดไม่รู้หรอก
ผมก้อบอกอ้าวไม่เห็นรู้เลย (จึงๆผมรู้อะแหละ)ผมเลยบอกว่า อ้าวผมเอาเหล้ามาแล้วจะกินกับใครละพี่นุ่นเขาเลยบอกกินกับพี่ก้อได้พี่อยากกินพอดี
แต่พี่กินไม่เก่งนะ ผมก้อเลยเดินเข้าไปเลยคับก้อจัดแจงกินเหล้าไปเรื่อยๆก้อชวนพี่เขาคุย ซักพักผมเห็นพี่เขาเริ่มเมาแล้วผมเลยแกล้งแซวเขา
ว่าวันนี้พี่นุ่นสวยจัง พี่นุ่นก้อบอกว่า"พี่ก้อสวยทุกวันแหละไม่เคยเห็นหรอ"ผมก้อบอกปกติก้อสวยแต่วันนี้พี่ใส่ชุดอย่างนี้สวยกว่าอีกพี่นุ่นก้อพูดทีเล่นทีจิงกับผมว่า "ถ้าพี่ไม่ใส่เลยอะจะสวยกว่านี้อีกนะ"ผมจึงแซวแกกลับว่าผมอยากเห็นพี่แบบสวยๆอะให้ดูได้ไหมพี่นุ่นก้อบอกว่า อยากดูต้องถอดเอง
เท่านั้นแหละคับ เหล้าผมไม่สนใจแล้วผมขยับเข้าพี่นุ่นเลยแล้วกอดจูบปากกับเธอแต่เธอดันผมออกบอกว่าให้ไปล็อคประตูก่อนผมจึงรีบเดินไปล๊อคประตู
พอหันกลับมาพี่นุ่นนอนรอผมอยู่บนเตียงผมไม่รอช้ากระโจนขึ้นเตียงเลย เราก้อกอดจูบกันผมถามพี่นุ่นว่าไม่กลัวหัวหน้าผมรู้หรอ พี่เขาว่ากลัวจะให้ทำหรอ
ผมจึงค่อยๆถอดเสื้อผ้าพี่นุ่นและผมออกจนหมดตัวผมจึงก้มลงเลียจิ๋มพี่เขาอย่างอร่อย
"ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ด ซี๊ดโอ้ยไม่ไหวแล้วติ๊ก พี่ขอดูดของเราหน่อยสิ"
ผมจึงพลิกตัว ตอนนี้เราจึงอยู่ในท่า 69 เลย
"โอ๊ย โอ๊ย................พี่นุ่นดูดได้สุดยอดเลย ผมมจะออกแล้วพอก่อนเถอะ"
"งั้นผมทำเลยนะ "
"จะทำก้อรีบทำเถอะพี่ก้อไม่ไหวแล้ว"
พี่นุ่นทำหน้าตาได้เสียวจิงๆ ผมเลยจับขาเธอพาดบ่าเลยและค่อยๆดันเข้าไป
"โอ๊ย ติ๊กเบาก่อนพี่แน่น"
ผมก็ลุกขึ้นเอากล้วย!!!ผมใส่เข้าไปในจิ๋มของเธอผมใส่ไปเธอร้อง อ้า.. เบาๆ ผมก็ค่อยๆ ดันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้ามเลยตอนดันผมสังเกตที่สีหน้าของเธอ ดูแล้วเธอคงเสียวมากๆ เลยข้างในจิ๋มของเธอตอดผมบ้างเรื่อยๆ แต่ที่สำคัญคือ จิ๋มของเธอน่ะคับมากๆ เลย อุ่นๆดีด้วย ผมเริ่มต้นดันเข้าดันออกช้าๆ ก่อน แล้วก็โน้มตัวไปหาเธอเราจูบกันอย่างเมามัน มือของเธอโอบหลังผมไว้แล้วลูบไปลูบมา ส่วนผมก็ขยับซอยแบบช้าๆก่อนเป็นการอุ่นเครื่อง
ผมซอยเธอไปเรื่อยๆ จนผมเริ่มๆเสียวขึ้นมาบ้างแล้ว ผมก็เปลี่ยนท่าให้เธอคุกเข่าหันหลังผมใส่กล้วย!!!เข้าไปคราวนี้มันยิ่งฟิตกว่าเดิมอีก เสียวมากๆ ครับเธอเองก็คงเหมือนกัน เธอซี้ดออกมาเบาๆ ตอนที่ผมใส่เข้าไป ผมก็ค่อยๆบรรจงดันเข้าไปจนสุดแล้วเริ่มซอยอีกครั้ง คราวนี้ผมซอยเร็วกว่าเดิมแต่ละครั้งที่ผมดันเข้าออก ผมรู้สึกได้เลยว่ากล้วย!!!ผมมันสีไปทั้งจิ๋มของพี่นุ่นเลยมันเสียวมากๆ ครับ เธอเองก็คงเสียวไม่น้อยเหมือนกัน เพราะเธอครางดังขึ้นแถมหายใจถี่กว่าเดิมเสียอีก ผมเอามือของเธอมาด้านหลังแล้วผมก็จับมือเธอไว้เพื่อเป็นการเพิ่มความลึกของกล้วย!!!ที่เข้าไป เธอร้องดังกว่าเดิมใบหน้าของเธอบ่งบอกถึงความเสียวสุข อย่างที่เธอไม่เคยรู้สึกมากก่อนเธอพูดไปครางไปว่า "ติ๊ก..อา.. ของติ๊กนี่ใหญ่จัง.." ผมก็บอกกลับไป"จิ๋มพี่นุ่นก็ฟิตดีมากๆ เลย ขมิบทุกวันเลยเหรอ" เธอพยักหน้า นมทั้ง 2เต้าของเธอเด้งกระทบตัวไปตามที่ผมกระแทกตัวเธอ ผมเปลี่ยนท่าเป็นให้เธอขย่มผมพอเธอขึ้นคร่อมได้เท่านั้น เธอก็ขย่มทันทีเลย นมเธอเด้งขึ้นลงเสียงดังแป๊ะๆดูเธอเสียวมาก ครางดังมากเลยคราวนี้ ผมเองก็เหมือนกันครับเสียวสุดเธอขย่มไปเรื่อยจนผมทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยฉีดเข้าไปในตัวเธอเลยเธอพุบลงมาซบตัวผมทันที เราสองคนหายใจหอบแห่กๆ เลย ผมชมว่าเธอนี่เด็ดมากเลยเธอเองก็บอกว่าติ๊กทนมากเลย พี่เสียวที่สุดเลย เธอนอนซบอกผมทั้งๆที่กล้วย!!!ผมยังคาอยู่ที่จิ๋มของเธอ ผมโอบกอดเธอไว้แล้วบอกว่าถ้าผมได้เป็นผัวพี่จริงๆ ก็ดีสิพี่นุ่นก็ตอบกลับมาว่าก็เป็นอยู่นี่แล้วไง เธอบอกว่าหัวหน้าผมไม่ทนมากขนาดนี้แถมไม่เคยทำเธอถึงแบบนี้มาก่อน เธอลุกขึ้นผมเห็นน้ำที่ผมฉีดเข้าไปไหลย้อยออกจากจิ๋มของเธอผมเลยถามเธอไปว่าแล้วเธอกับหัวหน้าผมนี่ครั้งสุดท้ายเมื่อไรเธอบอกว่าอาทิตย์ที่แล้วเขาไม่ว่างไปทำงาน ส่วนเธอก็ไม่ว่างเหมือนกันเลย คุยไปได้ซักพัก กล้วยผมมันก้อเริ่มตื่นตัวขึ้นมาอีกผมจึงจัดการเธอต่ออีกยันเช้าเลยแล้วเราก้อหลับกันตื่นมาก้อเย็นจึงไปหาไรกินแล้วกลับมาก้อเย็ดกันต่อสรุปหัวหน้าผมไปประชุมอาทิตย์นึงผมเลยได้เป็นผัวพี่นุ่นทั้งอาทิตย์เลย
แล้วคราวหน้าผมจามาเล่าตอนสมัยเรียนมหาลัยนะคับ

โพสต์ 2014-11-28 15:52:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดไปเลยครับ
โพสต์ 2014-12-8 01:27:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-5-15 03:45:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 00:49 , Processed in 0.044195 second(s), 16 queries .